Về bờ - "Về Bờ" bằng dàn 64s của PHANBAO (môn LottoBET) | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ "Về Bờ" bằng dàn 64s của PHANBAO (môn LottoBET)

M cần bao nhiêu vốn để đánh thế mà đánh cái này có cần tỉ lệ vào tiền ko gãy đi đều hay chão thế bác
NẾU NHƯ BẠN ÍT VỐN , THÌ BẠN NÊN CHIA ĐỀU RA, NHƯNG ÍT NHẤT BẠN PHẢI CÓ 3.500.000, BẠN ĐÁNH 1 LẦN 5đ THÔI, CHƠI ĐỀU ĐỀU THÌ TIỀN VÀO, KHÔNG SỢ GÌ CẢ, ĐỀU TAY MÀ CHƠI, CÒN VỐN CAO THÌ TỈ LỆ 1-2-8, CHƠI ĐÚNG KHUNG GIỜ NHÉ, KHÔNG NỢ NẦN LỜI 500K NGỦ NGHỈ ĐC RỒI

Mình căn ke giờ để đánh hả bạn
CỨ ĐÚNG GIỜ ĐÓ, CHỜ CẦU GÃY, TAY SAU VÀO TIỀN, BẠN CÓ THỂ ĐÁNH 5đ (320K) 1 LẦN CŨNG ĐƯỢC, CHƠI ĐẾN KHI NÀO LÃI 400K 500K THÌ NGỦ NGHỈ ĐC RỒI NHÉ, CÒN VỐN TO THÌ
CHỜ CẦU GÃY NHÉ, RỒI TAU SAU VÀO 1-2-5 (À NÊN THAM KHẢO KHUNG GIỜ NHE)

NẾU NHƯ BẠN ÍT VỐN , THÌ BẠN NÊN CHIA ĐỀU RA, NHƯNG ÍT NHẤT BẠN PHẢI CÓ 3.500.000, BẠN ĐÁNH 1 LẦN 5đ THÔI, CHƠI ĐỀU ĐỀU THÌ TIỀN VÀO, KHÔNG SỢ GÌ CẢ, ĐỀU TAY MÀ CHƠI, CÒN VỐN CAO THÌ TỈ LỆ 1-2-5 ,CHƠI ĐÚNG KHUNG GIỜ NHÉ, KHÔNG NỢ NẦN LỜI 500K NGỦ NGHỈ ĐC RỒI

NẾU NHƯ BẠN ÍT VỐN , THÌ BẠN NÊN CHIA ĐỀU RA, NHƯNG ÍT NHẤT BẠN PHẢI CÓ 3.500.000, BẠN ĐÁNH 1 LẦN 5đ THÔI, CHƠI ĐỀU ĐỀU THÌ TIỀN VÀO, KHÔNG SỢ GÌ CẢ, ĐỀU TAY MÀ CHƠI, CÒN VỐN CAO THÌ TỈ LỆ 1-2-5, CHƠI ĐÚNG KHUNG GIỜ NHÉ, KHÔNG NỢ NẦN LỜI 500K NGỦ NGHỈ ĐC RỒI

Chơi theo cách này thì vốn cần bao nhiêu. Và cách vào tiền ntn vậy bác.
VỐN HẢ, CỠ 3.500.000 THÔI, VÀO 1 LẦN 5đ (320k) là ổn nhé, nhớ chơi đúng khung giờ nha, lên giờ đó chờ cầu gãy, tay sau vào là đc

NẾU NHƯ BẠN ÍT VỐN , THÌ BẠN NÊN CHIA ĐỀU RA, NHƯNG ÍT NHẤT BẠN PHẢI CÓ 3.500.000, BẠN ĐÁNH 1 LẦN 5đ THÔI, CHƠI ĐỀU ĐỀU THÌ TIỀN VÀO, KHÔNG SỢ GÌ CẢ, ĐỀU TAY MÀ CHƠI, CÒN VỐN CAO THÌ TỈ LỆ 1-2-8, CHƠI ĐÚNG KHUNG GIỜ NHÉ, KHÔNG NỢ NẦN LỜI 500K NGỦ NGHỈ ĐC RỒI
300-500k .chơi 2-3 tay nhóm phức hợp là đủ cần j chơi dàn 64s , gãy 2 tay, Thi Xanh mặt

bên phòng chat nhanh ae đang kéo chơi này ai chơi thì vào nhanh

300-500k .chơi 2-3 tay nhóm phức hợp là đủ cần j chơi dàn 64s , gãy 2 tay, Thi Xanh mặt
Bác nói chuẩn luôn cảm giác lúc đánh mà thua liền 2 tay là chẳng còn tí lý trí nào nữa rồi. Cứ thế mà vã là lại nát