Thảo luận - Về bờ khó quá | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Về bờ khó quá

Nói chung lựa mà đánh thôi .khó theo lắm .chứ trung zan 64 số vẫn là trúng mà có phai ngày nao cũng ăn đâu . Theo lô miên nam chôt 2 con cả 3 miền 54 con lô coi như mỗi miên 2 con . Có phải ngay nao cung ăn đâu. Đề cũng thế dánh chọn thế có trúng chẳng dc bao nhiêu . Màl lúc mất mất cả đống

E theo a ý từ 19/5 đang âm 20% vốn
cả lô cả đề
Ae chơi 3 miền nhưng chơi cái gì, chỉ lô hay để, hay cả 2, vào tiền như nào, nói rõ thì mới có người chia sẻ được nhé
Cao thu chi cho e con duong vao bo voi.e gio von con 10m ..ma e thua tha 100m roi..gio e chi theo mot dan de 64 ..chi tieu mot thang xanh dc 10m ko ah..

Về bờ mà dễ thì làm gì có ai ngoài đảo với tập bơi đâu ae, chúc ae chọn đúng ct vs pp để vào bờ thành công

Ae vào phần về bờ cùng phan bảo lên đó hỏi ct @PHANBAO xem ntn đi tiền thế nào mà lại lỗ dc nếu mà do ct cũng vậy là chưa mn thoii

Tập trung chơi 1 một món thôi bác, mình thì toàn chơi đề dàn thôi

CT Giông Tố đã khuyến cáo ace từ cuối th5 là CT PB đang vào dây đen ,trên youtober, nếu các bạn theo dõi thì đã tạm ngừng theo hay hạ mức vào tiền, cá nhân tôi thì vì đợt này MB quay khá ảo nên tôi chỉ tk mn của PB vẫn ok nha, ai cũng có lúc phải vào dây đen nên hãy là ng chơi thông thái chúc ace về bờ an toàn