Thông báo - TRI ÂN CAO THỦ, THÀNH VIÊN NĂM 2023 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo TRI ÂN CAO THỦ, THÀNH VIÊN NĂM 2023

Anh Giông Bão chốt số trong phòng Admin chốt số anh nhé, nếu mình chưa vào nhóm xem số được thì nhắn Mây chỉ anh nhé: Facebook tieumay6868 : http://m.me/tieumay6868/
ĂN TẾT VUI VẺ NHA EM GÁI TIỂU MÂY.....GIỬ GÌN SỨC KHỎE...NĂM TỚI NHIỀU ACE CÒN CẦN EM HƯỚNG DẨN ĐẤY

Nhân dịp năm mới, xin chúc toàn thể đại gia đình gmsh ,1năm dồi dào sức khỏe, tấn tài tấn lộc

Nhân dịp năm mới, xin chúc toàn thể đại gia đình gmsh ,1năm dồi dào sức khỏe thật nhiều Tiền 💵💵💵💵

Mình đã nhận được lì xì của ADMIN , xin chân thành cảm ơn admin và BQT diễn đàn đã tạo sân chơi bổ ích cho toàn thể ae.Chúc các admin và toàn thể ae diễn đàn sang năm mới nhiều sức khỏe ,may mắn và tài lộc, đánh đâu thắng đó.Xin cảm ơn
Chúc bác năm mới gặt hái đc nhiều thành công mới, nhiều giải của diễn đàn và đặc biệt ra cho mọi người cầu càng 34d bt nhé. Năm nay e kết hợp càng của bác làm con bt34c đề nhé. Kaka

Năm mới, chúc tất cả mọi người luôn rực rỡ, nổ 3d như pháo hoa...
Cảm ơn các cao thủ đã đưa ae về bờ an toàn thuận lợi!

Năm mới, chúc tất cả mọi người luôn rực rỡ, nổ 3d như pháo hoa...
Cảm ơn các cao thủ đã đưa ae về bờ an toàn thuận lợi!
Bác hoctroxuao năm mới mk nhé năm mới dẫn ace về bờ đài mn bác nhé

Bác mở luôn topic chốt số hàng ngày đi ak
Phương pháp chơi đầu đuôi miền nam, miền bắc mà mình đã chía sẻ vẫn còn chạy đều nha!
Tuần này cầu giải 7 miền bắc bộ 04, chưa nổ nháy nào, khung còn 20_21/2. Ace cân nhắc vào tiền hốt hụi chót nha.
Bộ 04: 04,40,09,90,45,54,95,59.

Phương pháp chơi đầu đuôi miền nam, miền bắc mà mình đã chía sẻ vẫn còn chạy đều nha!
Tuần này cầu giải 7 miền bắc bộ 04, chưa nổ nháy nào, khung còn 20_21/2. Ace cân nhắc vào tiền hốt hụi chót nha.
Bộ 04: 04,40,09,90,45,54,95,59.
E cảm ơn bác hoctroxuao mn hn e chiến bt3c đề theo pp của bác