Về bờ - Về bờ nhờ cao chia vốn hợp lý và theo cao thủ diễn đàn | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Về bờ nhờ cao chia vốn hợp lý và theo cao thủ diễn đàn

Xanh lè luôn chơi 3cang ăn thì có mà húp to thôi

Ông b chủ thớt chia vốn kiểu làm sao vậy. Tôi cũng muốn chơi 3d mà vốn to quá ko dám theo chơi. biết là chơi 3d ăn nhanh về bờ thật đó cũng có nhiều ct chơi 3d chuẩn lắm, nhưng kiểu như sợ chơi 1 2 hôm gãy lại đứt vốn đến hôm thứ 3 về thì nhọ lắm

Ông b chủ thớt chia vốn kiểu làm sao vậy. Tôi cũng muốn chơi 3d mà vốn to quá ko dám theo chơi. biết là chơi 3d ăn nhanh về bờ thật đó cũng có nhiều ct chơi 3d chuẩn lắm, nhưng kiểu như sợ chơi 1 2 hôm gãy lại đứt vốn đến hôm thứ 3 về thì nhọ lắm
Chuẩn rồi chơi ko chia được vốn thì chỉ có toang

Quá là tươi sáng luôn ước cũng chơi được như bro

Bạn vào theo Maica nếu vốn 10tr đi 1,2,4,8 là hợp lý nhất. Khi nào vốn lên tăng sau cho an toàn

Ae đọc kỹ bài viết mình có chia sẻ vào tiền rồi đó

64011

đây mình cươc 1m5 mà nay lãi 2m4 đây này

Cho m hỏi với số vốn 10tr thì trảo như thế nào vậy ạ?
Xin cảm ơn
Mình trả lời giúp bạn nhé, mình coppy của bác Maica và đang học theo bác ấy.
VỐN CÓ 10 TRIỆU CHO 4 NGÀY
AE VÀO DÀN 455 SỐ NHƯ MỨC 1- VÀ CHƠI KÈM THÊM 3 DÀN HẠ CÀNG VÀ HẠ DÀN NHƯ SAU TỔNG 4 DÀN
1 DÀN 260 SỐ LẤY 4 CÀNG 3 KẾT X 65 SỐ = 260 SỐ VÀO TIỀN 1K
2 DÀN 160 SỐ LẤY 4 CÀNG 3 KẾT X 40 SỐ = 160 SỐ VÀO TIỀN 1K
3 DÀN 280 SỐ LẤY 7 CÀNG 3 GHÉP 40 SỐ = 280 SỐ VÀO TIỀN 1K
AE LƯU Ý CHỈ TĂNG TIỀN DAN F 455 SỐ-DÀN NHỎ KO CẦN TĂNG
DÀN CÓ HÔM VỀ CÀNG KẾT, CÓ HÔM VỀ CÀNG DÀN, HÔM ĂN HẠ DÀN 40
CÓ HÔM CHỈ VỀ DÀN 7 CÀNG NHƯNG LẠI VỀ DÀN HẠ AE ĂN DC 2 DÀN
CÓ HÔM VỀ CÀNG KẾT THÌ VÀ HẠ DÀN AE SẼ DC CẢ 4 DÀN, TUẦN ÍT NHẤT SẼ CÓ 2 LẦN FULL

Có cả nhé bạn.nhưng chơi dàn 3 D của bác ấy thì ae nhanh về bờ "Rào" hơn nhé haha.bạn vào xem bác ấy chốt như thế nào nhé.
Em đang tes đàn đề 60s ghép càng đánh 3d tháng 9 thấy gãy 6 lần 2d và 12 lần 3 d gãy liền max 2 ngày ngày 3 nổ
Tháng 8 2d gãy 9 lần 3d gãy 10 lần cũng max 2 ngày ngày 3 nổ nên theo phương pháp này ko nhỉ

Em đang tes đàn đề 60s ghép càng đánh 3d tháng 9 thấy gãy 6 lần 2d và 12 lần 3 d gãy liền max 2 ngày ngày 3 nổ
Tháng 8 2d gãy 9 lần 3d gãy 10 lần cũng max 2 ngày ngày 3 nổ nên theo phương pháp này ko nhỉ
Ae vào đọc pp chơi và cách vào tiền tỉ lệ nhé. Mình thấy Theo dàn 3 D khá ok đấy