Về bờ - Trải nghiệm sau 7 tuần chơi lotto bet | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

ANHNGAO12C

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
936
Điểm
163
Xu
10,000Xu
Chào mng nay mình viết vài dòng tâm sự sau 7 tuần chơi lotto bet. Hiện tại mình đang xanh 60m. Bắt đầu nào: 3 tuần đầu mới chơi nhưng khá hên lúc đầu mình chỉ chơi hn tn chơi tiền trung hạu tam , 3 tuần này mình chơi xem lịch sự nhũng con nào đang bệt khan 8 tay trở lên mình loại chọn 5 số 1 hàng và ghép vào 3 tuần này mình kiếm dc gần 60m. 2 tuần sau mình xoay loạn cầu nên bị ku nó gỡ lại 30m. Tuần trước mình chơi bắt chạm bắt hàng số nhưng loại những hàng số nó bệt khan và kiếm dc 20m. Tuần này mình chơi giống tuần trước nên đang đc hơn 12m. Mình chỉ chơi khi nào xanh 1-2 m là nghỉ k chơi lâu . Hiện tại thì mình chỉ chơi bắt chạm và hs cộng việc nuôi hàng khá là hay .

Chào mng nay mình viết vài dòng tâm sự sau 7 tuần chơi lotto bet. Hiện tại mình đang xanh 60m. Bắt đầu nào: 3 tuần đầu mới chơi nhưng khá hên lúc đầu mình chỉ chơi hn tn chơi tiền trung hạu tam , 3 tuần này mình chơi xem lịch sự nhũng con nào đang bệt khan 8 tay trở lên mình loại chọn 5 số 1 hàng và ghép vào 3 tuần này mình kiếm dc gần 60m. 2 tuần sau mình xoay loạn cầu nên bị ku nó gỡ lại 30m. Tuần trước mình chơi bắt chạm bắt hàng số nhưng loại những hàng số nó bệt khan và kiếm dc 20m. Tuần này mình chơi giống tuần trước nên đang đc hơn 12m. Mình chỉ chơi khi nào xanh 1-2 m là nghỉ k chơi lâu . Hiện tại thì mình chỉ chơi bắt chạm và hs cộng việc nuôi hàng khá là hay .
Tưởng chủ tịch chia sẻ,hj

Mình giờ chỉ chơi 5t3s ( không cố định)
Chọn 4 số.
Đỏ nổ cả 4 số lên tiền nhanh
Như nay lên cái 20m chỉ có vài tay.

thua nhiều cũng rút ra kinh nghiệm.
mc hiến thắng bản thân tự hãm

Chúc người ae nhé

Mình giờ chỉ chơi 5t3s ( không cố định)
Chọn 4 số.
Đỏ nổ cả 4 số lên tiền nhanh
Như nay lên cái 20m chỉ có vài tay.

thua nhiều cũng rút ra kinh nghiệm.
mc hiến thắng bản thân tự hãm
3s 5 tinh chơi cũng hay nhưng hên xui cao khi nào xanh nhiều bỏ 1-200 ra chơi thôi b

xanh thì tốt nhất nên nghỉ đi. lấy tiền đó đầu tư cái khác. tiếp tục thì sau này ngày nào cũng có kinh đấy
Đợt chưa biết ku thua bóng 2 lít mới gỡ dc 1/3 thôi bạn nên túc tắc gỡ dần chứ k cũng bỏ cho nhẹ người

72433

B nạp bnhiu và chơi bnhiu để cược lên tận 120m , và đi vốn bắt cầu ntn mong b chia sẻ