Thảo luận - Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao. | Page 162 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em vẫn vào đây xem hàng ngày anh ạ .anh từ đợt đó còn chơi ko anh .
Anh vẫn chơi nhưng chỉ vui vẻ trà đá bia hơi thôi. Chơi món này phải bình tĩnh kiên trì điềm đạm thì mới ổn em ạ. A nghĩ em nên theo 2dx15k 3d dàn 65x7 cangx1k, cứ thế đều tiền vì ko có vốn xác xuất ăn phải cao nhất để có tinh thần em ạ

Tìm được người cùng giới rồi, mình tưởng ở trong nhà bác Ct này có mỗi mình là phụ nữ, nên ngại ko giám tương tác nhiều hiiii chúc bạn và mn cũng như mình sớm được bác Ct giúp đỡ để nhanh vào bờ nhé bạn!
Vâng e cũng vào diên đàn đâ từ rất lâu rồi.truocs lúc vào đây là em đã mất cả tiền mua số.

Chào bác, em theo dõi topic từ những ngày đầu thấy rằng bác chốt 2d tỷ lệ rất cao, ít gãy dài ngày. Em nghĩ phải có những hôm như này để mọi người kiềm chế lại, tuân thủ pp của bác là đi đều hàng ngày để giữ vốn ( còn vốn là còn cơ hội mà) chứ mà thông dài quá cũng rất nguy hiểm với những người hay chủ quan tất tay muốn ăn to. Như đợt mọi người theo MaiCa đấy chủ quan gấp thếp vào dây đen là bay hết ngay. Em nói vậy bác thông cảm nhé
QUÁ ĐÚNG Ý ANH, CẢM ƠN EM NHIỀU. VÀO ĐÂY ĐỪNG CHÃO A SẼ LẤY LẠI TIỀN VỀ CHO AE

QUÁ ĐÚNG Ý ANH, CẢM ƠN EM NHIỀU. VÀO ĐÂY ĐỪNG CHÃO A SẼ LẤY LẠI TIỀN VỀ CHO AE
Em rất kết pp của bác Giongsong, bác đã xem chưa, đấy mới là con đường chiến thắng, tính toán đâu ra đấy. Chứ đợt Mai Ca xui mấy người ko có vốn đủ các kiểu để xoay có vốn đánh e thấy có vấn đề rồi, vì đánh theo kiểu truyền thống thì ko biết ngày mai thế nào cả, ai dám chắc là chốt ko vượt quá 5-7 ngày

AE lưu ý: Không chia sẻ file cá nhân lên diễn đàn nhé @PTH366
AE có thể chụp lại hình ảnh đăng lên để ae tham khảo ( hình ảnh không chứa thông tin cá nhân)
AE copy thông tin về 1 file khácxóa file đã chia sẻ lên diễn đàn nhé.
Nếu không tuân thủ Admin sẽ xử phạt theo nội quy diễn đàn: Khóa tài khoản vĩnh viễn.

E thay anh bắt dan 2d hay a có thể chi e cách bắt dan 2d 85s choi moi ngay ko anh

Uti
Anh vẫn chơi nhưng chỉ vui vẻ trà đá bia hơi thôi. Chơi món này phải bình tĩnh kiên trì điềm đạm thì mới ổn em ạ. A nghĩ em nên theo 2dx15k 3d dàn 65x7 cangx1k, cứ thế đều tiền vì ko có vốn xác xuất ăn phải cao nhất để có tinh thần em ạ
Em từ ngày vào diễn đàn đều gặp những người tốt. Em cũng đã từng theo bác giongsong bác maica. E đã trung thanf theo Nhưng đúng lúc đều gãy.rôi anh khuyên e lên nghỉ.e vẫn nhớ ngày đó anh ạ.

Uti

Em từ ngày vào diễn đàn đều gặp những người tốt. Em cũng đã từng theo bác giongsong bác maica. E đã trung thanf theo Nhưng đúng lúc đều gãy.rôi anh khuyên e lên nghỉ.e vẫn nhớ ngày đó anh ạ.
Theo anh thấy thế này, từ tháng sau em nên theo lô khung, đề khung của phong van nữa, chia ra nhiều giỏ và đặt mục tiêu của tháng nếu đc 5m hay 10m thì nghỉ hết tháng, đợi đến tháng sau theo tiếp em ạ. Đánh lanman ngày này qua tháng khác ko có mục tiêu khó lắm vì e ko có vốn. Nếu khó dừng thì khi đạt mục tiêu rồi thì đi nhỏ lại 1/3 hay 1/5 như ngày thường cho đỡ buồn thôi em ạ. Lô khung, đề khung thì đi đều đc ko thua đâu nhưng phải tuân thủ tuyệt đối gãy khung phải bỏ đi cặp khác ko đc cố nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.