Cầu MB - TOPPIC CẦU ĐẶC BIỆT HÀNG NGÀY THÁNG 9/2020 | Page 44 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB TOPPIC CẦU ĐẶC BIỆT HÀNG NGÀY THÁNG 9/2020

XIN CHÚC MỪNG TẤT CẢ ACE TRONG DIỄN ĐÀN GMSH ĐÃ QUAN TÂM ỦNG HỘ biên091
TRONG SUỐT HƠN 1 THÁNG QUA ( LINKE là nguồn động viên tạo động lực cho Tôi có những cây cầu tâm huyết nhất gửi ACE cùng tham khảo)
VÀ CŨNG XIN CHIA BUỒN CÙNG CÁC BẠN ĐANG XA BỜ LOẠN SỐ HÃY HẾT SỨC BÌNH TĨNH TỰ TIN THEO DÕI ĐÃ ,NẾU THẤY CHUẨN THÌ HÃY DÙNG ( VÌ TÔI CŨNG LÀ NGƯỜI CHƠI SỐ NHƯ CÁC BẠN)
BIẾT GÌ THÌ TÔI CHIA SẺ THẬT LÒNG ( không giấu diếm nhưng vẫn phải nhắc ACE ,Ai là người đọc được ý của Tôi qua những cây cầu là bài học kinh nghiệm xương máu đã từng trải qua ((( thua tha nhiều rồi ))) khoảng 9-10 năm nay và đúc rút thành kinh nghiệm để có thể chia sẻ cùng ACE )
VÀ BẢN THÂN TÔI HÀNG NGÀY VẪN PHẢI TỰ NHỦ MÌNH HỌC,HỌC NỮA ,HỌC MÃI
VỚI PHƯƠNG CHÂM : Giúp được 1 người bằng xây 7 toà tháp để Lộc cho con cháu sau này
Chứ không có ý hại ai Hay đòi hỏi Lộc Lá như những kẻ bán số hại người

NGÀY MAI 01/10 NGÀY MỚI THÁNG MỚI biên091 CHUYỂN NHÀ MỚI (TRANG MỚI )
VẪN XIN GIỮ NGUYÊN TIÊU ĐỀ : TOPPIC CẦU KÈO ĐẶC BIỆT HÀNG NGÀY THÁNG 10/2020
ACE NÀO ĐÃ,ĐANG THEO DÕI THÌ XIN KÍNH MỜI SANG NHÀ MỚI THÁNG 10 ! THÂN

Hôm đề 31 t mỗi tiếc mơ có người bảo kết quả 831 hôm đó chết cả lô cả 3 càng lô cả đề hôm sau ko đanh nó về đề giải nhất 331 hôm sau nữa nó về đề Db 331 tiếp ngồi ngẩn ngơ lần sau mơ theo ít nhất phải 3 ngày
vui vẻ ko anh

Bạn lấy dàn kiểu gì hay vậy mai bạn choie như nào đangw lên đc k b
Bạn lấy dàn kiểu gì hay vậy mai bạn choie như nào đangw lên đc k b
chơi gì cũng phải vận động tìm kiến thức cho mình tí bạn. cầu bộ bác bien ghi rõ bộ màu nào ra màu đấy cớ sao lại không chịu vận động đầu óc

Bác biên có cầu 3d 4d bộ 34 em theo với ạ

NGÀY MAI 01/10 NGÀY MỚI THÁNG MỚI biên091 CHUYỂN NHÀ MỚI (TRANG MỚI )
VẪN XIN GIỮ NGUYÊN TIÊU ĐỀ : TOPPIC CẦU KÈO ĐẶC BIỆT HÀNG NGÀY THÁNG 10/2020
ACE NÀO ĐÃ,ĐANG THEO DÕI THÌ XIN KÍNH MỜI SANG NHÀ MỚI THÁNG 10 ! THÂN
Nhà mới em tìm ko thấy