Thảo luận - Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao. | Page 64 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đổi rồi bác nhé chu kỳ mới: Chạm: 0516273 còn tổng thì vẫn có thể bỏ được nhưng thêm 2 vị trí khác nên tùy hôm mới bỏ vị trí cũ hoặc trùng thì lấy chỗ khác
Bác ơi lại bắt 7 chạm mới ak ,tổng loại chỗ nữa ak bác nhiều cầu thật đó

Bỏ qua tất cả ae ta làm lại bác ạ. Ko phải là ae chỉ biết chờ ăn sẵn đâu bác, ae có ai biết cầu kèo số má gì đâu bác, cũng toàn cảnh ae thua tha nợ nần lên đây thôi bác. Thấy bác mở topic nói như vậy, ae gửi niềm tin vào bác mong đc may mắn. Nói thì cả bao nhiêu trang cũng ko đủ đc những gì em muốn nói lên đây bác ạ! Mong bác có tầm, có tâm, để cho ae bám theo bác với. Vạn sự tùy duyên. Có chơi có chịu.
Em Co chúc Ct mà

ĐỂ GIÚP ANH EM MÌNH NGHIÊN CỨU VÀ HỌC HỎI KO NGỪNG VÌ NÓ CŨNG LÀ THÚ VUI VÀ CŨNG LÀ CẦN CÂU CƠM CỦA MÌNH HÀNG NGÀY BÁC NHÉ
Bác có tâm giúp anh em . Bác lên topic này giúp những ae hiểu về cầu kèo nhưng chưa chuẩn còn những ae ko hiểu gì nữa . NHẤT LÀ AE TOÀN THUA THA TÂM LÝ BẤT ỔN CAY GỠ VẬY LÊN CÁI TÂM CÁI TẦM BÁC CHIA SẺ AE TIẾP THU VÀ CŨNG MONG HỌC HỎI DC PHẦN NÀO CHO CÓ TIỀN ĐÓNG LÃI VÀ TRANG TRẢI NỢ LẦN CÓ ĐƯờNG NGẨNG MẶT BÁC À . THANKS BÁC PTH366

Thôi ko chốt lên đây nữa, đang xem tổng hợp chủ tịch, cao thủ chốt số, có ng gãy thông đề 2 ngày có ng gãy thông 5 ngày chưa nói đến 3D, nghĩ đến mình và anh em phản hồi mà muốn khóc.
Theo phai theo toi cung chu thay gay ko choi nua thi chi co lay tien cho dong

ĐỂ GIÚP ANH EM MÌNH NGHIÊN CỨU VÀ HỌC HỎI KO NGỪNG VÌ NÓ CŨNG LÀ THÚ VUI VÀ CŨNG LÀ CẦN CÂU CƠM CỦA MÌNH HÀNG NGÀY BÁC NHÉ
Nay lúc giải lao e lên dàn chạm 051649 loại tg 03478 ui ,ngi bảo này theo bác lần đầu lấy lộc ko gì nữa theo bác dàn 54s

Cái lúc thua mọi ng đọc rất tỷ mỉ bạn à, mai ai muốn biết thì hãy đọc toàn bộ tin nhắn từ sáng cho đến 18h trắc sẽ đúng phải không bạn??? Chúc bạn luôn tự tin bạn nhé, mình là người lấy dàn 65s của bạn và lọc được dàn 47s nhưng không muốn gửi lên vì sợ bị loãng số của bạn…

Thôi ko chốt lên đây nữa, đang xem tổng hợp chủ tịch, cao thủ chốt số, có ng gãy thông đề 2 ngày có ng gãy thông 5 ngày chưa nói đến 3D, nghĩ đến mình và anh em phản hồi mà muốn khóc.
Chắc do anh em chưa nắm được cách làm việc của bác thôi.... mai làm lại bác ạ

Ko phải ae trách gì bác đâu ạ. Chỉ vì ae tiếc thôi bác. Thôi bỏ qua tất cả đi bác. Chúc cả nhà luôn gặp nhiều may mắn!

CẢM ƠN BÁC, NHƯNG NẾU ANH EM VÀO ĐÂY CHỈ ĐỂ LẤY SỐ CHƠI THÌ MÌNH KO THỂ GIÚP ANH EM ĐƯỢC. MÌNH ĐỊNH CHỈ CHỐT 2 THÁNG THÔI CÒN HƯỚNG DẪN ANH EM SAU KHI AE BIẾT CHƠI THÌ TỰ CHƠI CHỨ MÌNH VÔ CÔNG RỒI NGHỀ MÀ VÀO ĐÂY LÀM GÌ. ĂN SẴN THÌ KO BỀN ĐƯỢC
Ok ae, Cứ Bình tĩnh Thôi, Ai cũng có lúc nhầm mà

Nói thật nếu bác có lòng hướng dẫn. Thì mỗi hôm bác chốt số bác ghi giùm lí do chọn chạm + bỏ tổng này này rồi bỏ càng nào thì anh em hiểu mới học được. Giờ bác lên giàn xong ko giải thích gì rồi kêu là hướng dẫn.Xong kêu anh em ăn xổi vào lấy số thì bác không thể giúp.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.