Về bờ - Từng trải BÉT | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Từng trải BÉT

• Thread starter huythong98
  • Ngày gửi
Đúng r đó. Ngày kiếm 300 500k là ok rồi. Hqua mới đọc đc dàn ct *** chia sẻ. Kiếm 300 500k quá dễ. Tiếc là ko tìm đọc sớm. Thank ct

Chào bác *** bác chỉ cho em tỷ lệ đi lô và đề MN và MT với. Vốn em chỉ đủ đi 2d và 3d thôi. Tối em vào theo bác hạu nhị phức hợp
2d = 10k , 3D = 1-2k , Húp: đầu đuôi : c 8= 81,82, Đề : 61, 81,82, 961, 818, 082, 1818 , ngập mồm b nhé

Những kinh nghiệm sương máu. Em cũng đã thua vài trăm m vì như vậy. E bây giờ vốn có 50m. Muốn gỡ nợ 400m. Thì nên chơi món gì. Và gỡ nợ trong bao lâu, chỉ tiêu nên đặt ra là bao nhiêu ạ. Mong đc ct chỉ giáo.
E thì hay chơi hag số và hậu nhị nhóm phức hợp. Lâu lâu làm ít tay bt ghép 3D

Chào bác *** bác chỉ cho em tỷ lệ đi lô và đề MN và MT với. Vốn em chỉ đủ đi 2d và 3d thôi. Tối em vào theo bác hạu nhị phức hợp
Mt húp lô 46, đau đuôi c 4= 45 , đề c 7= 67, 567, 9567,
MB, húp
Lô 10, đề c 0,3,8 = 08, 880

Bài viết chia sẻ này của @*** . Bao trùm một hàm ý tốt cho tất cả những người chơi môn cờ bạc - nói chung. [ còn hàng ngày có thua, có được. @*** không chơi nhỏ như thế đâu. Đó là pp khiêm tốn an toàn ] . Trong tất cả các bộ môn. Nếu những ai đang bị áp lực kiếm tiền gấp, nhanh. Vì nợ nần. Góp trả lãi suất vay cao... Hãy bình tĩnh lại. Tìm cách khất nợ , dãn nợ. Trả dần. Trong cờ bạc ở đâu cũng vậy. Dù ai đó có là cao thủ, hay cao Gì cũng vậy. Lúc nóng giận, nóng vội. Là lúc ù tai, hoa mắt. Đó là lúc dãy chết. ..vậy mới cần sự bình tĩnh xem khả năng đang còn ăn được đối phương thì phải tranh thủ cơ hội. Thấy không còn gặp nước. Thì phải tạm dừng. Người đời gọi là ăn Non và thua Non. Thì sẽ luôn thành công. Tôi già năm... Nhưng luôn là học trò của các cao thủ tiểu nhân trong môn cờ bạc... Ai chửi cũng được. Miễn là kết thúc canh bạc mình còn tiền vốn. Để gỡ canh sau. Kkkkk :$ :$... Đối phương thua mình là mình thích thôi. Kkkk
E Bach dương đây !chào anh mobai55 .rât cảm phục A sau live với Admin G Tố.e đang hoc K.nghiêm của A chia sẻ trên đgmsh .e có 1 vai k.n choi Lobet anh xem nhe dan 64 số mà Pbao chia se choi rat hay nhung anh co thời gian ngày (buổi sang) thi anh lọc 46 số còn lai theo dõi 1 tuần .anh sẽ có kết luân.Tât nhien nhu Huy thông noi ăn non Anh ạ. Bachduong

chơi môn thú vị bác ạ vốn 1m ngày kiếm 2-300k đơn giản e vẫn đang chơi ngày kiếm 3-500k

ai không kiềm chế đưuọc thì chơi mỗi đề miền bắc cũng đưuọc như mình là 1 ví dụ

Đây đủ ct chơi bét.

bác có minh nghiệm chia sẻ cho e môn này với e bỏ 2 số mà vẫn gãy nhiều quá bác ạ

Thanks ct *** nhé♥ kinh nghiệm xương máu! Mình cố gắng học theo bạn

A nói câu nào thấm đấy em bám ăn được đậ thì lòng tham rô cu bay sạch bây giờ chỉ ăn bánh mì bám dần cao thủ gơ lại??

