Về bờ - Về bờ an toàn với chủ tịch Giông Bão | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Về bờ an toàn với chủ tịch Giông Bão

LYDE188

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
204
Điểm
133
Xu
10,000Xu
E mới vào diễn đàn đc một tháng nay và có đam mê với những con số. Tuy nhiên để thắng đc chủ đề là vô cùng khó khăn. Và qua kênh người bạn em đã đến đc với diễn đàn giải mã số học. Trước khi đến với diễn đàn bạn của em đã nợ đến 100triệu, rất lo trả nợ vì quá lớn. Hôm nay e đã kéo bạn của em về bờ. Ngay từ lúc đầu em đã là fan của chủ tịch Giông Bão. E và bạn của e vẫn đánh các số dàn đề của chủ tịch hàng ngày. Hôm nay mạnh tay một chút bạn em đã ăn đc con càng 529 đủ về bờ an toàn. Một niềm hạnh phúc vô bờ khi đã trả đc hết nợ.hôm nay trúng đúng ngày sinh Nhật diễn đàn, ko có niềm vui nào diễn tả đc. E xin gửi lời cảm ơn các admin, cảm ơn chủ tịch Giông Bão. Chúc BQT, các admin dồi dào sức khỏe, gia đình hạnh phúc, công việc thành công. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển để đưa những con tàu đắm giữa biển khơi vượt qua giông bão về bờ an toàn. Nếu có cơ hội em đc mời các anh, admin, các chủ tịch và các cao thủ lên thăm mảnh đất Điện Biên anh hùng. Ngàn lời cảm tạ tới các chủ tịch đã tạo sân chơi bổ ích, đặc biệt chút tịch Giông Bão của e nhé

Mình là fan cứng của chủ tịch Giông Bão. Khuyên anh em ai đã chọn chủ tịch nào thì chỉ yêu một chủ tịch thôi. Hãy trung thành với một chủ tịch mình tin ai cũng sẽ có cơ hội đc về bờ an toàn

Mình cũng là fan cứng của chủ tịch đây...đến từ mảnh đất địa linh nhân kiệt... Số báo danh n 37 ❤

Mình là fan cứng của chủ tịch Giông Bão. Khuyên anh em ai đã chọn chủ tịch nào thì chỉ yêu một chủ tịch thôi. Hãy trung thành với một chủ tịch mình tin ai cũng sẽ có cơ hội đc về bờ an toàn
Chào bác em là thành viên mới em đang muốn đầu tư vào dàn 64s của chủ tịch bão thôi nhưng mà đánh đều tiền thì không ổn bác có cách nào hay chỉ em với ăn em cám ơn

Cảm ơn các chủ tịch và các cao thủ trên diễn đàn, sau thời gian Giông Bão nghỉ , khi quay trở lại soi cầu cho AE, mình theo dõi và rất thích những chia sẻ bổ ích của chủ tịch , các bộ đề nữa, mình kêt hợp thêm những chia sẻ trước của chủ tịch và tạo ra dàn đề cho riêng mình cũng khá ổn, cảm ơn chủ tịch Bão với bộ 24hôm 5/7 và bộ 13 hôm 6/7. Tuy mình chỉ đánh nhẹ nhàng thôi nhưng cũng rất vui. Chúc các chủ tịch và các cao thủ cùng AE trên diễn đàn luôn mạnh khoẻ và may mắn.