Thảo luận - ☯️TỬ VI THÁNG 4/2024☯️ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ☯️TỬ VI THÁNG 4/2024☯️

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em là nữ sinh 23h 25 p ngày 11/7/1999 (dương lịch) hữu duyên ĐT xem giúp em ạ ! Em xin cảm ơn ạ! Em muốn xem công danh tài lộc và gia đạo !

Lá số này tài bạch đẹp quá có tiền đấy cả đời k lo thiếu tiền đâu, mà cung phu thê xấu quá. Em lấy ck chưa ?

View attachment 359192
Lá số này tài bạch đẹp quá có tiền đấy cả đời k lo thiếu tiền đâu, mà cung phu thê xấu quá. Em lấy ck chưa ?
Cảm ơn Chị ạ ! E lấy c rồi ,nhưng cũng k thuận lợi lắm ,Chị có thể nói rõ hơn về cung phu thê đc k ạ ? E có số khóc chồng phải k Chị? Em cảm ơn Chị nhiều ạ!

Cảm ơn Chị ạ ! E lấy c rồi ,nhưng cũng k thuận lợi lắm ,Chị có thể nói rõ hơn về cung phu thê đc k ạ ? E có số khóc chồng phải k Chị? Em cảm ơn Chị nhiều ạ!
thiên la địa võng , lại còn thất sát hãm địa ở cung thê như kia thì c nói thật còn ở còn đau lòng nhiều e à, nỗi buồn dai dẳng tới tận cuối đời, đặc biệt năm nay thái tuế đại hạn chiếu cung thê thì sẽ biến động lớn, cụ thể là tiêu cực em nhé

mà kinh tế e tự thân tự lực có phụ thuộc vào ck đâu c thấy cung tài bạch của em ngon lành mà, cảm thấy tự lo được cho bản thân thì c khuyên e buông bỏ đi cho đời thanh thản, hôn nhân k lành thì nó lại ảnh hưởng tâm lý kiếm tiền rồi đủ thứ hệ lụy sau này. Em có thể đi xem thầy cao tay hơn để nghe họ tư vấn nhé chị nói chỉ mang tính tham khảo thôi

mà kinh tế e tự thân tự lực có phụ thuộc vào ck đâu c thấy cung tài bạch của em ngon lành mà, cảm thấy tự lo được cho bản thân thì c khuyên e buông bỏ đi cho đời thanh thản, hôn nhân k lành thì nó lại ảnh hưởng tâm lý kiếm tiền rồi đủ thứ hệ lụy sau này. Em có thể đi xem thầy cao tay hơn để nghe họ tư vấn nhé chị nói chỉ mang tính tham khảo thôi
Dạ ! Em cảm ơn chị nhiều ạ!

☯️TỬ VI THÁNG 4/2024☯️

💟Cả nhà để lại thông tin bao gồm: giờ sinh, ngày tháng năm sinh ( dương lịch ), giới tính
💟Mỗi người có thể hỏi 1 câu hỏi?
💟Topic cũ ai chưa được phản hồi thì bình luận lại hữu duyên em xem ạ

️🎉Hoan hỉ đúng sai mình cùng chiêm nghiệm nha ️🎉

View attachment 358445
☯️TỬ VI THÁNG 4/2024☯️

💟Cả nhà để lại thông tin bao gồm: giờ sinh, ngày tháng năm sinh ( dương lịch ), giới tính
💟Mỗi người có thể hỏi 1 câu hỏi?
💟Topic cũ ai chưa được phản hồi thì bình luận lại hữu duyên em xem ạ

️🎉Hoan hỉ đúng sai mình cùng chiêm nghiệm nha ️🎉

View attachment 358445
Chào cô Đại tướng xinh đẹp, mình giới tính Nam
sinh 23h15 ngày 17/10/1985 nhờ cô xem giúp vợ chồng gia đạo năm nay thế nào? Năm nay mình sao Thái Bạch nhưng không phạm tam tai có sửa nhà đc không? Cô xem hộ cho con gái mình, cháu sinh 5h5phút sáng 27/09/2009 năm nay thi cử thế nào? Có người xem nói nhà mình có Mộ bị sụt, mình hoang mang quá! Hữu duyên mong Cô xem giúp chi tiết mọi chuyện, cảm ơn Cô rất nhiều…

