Thông báo - TRI ÂN CAO THỦ, THÀNH VIÊN NĂM 2023 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo TRI ÂN CAO THỦ, THÀNH VIÊN NĂM 2023

GIÔNG TỐ thay mặt đội ngũ QTV diễn đàn, xin chân thành cám ơn sự đóng góp nhiệt tình của tất cả các cao thủ và anh, em thành viên diễn đàn. Chúc tất cả mọi người năm mới nhiều sức khỏe và thắng lợi mới.
XIN CHUC MUNG AE CT

Năm cũ đi qua, năm mới lại đến.
Nhân dịp năm mới Admin xin thay mặt Ban Quản Trị diễn đàn và toàn thể ae thành viên gửi lời chúc mừng năm mới đến các cao thủ, thành viên diễn đàn caothusohoc.com
Chúc các cao thủ và gia đình 1 năm mới nhiều sức khỏe, bình an, thành công và phát tài phát lộc.
Và nhân dịp năm mới, AD Giông Tố cũng có món quà lì xì muốn gửi đến các cao thủ, các thành viên hoạt động sôi nổi ở diễn đàn trong năm 2023.
Cảm ơn các cao thủ, thành viên đã cống hiến công sức, góp phần xây dựng diễn đàn vững mạnh và phát triển.
Hi vọng trong năm mới, các cao thủ và thành viên diễn đàn tiếp tục góp phần xây dựng diễn đàn ngày càng phát triển lớn mạnh hơn nữa.
Xin chân thành cảm ơn.

DANH SÁCH CAO THỦ TOP 1, HUYỀN THOẠI

TÊN CAO THỦGHI CHÚ
@HiHiCT HUYỀN THOẠI
@ChuTieuCT HUYỀN THOẠI
@PHANBAOCT HUYỀN THOẠI
@NguoiQuaDuongCT HUYỀN THOẠI
@NgokhongCT HUYỀN THOẠI
@BacCaMauCT TOP 1
@MEO321CT TOP 1
@CongTonSoCT TOP 1
@ONGGIAO68CT TOP 1
@DongPham86CT TOP 1
@NguyenHa87CT TOP 1
@Saokulo3CT TOP 1

DANH SÁCH THÀNH VIÊN HOẠT ĐỘNG SÔI NỔI

Các cao thủ, thành viên vui lòng nhắn tin về Facebook Admin sự kiện để cung cấp thông tin nhận lì xì nhé.
Trân trọng.
Link Faceebook: https://www.facebook.com/Adgmsh.me/
Link Messenger:
https://www.messenger.com/t/Adgmsh.me//
Mình đã nhận được lì xì của diễn đàn GMSH. Xin cảm ơn Ban quản trị diễn đàn nhiều nhé!

Đã nhận dc li xi của ad Tô một lần nữa xin cảm ơn ddgmsh chúc toàn the ae và các admin sk,hp,sang năm mới tôi sẽ cô gắng gop một phần nhỏ để cho ddgmsh ngày càng thành công thành công hơn nữa xin cảm ơn

Mình đã nhận được lì xì của ADMIN , xin chân thành cảm ơn admin và BQT diễn đàn đã tạo sân chơi bổ ích cho toàn thể ae.Chúc các admin và toàn thể ae diễn đàn sang năm mới nhiều sức khỏe ,may mắn và tài lộc, đánh đâu thắng đó.Xin cảm ơn

Cảm ơn BQT DĐ Nhé mình đã nhận đc lì xì và lời chúc mừng năm mới dù ko còn là ct top1 nữa nhưng vẫn đc các adm quan tâm mình xin đc cảm ơn và chúc cho DĐ ngày càng phât triển hơn nữa chúc tất cả ae năm mới phát tài !

Rất cảm ơn BQT ..Cảm ơn ADMIN nhiều..Tôi đã nhận được quà của Diễn Đàn đón xuân 2024 .Chúc ADMIN cũng toàn thể ACE BQT luôn mạnh khỏe và Diễn Đàn ta không ngừng phát triển..Niềm vui nhân nhiều lần với chính vốn là lộc của DIỄN ĐÀN gửi tặng!..Một lần nữa Tôi xin gửi muôn vàn lời chúc tốt đẹp nhất tới BQT và ADMIN..Chúc xuân 2024 thêm 1 năm đại thắng!
*** DĐGMSH 2024.jpg
T 01.jpg

Cảm ơn ban BQT diễn đàn và tất cả các thành viên đã tạo cho mọi người một môi trường chơi số bo ích cảm ơn các CT đã cho a,c em một sân chơi thật là hữu ích

GIÔNG TỐ thay mặt đội ngũ QTV diễn đàn, xin chân thành cám ơn sự đóng góp nhiệt tình của tất cả các cao thủ và anh, em thành viên diễn đàn. Chúc tất cả mọi người năm mới nhiều sức khỏe và thắng lợi mới.
CÁM ƠN ANH GIÔNG TỐ ĐÃ GỞI QUÀ LÌ XÌ.....
MÌNH BƯỚC CHÂN VÀO DĐ NGÀY 15/3/2020 LÚC ĐÓ CHỈ MỚI GẦN 10.000 THÀNH VIÊN....ĐẾN NAY 134.622 THÀNH VIÊN.....LÀ MỘT DĐ PHÁT TRIÊN QUÁ SỨC LỚN MẠNH MÀ KHÔNG MỘT DIỂN ĐÀN NÀO THEO KỊP.....
*** CÁM ƠN CT HĐQT, THÀNH VIÊN BQT ,ADMIN VÀ MC.... ....ĐÃ TẠO RA MỘT SÂN CHƠI BỔ ÍCH....TỔ CHỨC CÁC CUỘC THI LÝ THÚ HÀNG THÁNG ĐỂ NHỮNGTHÀNH VIÊN CÓ DỊP CỌ SAT KINH NGHIỆM HỌC HỎI CỦA MÌNH TỪ NHỮNG CT,NHỮNG ACE ĐI TRƯỚC CHIA SẺ ....
.......NĂM 2023 ĐANG DẦN KHÉP LẠI....NĂM 2024 ĐANG HÉ MỞ
KÍNH CHÚC BQTDDGMSH.. MC...AD NHỮNG CT HUYÊN THOẠI VÀ CT CÁC TOP CÙNG TOÀN THỂ ACE ĐGMSH NĂM MỚI LUÔN DỒI DÀO SỨC KHỎE,AN KHANG THỊNH VƯỢNG....
******VẠN SỰ NHƯ Ý******

