Thảo luận - Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao. | Page 163 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đính kèm

• 520.8 KB Lượt xem: 136
Anh ơi e nhớ e đọc trên đây anh có nói là tải phai đây anh ạ

Đính kèm

Theo anh thấy thế này, từ tháng sau em nên theo lô khung, đề khung của phong van nữa, chia ra nhiều giỏ và đặt mục tiêu của tháng nếu đc 5m hay 10m thì nghỉ hết tháng, đợi đến tháng sau theo tiếp em ạ. Đánh lanman ngày này qua tháng khác ko có mục tiêu khó lắm vì e ko có vốn. Nếu khó dừng thì khi đạt mục tiêu rồi thì đi nhỏ lại 1/3 hay 1/5 như ngày thường cho đỡ buồn thôi em ạ. Lô khung, đề khung thì đi đều đc ko thua đâu nhưng phải tuân thủ tuyệt đối gãy khung phải bỏ đi cặp khác ko đc cố nhé
Vâng anh ơi.đợt này em sẽ cố gắng để học hỏi.em muốn thoát đc cảnh nợ lan này.

Này đánh btd 17x10k giờ vẫn tiéc ,trước chơi lung tung nhiều đâm ra mãi ko về.bờ ae ai theo bác pth366 chơi tuân thủ đúng pp là ok đó
Đúng rồi đấy bác, chơi cái này phải kiên trì, ko nóng vội, ko chão khi thua, khi ăn thông chão theo số vốn ăn ngày đầu thôi tức là nay đánh dàn 64x10k ăn đc 990k thì mai đi dàn 64x15k ăn tiếp đc 1485k ngày thứ 3 đi 64x23k rồi quay về mốc 10k, chỉ nên đi 3-4 ngày rồi về mức 1, nếu mất thì mất 640k hôm đầu thôi, 3d ko chão nguy hiểm lắm

Chào bác, em theo dõi topic từ những ngày đầu thấy rằng bác chốt 2d tỷ lệ rất cao, ít gãy dài ngày. Em nghĩ phải có những hôm như này để mọi người kiềm chế lại, tuân thủ pp của bác là đi đều hàng ngày để giữ vốn ( còn vốn là còn cơ hội mà) chứ mà thông dài quá cũng rất nguy hiểm với những người hay chủ quan tất tay muốn ăn to. Như đợt mọi người theo MaiCa đấy chủ quan gấp thếp vào dây đen là bay hết ngay. Em nói vậy bác thông cảm nhé
Nói chuẩn lắm bạn! Phải có ngày gãy để ae không chủ quan đi theo đúng pp của ct PTH366 đã hướng dẫn nhắc nhở thường xuyên.
Muốn khỏe mạnh sống lâu mn cần giữ ổn định nhịp đập con tim là quan trọng nhất. Nhịp tim ổn định - là người khỏe, nhịp tim dao động thất thường lúc quá cao, lúc lại quá thấp - là tình trạng bệnh rồi ae chú ý giữ gìn nhịp chơi để đi đường dài tới đích tránh đổ ngã bất ngờ dọc đường ae nhé.
Chúc ct PTH366 và ae chủ nhật tươi hồng vui vẻ!

Đúng rồi đấy bác, chơi cái này phải kiên trì, ko nóng vội, ko chão khi thua, khi ăn thông chão theo số vốn ăn ngày đầu thôi tức là nay đánh dàn 64x10k ăn đc 990k thì mai đi dàn 64x15k ăn tiếp đc 1485k ngày thứ 3 đi 64x23k rồi quay về mốc 10k, chỉ nên đi 3-4 ngày rồi về mức 1, nếu mất thì mất 640k hôm đầu thôi, 3d ko chão nguy hiểm lắm
Mình ko chão mình kiểu nhã ý chỗ này lm mấy con thấy ai chơi gì theo ngu như bò ,giơ khôn ra dc tí hii ,trước mình lên dàn đề ăn 65,40,20s ăn liên tục mà ko đánh theo mình ,đi theo ng khác,mà số đen mình cứ lên dàn ăn liên tục ,mình chơi nó lại gẫy ,trước thi chốt ỏ Facebook 2 lần đạt giải nhất 1 lần dc 1 triệu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.