Về bờ - Vẫn một cái tên thật khó quên NGUOIQUADUONG cảm ơn bác | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Vẫn một cái tên thật khó quên NGUOIQUADUONG cảm ơn bác

XUANTHANGA

Thiếu Tướng
Điểm cảm xúc
11,947
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Một lần nữa xin Bật diễn đàn GMSH cho tôi gửi đôi lời đến người soi đường chỉ lối cho tôi người ấy mang bí danh NGUOIQUADUONG. Vâng cảm ơn bác một lần nữa NGUOIQUADUONG thật tuyệt vời, biết nói thế nào nhỉ? Xin bác nhận tấm chân tình này qua lời cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất của tôi. Chúc bác và toang thể gia đình luôn mạnh khỏe và hạnh phúc. Tôi luôn mong bác duy trì phong độ để đưa nhiều ace vào bờ hơn nữa. Trước khi ngừng lời tôi xin chia sẻ với toàn thể ace diễn đàn rất nhiều cao thủ xong ai hợp với mình ace tư duy nhé. Cảm ơn DDGMSH chúc toàn thể ace sớm tìm ra con đường ngắn nhất về bờ nhé! Trân trọng cảm ơn bác NGUOIQUADUONG.

Một lần nữa xin Bật diễn đàn GMSH cho tôi gửi đôi lời đến người soi đường chỉ lối cho tôi người ấy mang bí danh NGUOIQUADUONG. Vâng cảm ơn bác một lần nữa NGUOIQUADUONG thật tuyệt vời, biết nói thế nào nhỉ? Xin bác nhận tấm chân tình này qua lời cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất của tôi. Chúc bác và toang thể gia đình luôn mạnh khỏe và hạnh phúc. Tôi luôn mong bác duy trì phong độ để đưa nhiều ace vào bờ hơn nữa. Trước khi ngừng lời tôi xin chia sẻ với toàn thể ace diễn đàn rất nhiều cao thủ xong ai hợp với mình ace tư duy nhé. Cảm ơn DDGMSH chúc toàn thể ace sớm tìm ra con đường ngắn nhất về bờ nhé! Trân trọng cảm ơn bác NGUOIQUADUONG.
Thay mặt admin tiểu mây rất vui vì anh đã tìm được cao thủ giúp anh về bờ.
Qua đây Mây cũng muốn mời anh có thể tham gia giao lưu, chia sẻ cảm xúc khi đang về bờ và qua đó gửi lời cám ơn CAO THỦ và động viên anh em có thể tham khảo cách chơi, cách vào tiền theo các cao thủ nhé anh.
Anh vui lòng nhắn cho mây qua 0814956302 nhé anh.
Nội dung giao lưu tương tự như video này nhé ạ

Sửa lần cuối:
Cảm ơn bac!!!! Nguoiquaduong... hôm nay an full 3 miền...an ngập mồm lun...mot lần nữa thành thật cảm ơn!!!!!!!!!!

Chúc mừng người anh em kiếm ăn theo chủ tịch @Nguoiquaduong

A có thể chỉ cho em cách chơi , pp chơi được chứ ạ

Bác NQĐ cũng hay kéo anh em chới xstg nữa đấy , mà lại còn hay chia sẻ cầu kèo nữa

Hôm nay cũng nhờ bác ngươiquaduong mà em ăn nhẹ đề 53, xin cảm ơn bác nhiều

A có thể chỉ cho em cách chơi , pp chơi được chứ ạ
Trước hết bạn hãy trang bị cho mình một số vốn kiến thức cơ bản về cầu kèo thông qua các bài viết trên diễn đàn. Tiếp theo phần quan trọng nhất bạn hãy thử theo các cao thủ xem mình hợp duyên với ai tôi nggix cái này là quan trọng nhất. Tiêp đến hãy sử dụng vốn kiến thức của mình ép vào cao thủ hợp với mình và một cái vô cùng quan trọng là đừng có ngày nào cũng chơi, kết thì hãy đánh nhé. Nghe rất buồn cười nhưng nó là chân lý. Thank còn tỷ lệ vào tiền mình chịu vì mình vào bờ toàn tiếng kết nhưng nhớ cho mình chia vốn làm 4 chết hôm nay còn 3 ngày gỡ lại. Xổ số ngày nào cũng quay đừng vì gì đó mà mất cơ hội nhez. Chúc bạn may mắn

Trước hết bạn hãy trang bị cho mình một số vốn kiến thức cơ bản về cầu kèo thông qua các bài viết trên diễn đàn. Tiếp theo phần quan trọng nhất bạn hãy thử theo các cao thủ xem mình hợp duyên với ai tôi nggix cái này là quan trọng nhất. Tiêp đến hãy sử dụng vốn kiến thức của mình ép vào cao thủ hợp với mình và một cái vô cùng quan trọng là đừng có ngày nào cũng chơi, kết thì hãy đánh nhé. Nghe rất buồn cười nhưng nó là chân lý. Thank còn tỷ lệ vào tiền mình chịu vì mình vào bờ toàn tiếng kết nhưng nhớ cho mình chia vốn làm 4 chết hôm nay còn 3 ngày gỡ lại. Xổ số ngày nào cũng quay đừng vì gì đó mà mất cơ hội nhez. Chúc bạn may mắn
MÂY ĐỢI TIN NHẮN CỦA BẠN ĐỂ TRÒ CHUYỆN VỀ PP CHƠI BẠN NHÉ 0814956302

ANH KẾT BẠN VÀ NHẮN TIN QUA BÊN NÀY CHO MÂY NHA ANH, TẤT NHIÊN ADMIN SẼ BẢO MẬT THÔNG TIN CHO THÀNH VIÊN MÀ Ạ

56611

Bac theo pp nao cua cao thu the bac oi

Chơi cái gì mà được về bờ thế bạn , chỉ cho mình chơi chung được chứ

Công nhận quá nhiều cao thủ có tâm với anh em , chủ tịch @Nguoiquaduong đúng như cái tên , đi qua đường để mang lại niềm vui cho anh em ấy , Mong anh thật nhiều sức khỏe

pp choi theo cao thu cua bac la gi the

:(:(:( có thể chia sẻ cầu kèo pp chơi của cao thủ chứ ạ

Chúc mừng bạn