Cảm ơn BQT Admin diễn đàn đã tạo sân chơi số học lớn cho ae, rất khâm phục các Admin, xin chúc các Admin cũng như các cao thủ, thành viên diễn đàn 1 năm mới nhiều sức khỏe, tấn tài tấn lộc. Chúc diễn đàn năm mới phát triển và vững mạnh hơn nữa, giúp được nhiều ae về bờ, kiếm thêm thu nhập. Xin chân thành cảm ơn lộc lì xì từ AD GIÔNG TỐ, hi vọng lộc phát cửu sẽ giúp may mắn hơn trong năm mới.

Cảm ơn BQT Admin diễn đàn đã tạo sân chơi số học lớn cho ae, rất khâm phục các Admin, xin chúc các Admin cũng như các cao thủ, thành viên diễn đàn 1 năm mới nhiều sức khỏe, tấn tài tấn lộc. Chúc diễn đàn năm mới phát triển và vững mạnh hơn nữa, giúp được nhiều ae về bờ, kiếm thêm thu nhập. Xin chân thành cảm ơn lộc lì xì từ AD GIÔNG TỐ, hi vọng lộc phát cửu sẽ giúp may mắn hơn trong năm mới.
Vào nuôi cái ngũ quỷ 99999 lấy hên AE ơi..hjjj..

XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN BQT DIỄN ĐÀN ĐÃ LÌ XÌ EM VÀ CÁC ANH CHỊ EM LÊN SỐ Ạ. NĂM MỚI EM XIN KÍNH CHÚC BAN LÃNH ĐẠO DIỄN ĐÀN, CÁC ADMIN, MC VÀ TOÀN THỂ THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN CÓ 365 NGÀY MANH KHỎE, THÀNH CÔNG VÀ LUÔN CÓ KẾT QUẢ TỐT SAU GIỜ QUAY NHÉ!!! CÓ DUYÊN ĐƯỢC HẠNH NGỘ ,ĐƯỢC HỌC HỎI GIAO LƯU ACE MỌI MIỀN ĐÃ VUI RỒI, LẠI ĐƯỢC QUÀ LÌ XÌ TỪ AD @Giông_Tố , VUI QUÁ Ạ!!! ĐÂY LÀ ĐỘNG LỰC KHÍCH LỆ AE CHÚNG TA NĂM 2024 THÀNH CÔNG HƠN NỮA, XIN CẢM ƠN Ạ!!!!

View attachment 349791

⚜️DANH SÁCH TRI ÂN CAO THỦ, THÀNH VIÊN NĂM 2023⚜️
⚜️
DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC⚜️

Năm cũ đi qua, năm mới lại đến.
Nhân dịp năm mới Admin xin thay mặt Ban Quản Trị diễn đàn và toàn thể ae thành viên gửi lời chúc mừng năm mới đến các cao thủ, thành viên diễn đàn caothusohoc.com
Chúc các cao thủ và gia đình 1 năm mới nhiều sức khỏe, bình an, thành công và phát tài phát lộc.
Và nhân dịp năm mới, AD Giông Tố cũng có món quà lì xì muốn gửi đến các cao thủ, các thành viên hoạt động sôi nổi ở diễn đàn trong năm 2023.
Cảm ơn các cao thủ, thành viên đã cống hiến công sức, góp phần xây dựng diễn đàn vững mạnh và phát triển.
Hi vọng trong năm mới, các cao thủ và thành viên diễn đàn tiếp tục góp phần xây dựng diễn đàn ngày càng phát triển lớn mạnh hơn nữa.
Xin chân thành cảm ơn.

DANH SÁCH CAO THỦ TOP 1, HUYỀN THOẠI

TÊN CAO THỦGHI CHÚ
@HiHiCT HUYỀN THOẠI
@ChuTieuCT HUYỀN THOẠI
@PHANBAOCT HUYỀN THOẠI
@NguoiQuaDuongCT HUYỀN THOẠI
@NgokhongCT HUYỀN THOẠI
@BacCaMauCT TOP 1
@MEO321CT TOP 1
@CongTonSoCT TOP 1
@ONGGIAO68CT TOP 1
@DongPham86CT TOP 1
@NguyenHa87CT TOP 1
@Saokulo3CT TOP 1

DANH SÁCH THÀNH VIÊN HOẠT ĐỘNG SÔI NỔI

Các cao thủ, thành viên vui lòng nhắn tin về Facebook Admin sự kiện để cung cấp thông tin nhận lì xì nhé.
Trân trọng.
Link Faceebook: https://www.facebook.com/Adgmsh.me/
Link Messenger:
https://www.messenger.com/t/Adgmsh.me//
Cám ơn đội ngũ Admin, lộc lì xì đã nhận, NQĐ chúc tất cả ae thành viên diễn đàn luôn nhiều sức khỏe và hạnh phúc, may mắn.

Giông bão là ai chốt số ở đâu vậy GT