Về bờ - VỀ BỜ CÙNG THANSO1102( LIFE CHANGE 99 DAYS) | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ VỀ BỜ CÙNG THANSO1102( LIFE CHANGE 99 DAYS)

NẾU LÔ ĐI CẶP 10Đ THÌ ĐỀ ĐI 2 CHẠM 5K THÔI.
MÌNH THÌ THỰC SỰ THÍCH ĐỀ HƠN LÔ. VÀ TRC RẤT THÍCH VÀ TÌM CẦU KÈO BẠCH THỦ ĐỀ (VÌ KHI TRÚNG 1 CON ĐỀ HÀNG BẠCH THỦ CẢM GIÁC NÓ RẤT PHẤN KHÍCH....)
NHƯNG SAU NHIỀU NĂM MÌNH ĐÚC RÚT RA 1 ĐIỀU LÀ BẠCH THỦ 1 CON ĐỀ THÌ LÀ QUÁ ĐẮNG CẤP RỒI NHƯNG THỬ XEM 1 THÁNG ĂN ĐC BAO NHIÊU CON BẠCH THỦ?
ĐA SỐ BẠCH THỦ CHỈ RA LÔ ( VÀ LÔ LẠI CÓ CÁI HAY ĐÓ LÀ CÓ ĐẾM NHÁY..CẢM GIÁC ĐẾM NHÁY CŨNG VUI RA PHẾT)
CÒN ĐỀ THÌ MÌNH NGHĨ ĂN ĐC DÀN 36S 2 CHẠM LÀ OK RỒI. 99:36=2,75 LẦN. AE NÊN CHƠI BẠCH THỦ VỚI SỐ TIỀN VỪA PHẢI SAO CHO KHI ĂN DÀN 2 CHẠM TIỀN LỜI VẪN PHẢI HƠN GẤP 2 LẦN
ĐÓ LÀ NHỮNG GÌ SAU NHIỀU NĂM CHƠI MÔN SỐ CỦA MÌNH.
Chúc a tháng mới rực rỡ ạ

HNAY MÌNH KO POST CẦU NỮA NẾU VỀ MÌNH SẼ POST CẦU ĐỂ AE XEM.
MÌNH CÓ 1 DÀN GỒM 5S AE CHƠI CẢ ĐỀ ĐUÔI VÀ ĐỀ ĐẦU ( GIẢI ĐẶC BIỆT VÀ GIẢI TÁM ) TẤT CẢ CÁC ĐÀI TỪ MN ==> MT==> SAU ĐÓ RA MB THÌ CHƠI ĐB VÀ GIẢI NHẤT NHA. TUỲ VỐN AE CHƠI NHÉ !!!
5S : 090,595,99
RIÊNG MB AE CHƠI CHẠM 9 ( CHÚ Ý ĐÍT 9)

Đợi bác lên topic tháng 9. Nay mới thấy bác muộn quá. Với cho e hỏi vốn 20m đánh theo pp của bác thì chia tnao 🥲 e hơi ngu khoản số học h mới mầy mò

Đợi bác lên topic tháng 9. Nay mới thấy bác muộn quá. Với cho e hỏi vốn 20m đánh theo pp của bác thì chia tnao 🥲 e hơi ngu khoản số học h mới mầy mò
Vốn 20m bạn chỉ chơi lô thôi hay chơi cả đề?
+ Nếu chơi chỉ chơi độc lô thì con bạch thủ đi 90đ, con lót đi 60đ
+ Còn nếu chơi cả lô lẫn đề 2 con bạch thủ lót bộ, đi chạm thì sẽ đi như sau:
* Lô bạch thủ đi 60đ và lót đi 40đ.
* Đề 2 số bt đi 25n, lót bộ 15n, đi 2c x20n,( nếu có chạm lót thứ 3 đi 10n) ( đề đánh tầm 1tr)

Vốn 20m bạn chỉ chơi lô thôi hay chơi cả đề?
+ Nếu chơi chỉ chơi độc lô thì con bạch thủ đi 90đ, con lót đi 60đ
+ Còn nếu chơi cả lô lẫn đề 2 con bạch thủ lót bộ, đi chạm thì sẽ đi như sau:
* Lô bạch thủ đi 60đ và lót đi 40đ.
* Đề 2 số bt đi 25n, lót bộ 15n, đi 2c x20n,( nếu có chạm lót thứ 3 đi 10n) ( đề đánh tầm 1tr)
anh ơi nay a chốt cho em lô với ạ, em xa bờ quá

MÌNH CÓ 1 DÀN GỒM 5S AE CHƠI CẢ ĐỀ ĐUÔI VÀ ĐỀ ĐẦU ( GIẢI ĐẶC BIỆT VÀ GIẢI TÁM ) TẤT CẢ CÁC ĐÀI TỪ MN ==> MT==> SAU ĐÓ RA MB THÌ CHƠI ĐB VÀ GIẢI NHẤT NHA. TUỲ VỐN AE CHƠI NHÉ !!!
99 ra 49 nhưng ko sao. 2 đài Trung ae có thể đi tăng tiền lên x1,5 lần nhé.