Em là nam,sinh 04giờ sáng ngày 21/3/1979 âm lịch.em muốn xem công danh,tài lộc,gia đạo.Hữu duyên được ĐT chỉ bảo ah

nhìn lá số thấy anh là người trung thành, tốt bụng, thẳng thắn, có sự kiên trì và bền bỉ trong mọi việc, là người tính cách mạnh mẽ. Anh đang làm ăn kinh doanh hả? Phụ mẫu còn đủ không anh ? Nhà a có mấy con rồi ?

Chào cô Đại tướng xinh đẹp, mình giới tính Nam
sinh 23h15 ngày 17/10/1985 nhờ cô xem giúp vợ chồng gia đạo năm nay thế nào? Năm nay mình sao Thái Bạch nhưng không phạm tam tai có sửa nhà đc không? Cô xem hộ cho con gái mình, cháu sinh 5h5phút sáng 27/09/2009 năm nay thi cử thế nào? Có người xem nói nhà mình có Mộ bị sụt, mình hoang mang quá! Hữu duyên mong Cô xem giúp chi tiết mọi chuyện, cảm ơn Cô rất nhiều…

Nhà cửa e thấy không vấn đề gì cung điền trạch trọn đời của anh đẹp mà có cơ hội cứ sửa, còn về âm phần về mặt tâm linh em k xem được nha a cần tìm thầy chuyên về tâm linh để xem. Còn về con gái anh, cháu bé rất thông minh nên học hành không phải lo nghĩ gì đâu ạ, số phận an bài thông minh và có tiền luôn ấy ạ, tuy nhiên số của bé là phải đi làm ăn xa mới có lộc nên gia đình cứ xác định trước tư tưởng ạ

View attachment 359710View attachment 359711
Nhà cửa e thấy không vấn đề gì cung điền trạch trọn đời của anh đẹp mà có cơ hội cứ sửa, còn về âm phần về mặt tâm linh em k xem được nha a cần tìm thầy chuyên về tâm linh để xem. Còn về con gái anh, cháu bé rất thông minh nên học hành không phải lo nghĩ gì đâu ạ, số phận an bài thông minh và có tiền luôn ấy ạ, tuy nhiên số của bé là phải đi làm ăn xa mới có lộc nên gia đình cứ xác định trước tư tưởng ạ

Mình là nam sn 11-08-1992 . 4h sáng. Nhờ ad xem giúp mình sự nghiệp

ĐT xem giúp e Nam 23/12/1997 14h . Xem tháng này e may mắn tiền tài vs ạ . Đầu tháng giờ nát người quá 😁

Cảm ơn Cô, vì cháu sắp thi 10công lập, mà
Cảm ơn Cô gái xinh đẹp, vận mệnh của cháu thì sao vậy cô

Tôi là Trường, sinh ngày 07 ,01,1986 âm lịch, giờ 9h47, mong ad xem giùm đường công danh, sự nghiệp. Xin cảm ơn.

Em là nữ , sinh khoảng 11h trưa dương lịch ngày 21-04-1989 âm lịch ngày 16-03-1989 , muốn xem những j có trong tử vi hiện nên ạ , cảm ơn c diệu hương … chúc c và gđình hạnh phúc sức khoẻ bình an và an yên ạ

Em là nữ , sinh khoảng 11h trưa dương lịch ngày 21-04-1989 âm lịch ngày 16-03-1989 , muốn xem những j có trong tử vi hiện nên ạ , cảm ơn c diệu hương … chúc c và gđình hạnh phúc sức khoẻ bình an và an yên ạ
tử vi hiện nhiều lắm, e chọn 1 cái để hỏi nha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.