Về bờ - Về bờ an toàn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Về bờ an toàn

Hôm nay ae rực rỡ chứ hôm nay theo nh caffe 986 ăn mạnh lun cảm ơn anh và các cao thủ trên diễn đàn ạ
bác Caffe986 nay 2 nháy. T theo a Phan Bảo cũng đc 2 nháy. Nói chung may mắn. Chúc mừng ng ae nhé (y)

theo các cao thủ là yên tâm luôn b ak

nay cũng đc hưởn lộc ké các bác cao thủ, đúng mượt

Đôi lời tâm sự cảm ơn người thầy.bác tô hùng cũng như cao thủ 3 miền bác tô hùng.cháu dất cảm ơn bác.khi cháu đang loạn số và bị bọn bán số lừa thua tha nói chung cũng ko mất là bao nhưng trong lúc đó cháu vô tình gặp dc bác trên fb.cháu thấy nhiều người nói về diễn đàn là sân chơi lô đề có các cao thủ chốt số dất ổn.nhưng người thì bảo xin vào khó người thì bảo vào chơi ko thật như lời họ quảng cáo.nhưng cháu vẫn mạnh dạn nhắn cho bác tô hùng qua fb.sau bác có nhăn tin giên cho bác hỏi các chơi mìh cũng kể cho bác nghe hết cách vào chơi.sau bác giới thiệu cho mìh với một bạn tư vấn viên đk kubet.mìh cả đk và vào dc diễn đàn trong 2 ngày.sau 2 ngày mìh vào dc diễn đàn thì mọi cách chơi cũng như theo ai để về dc bờ do bác tô hùng hd chỉ bảo hết.bác tô hùng quả nhiên là bậc cao thủ 3 miền chau luôn cám ơn bác và bt ơn bác dất nhiền.bác tô hùng đã bào mìh vao chơi mb thì theo cao thủ phan bảo.bạn đang đỏ bám bạn đc.sau mìh vào tìm hiểu các cao thủ chốt thì mìh quyết tâm mb mình theo phan bào mn.mt mìh theo bác tô hùng.bác tô hùng dạy cách vào tiền 3 đài dạy cách chia vốn vào lô.còn đề bác bảo cứ vào dàn 64s là an toàn.tuy vốn nhiều nhưng dất chắc chân.mìh nghe theo bác tô hùng đã gỡ lại hết số mìh đã mất trong 1 thàng 20 ngày.hiện tại bây giờ mìh hàng ngày cũng kiếm dc 350k từ dàn 64s theo phan bảo.và mình còn học hỏi dc cách bắt cầu lô đề cũng bt dc ít nhiều về cách bắt cầu kèo.

Cháu cảm bác tô hùng dất nhiều người thầy vững chắc của các thàn viên cũng như cao thủ 3 miền trong diễn đàn.cháu ko có gì ngoài lời cảm ơn bác đã lơi xác cháu dc về bờ an toàn một cách đầy sự sống.một lần nữa cháu cảm ơn bác cảm ơn cao thủ phan bào e cảm ơn tất cả các cao thủ trên diễn đàn.e chúc tất cả các a chị trên diễn đàn luôn vững chắc tay lái để đưa dc những tv xa bờ về bờ an toàn.mìh cũng gửi đến tất cả các thành viên trong diễn đàn hãy tôn trọng những gì mìh đag hcos và đang hưởng từ diễn đàn sân chơi này.tất cả mỗi tv chúng ta vun vén môtn tí để sân chơi càng này càng phát triển hơn.