Về bờ - Vẫn luôn đặt trọn niềm tin giành cho anh Phan Bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Vẫn luôn đặt trọn niềm tin giành cho anh Phan Bảo

Ae nay không ăn đề 64...mai hãy tự tin và cứ theo a Phan Bảo đều tay...cuối tháng tổng kết chắc chắn sẽ ok ae ạ
Mình cũng như người ae luôn tin tưởng chủ tịch Phan Bảo. Idol của tôi đó, thỉnh thoảng phải để đồng giữ hộ còn tăng thêm động lực chứ

Mình lúc mới vào cũng thế đánh lung tung, đc lại mất tổng kết lại k ăn thua, giờ theo bác phan bảo để vào bờ.

Mặc dù a phan bảo dạo này lô hơi đen nhưng mình vẫn sống chết theo a, và vẫn âm thầm theo a từng bước chân. Mong a sớm trở lại mạch chiến thắng. Chúc a nhiều sức khoẻ ạh

Mình cũng như người ae luôn tin tưởng chủ tịch Phan Bảo. Idol của tôi đó, thỉnh thoảng phải để đồng giữ hộ còn tăng thêm động lực chứ
Bạn ơi a phan bảo có topic riêng k? Muốn xem số của các a ấy lên dàn trx giờ đồng quay ntn chỉ mình với m. Mình mới vào group

e chưa biết cách vào tiền ra tiền hợp lí và chưa rành về ku lắm nên toàn lỗ...có ai chỉ giúp để e vào đc bờ đoàn tụ với gđ với ạ...

Vốn e đang có 5tr bác à
Vốn có 5tr thì bạn nên chia làm 5 hoặc 10 phần. 10 phần thì an toàn hơn, nhưng sẽ ko lâm vào tình cảnh hết vốn khi ko may vào đúng dây đen.
Chia làm 5 phần thì lãi nhiều hơn. Mỗi ngày đánh dàn 64s x 15k. Đều tay trong tháng để gột vốn. Có vốn rồi sẽ vào to hơn.
Có 5tr thì ko nên chão tiền ko may vào dây đen là đi hết.
Chúc bạn may mắn.