99 ra 49 nhưng ko sao. 2 đài Trung ae có thể đi tăng tiền lên x1,5 lần nhé.
Bác sở trường là mb hay gì bác, mà bác có cách nào để bắt chạm của ngày hôm sau ko hay dựa vào cầu kèo ạ.

Bác sở trường là mb hay gì bác, mà bác có cách nào để bắt chạm của ngày hôm sau ko hay dựa vào cầu kèo ạ.
MÌNH MB LÀ CHÍNH . NHƯNG CŨNG HAY THEO DÕI MIỀN NAM VÀ MIỀN TRUNG VÀ THẤY 1-2 CON BT MIỀN BẮC RẤT HAY RA MN HOẶC MT THÌ THI THOẢNG TẠT TÉ VĂN NGHẸ THÔI.
CÒN ĐỀ MB MÌNH CÓ PP BẮT CHẠM SƯỜN SAU ĐÓ ĐI TÌM CẦU KÈO , MÃ ĐỂ RA CHẠM KẾT NHẤT ĐỂ CHƠI

MÌNH MB LÀ CHÍNH . NHƯNG CŨNG HAY THEO DÕI MIỀN NAM VÀ MIỀN TRUNG VÀ THẤY 1-2 CON BT MIỀN BẮC RẤT HAY RA MN HOẶC MT THÌ THI THOẢNG TẠT TÉ VĂN NGHẸ THÔI.
CÒN ĐỀ MB MÌNH CÓ PP BẮT CHẠM SƯỜN SAU ĐÓ ĐI TÌM CẦU KÈO , MÃ ĐỂ RA CHẠM KẾT NHẤT ĐỂ CHƠI
MONG 1 NGÀY ĐƯỢC HỌC HỎI TỪ BÁC 😍

NAM & TRUNG ĐỀU KO RA THÌ CƠ HỘI MB CÀNG OK AE NHÉ!!!

Lô 09, đề đầu đặc biệt e còn ít đánh trúng có 17k😄, đề đb e đánh to hơn. Hnay vẫn lãi thank ct nhiều😍

Giữa tháng 5 năm nay e mới bắt đầu chơi, vào mỗi cầu lô đánh 2 số một ngày mỗi con 50 điểm, nhiều khi nhìn các con khác cũng cứ lăn tăn có thể đánh nó sẽ về nhưng e nghĩ rằng đã đỏ là sẽ ra dù đánh ít, đen là ko ra dù đánh nhiều. Nên e cứ đánh vậy. May mắn sao cầu lô e theo cứ 2 ngày nổ 1 ngày xịt, đều như vắt chanh từ 17/5 đến sang đầu tháng 6 mới loạn. Cứ 2 ngày e đánh 100 điểm 2 con ngày thứ 3 e đánh 10 điểm hoặc 15 điểm, hồi ấy e mới chơi cứ hồi hộp sợ mất là chính. Nên có hôm nó về 1 con, hôm cả 2 con có hôm nó về lộn của cả 2 con thành 4 nháy( 2 con e đánh khác nhau) có hôm đc 3 nháy. Nhưng e vẫn tiếc tiền sợ ko ra là chính nên chỉ dám đánh đều 2 con chứ ko có tâm lý tiếc nó ra mà ko đánh. Đến cuối tháng e dương hơn 30 triệu. Đến đầu tháng sau nó loạn cầu. Bác cũng đã chơi lâu nên những j bác nói e cũng hiểu vì lúc loạn cầu e đánh dàn ra nhiều con, đánh nhỏ tiền đi, có hôm về gần hết thì lãi nhiều, có hôm xịt cả. Nay có bác bắt lô 2 con thôi mà tỷ lệ về cao vậy e cũng mừng quá. Thích đánh như thế hơn cho vốn đỡ mất nhiều mà về thì lãi sẽ cao hơn. Thank bác
Bổ ích quá, tks bác

Tháng mới em kính chúc Bác THANSO1102 Thân khỏe Tâm An ,Mắt sáng luôn Tinh tấn bắt chuẩn đê Anh em cùng bám càng theo Bác về bờ 😍🙏🙏🙏

Nay chủ tịch ra tay đòi lại thất bại hôm qua đi ạ