E chao tất cả đoi ngủ ADMIN, và ae dd gmsh. E có một số lời góp ý với AE. Dd gmsh.
Tình ra tới thời điểm bây h. E chơi bét cũng hơn 3 năm rồi. Và đặt chân vào dd gmsh : 12/08/2019 , e cũng là người từng trải về bét. Có ăn có thua. Trc e chơi bét có lần nhậu xỉn Ve vào chơi. Hậu tam loạn xì ngau lên. Vì ma men mà e ko làm chủ dc bản than toang mất 200m . Ngày hsau hết men e vào ku thấy một màu cờ đỏ tươi. Nhug e ko vội gõ ngay. Mà e gỡ ngày một ít dần. Tích tiểu thành đại. Và e đã gỡ dc lại vốn 200m. Cho đến thời gian này , e rút dc bài học Men vào là tắt máy vi tính, và đt. Ko đụng chạm tới ku. , và trog khoag thời gian hơn 1 năm trở về đây . E chơi bét. Cứ có lãi 3-500k là e thoát ku. Ko chơi lâu chơi ghiền. Vì BET nó ko dễ để ae húp dài dc. E thì ngày nao cũng lướt các pc dd xem ae chơi. Nhug thấy AE bảo no nần 100-200-300m .... , muốn gõ nợ. E Xin lỗi ae bét chơi nhiều chơi lâu .chơi ko có chỉ tiêu. Ae chỉ Co mất tất cả .ko gđ, vk con, ae, bb..., e là người từng trãi về bét. E đi trc e nhắn gửi lại cho ae, mà ae ko ai chịu nghe., húp dc 300k đòi lên 500k , 500k đoi lên 1m. Và cứ như thế . Dẫn đến ae ĐỎ ĐÍT , mất xác.. Ae chơi bét cố gắng kiếm chế log tham lại. E biết ae no nân muốn kiếm tiền đóng lãi. Nhug ae ko vội dc đâu. Cứ từ từ ae sẽ gõ dc nợ. Mà có tật của ae nữa là ae theo ct này hô kéo cho ae theo húp có lãi rồi bao ae nghĩ ae ko chịu nghe cứ co người hô là ae lại nhảy vào chiến. => Đỏ Đít, .Cứ mỗi lần e vào dd là thấy ae kêu đỏ đít. Nợ nần 100-300m . E thấy buồn thay cho ae, mog ae dd hạn chế lại. Cách chơi bét. Và áp dụng thanh công ct ngày gõ 1 ít dần. Chúc ae về bờ trả hết nợ nần. Còn e ngày ct 300-500k là e nghĩ. Ko tham .
Chuẩn đó bác

E chao tất cả đoi ngủ ADMIN, và ae dd gmsh. E có một số lời góp ý với AE. Dd gmsh.
Tình ra tới thời điểm bây h. E chơi bét cũng hơn 3 năm rồi. Và đặt chân vào dd gmsh : 12/08/2019 , e cũng là người từng trải về bét. Có ăn có thua. Trc e chơi bét có lần nhậu xỉn Ve vào chơi. Hậu tam loạn xì ngau lên. Vì ma men mà e ko làm chủ dc bản than toang mất 200m . Ngày hsau hết men e vào ku thấy một màu cờ đỏ tươi. Nhug e ko vội gõ ngay. Mà e gỡ ngày một ít dần. Tích tiểu thành đại. Và e đã gỡ dc lại vốn 200m. Cho đến thời gian này , e rút dc bài học Men vào là tắt máy vi tính, và đt. Ko đụng chạm tới ku. , và trog khoag thời gian hơn 1 năm trở về đây . E chơi bét. Cứ có lãi 3-500k là e thoát ku. Ko chơi lâu chơi ghiền. Vì BET nó ko dễ để ae húp dài dc. E thì ngày nao cũng lướt các pc dd xem ae chơi. Nhug thấy AE bảo no nần 100-200-300m .... , muốn gõ nợ. E Xin lỗi ae bét chơi nhiều chơi lâu .chơi ko có chỉ tiêu. Ae chỉ Co mất tất cả .ko gđ, vk con, ae, bb..., e là người từng trãi về bét. E đi trc e nhắn gửi lại cho ae, mà ae ko ai chịu nghe., húp dc 300k đòi lên 500k , 500k đoi lên 1m. Và cứ như thế . Dẫn đến ae ĐỎ ĐÍT , mất xác.. Ae chơi bét cố gắng kiếm chế log tham lại. E biết ae no nân muốn kiếm tiền đóng lãi. Nhug ae ko vội dc đâu. Cứ từ từ ae sẽ gõ dc nợ. Mà có tật của ae nữa là ae theo ct này hô kéo cho ae theo húp có lãi rồi bao ae nghĩ ae ko chịu nghe cứ co người hô là ae lại nhảy vào chiến. => Đỏ Đít, .Cứ mỗi lần e vào dd là thấy ae kêu đỏ đít. Nợ nần 100-300m . E thấy buồn thay cho ae, mog ae dd hạn chế lại. Cách chơi bét. Và áp dụng thanh công ct ngày gõ 1 ít dần. Chúc ae về bờ trả hết nợ nần. Còn e ngày ct 300-500k là e nghĩ. Ko tham .
Ok chuẩn ? đủ chỉ tiêu
53895

Hầu như ai cũng đóng học phí cho bét xong mới thấm ct ạ ?

Cam ơn anh. Em cung đang trong tình trạng mà anh nói. Em nạp50tr lên tới114tr và giờ đây thì ko có nổi 50k

A dang chơi môn gì vậy e chỉ tiêu ngày cũng 3-500k a chia sẻ chút kimh nghiệm cho ae học hỏi với