Về bờ - Về bờ nhờ ct PhanBao và vài lời nhắn nhủ ae | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Về bờ nhờ ct PhanBao và vài lời nhắn nhủ ae

Tôi cũng như toàn thể ae ở đây ! Bơi ở nơi nào đó cũng khá xa xôi rồi !! Hôm nay lại tiếp tục đc a PhanBao đưa đi đu đua ! Gỡ đc mạnh tay thời gian vừa rồi ! Cám ơn a Bảo cùng toàn thể chủ tịch cao thủ cũng như admin của diễn đàn !! Khuyên ae !! Bát cơm thì ăn theo ngày tháng ! Đừng nóng vội hay tham làm gì cả !! Tôi từng lên voi xuống chó vì chơi nhiều thứ trên Ku ae ạ ! Khuyên ae thật lòng ! Được thì nên để tiền chơi xổ số 3 miền thôi !! Kiếm cơm gạo mà nuôi vợ con ae ạ.
Chúc toàn thể anh chị em nơi đây sức khoẻ nhé
Chúc mừng bác nhé

A Bảo đẳng cấp là mãi mãi. Mong a nhiều sức khỏe để lái con thuyền đưa ae về bờ. Cảm ơn a.

Lại 1lần nữa cảm ơn a. PhanBao cảm ơn a rất nhiều,cảm on ad trong diễn đàn

Nhân tiện đây cho mình cảm ơn phan bảo, giông bảo nhá, mình ko có cầu kèo gì chia sẽ cả chỉ bít theo thôi, chúc ace trong diễn đàn mạnh khoẻ

Nhân tiện đây cho mình cảm ơn phan bảo, giông bảo nhá, mình ko có cầu kèo gì chia sẽ cả chỉ bít theo thôi, chúc ace trong diễn đàn mạnh khoẻ
K phải k có ! Hãy học tập cách ae soi cầu rồi tự làm cho mình 1 đường cầu ! Kinh nghiệm quý báu hơn b !