Thảo luận - Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao. | Page 66 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ĐÓ, CÓ ĐỌC ĐÂU, NÊN AE CỨ NÓI TỰ DO THÔI. TÔI KHẲNG ĐỊNH VỚI BÁC NHỮNG AE ĐÃ TỪNG TRAO ĐỔI VỚI TÔI Ở TRONG NÀY 1 CÁCH NGHIÊM TÚC THÌ DỀU CÓ THỂ TỰ LÊN ĐC DÀN 65 SỐ VỚI XÁC SUẤT KHÁ CAO RỒI CHỈ LÀ CHƯA LINH ĐỘNG ĐC NHƯ TÔI THÔI
Tôi khẳng định 10ng theo b.chỉ đc 1.2ng biết cách lên dàn.còn lại hầu như mù tịt.vì thế b có tâm thì làm cho có tâm.còn k giúp đc thì đừng gieo hi vọng cho ng khác.và tôi chắc chắn k ai hơi đâu đọc từng trang từng chữ cả ngày trên đây đâu.vì ngta tin vào b lên cứ kéo trang 1 cop py và chơi luôn.tôi nói ra chắc có ng gét nhưng sự thật thì hay mất lòng và bản thân chưa theo ct ngày nào.b đừng lôi các cao thủ ra so sánh làm gì.cái tiêu đề của b k giống v

ĐI ĐỀU, KHỎI CHÃO KHÔNG THUA 2 NGÀY LIÊN TIẾP MỖI NGÀY 1 DÀN, THEO TÔI 3 NGÀY THÌ BIẾT

TỔNG HỢP HÀNG NGÀY

NGÀY
2D ( 5-6X)
3D ( 3-4X)
HÚP
THẮNG THUA
11/8/2022
61 số​
427 số​
61 số và 427​
12/8/2022
65 số​
427 số​
65 số và 427​
16/8/2022
65 số​
x​
65 số​
14/8/2022
65 số​
462 số​
65 số và 462​
15/8/2022
62 số​
343 số​
62 số và 343​
16/8/2022
53 số​
x​
53 số​
17/8/2022
65 số và dàn hạ​
455 và 275​
65 số, và dàn hạ còn 3D: 455 và 275​
tất cả các thể loại
18/8/2022
65 số
420 số
65 số và 420 số

CÁCH CHƠI NHƯ SAU:

2D GẤP 10 3D
TỨC LÀ:
- Nếu chơi dàn 3D mỗi con 1k thì chơi dàn 2D mỗi con 10k.
- Nếu có vốn/ngày: 1000k thì chơi cả 2D và 3D, chơi như trên

- Nếu có vốn/ngày: 6xx ngàn thì có thể chơi dàn 3Dx 1k, số tiền còn lại thì chơi dàn 2D đánh 1 vài điểm. Đó là mức tối thiểu nhé, ai vốn dày thì gấp đều lên. KHÔNG ĐÁNH CHÃO

MIỀN BẮC
Ngày 18/8/2022

2D ( 65 SỐ)

3D ( SỐ)
QUÁ NÉT,QUÁ HAY BÁC Ạ... CẢM ƠN BÁC ĐÃ GIÚP ĐƯỢC NHIỀU AE.. CHÚC TẤT CẢ AE BƠI NHANH VỀ BỜ VỚI CHIẾC PHAO KHỔNG LỒ NÀY... CƠ HỘI CHO AI BIẾT NẮM BẮT

Tôi khẳng định 10ng theo b.chỉ đc 1.2ng biết cách lên dàn.còn lại hầu như mù tịt.vì thế b có tâm thì làm cho có tâm.còn k giúp đc thì đừng gieo hi vọng cho ng khác.và tôi chắc chắn k ai hơi đâu đọc từng trang từng chữ cả ngày trên đây đâu.vì ngta tin vào b lên cứ kéo trang 1 cop py và chơi luôn.tôi nói ra chắc có ng gét nhưng sự thật thì hay mất lòng và bản thân chưa theo ct ngày nào.b đừng lôi các cao thủ ra so sánh làm gì.cái tiêu đề của b k giống v
Đọc các cmt của bác.T thấy bác cũng am hiểu nhiều Pp.. thay vì ở đây phân tích và chỉ dạy ng khác phải thế này thế kia thì sao bác ko làm cái toppic chia sẻ kinh nghiệm để ae tham khảo và học hỏi cho bổ ích..
Còn cái bọn mà siêng ăn nhác làm ý...ng ta đã cho cần câu để mà câu rồi còn ko chịu..cứ đòi ăn cá luôn cơ... muốn có cá ăn 1 là biết câu, nếu ko biết thì học...2 là có nhiều tiền.... CÁ TO,NGON hay ko còn phụ thuộc vào cần câu..
CT đã cho ae cái cần quá ngon..các bác chỉ cầm về câu thôi..bác nào biết câu rồi thì quá ngon.. bác nào chưa biết thì ngồi tập tành dần... trường hợp nào bận quá ko có thời gian lên thì vào nhặt...
Chứ cứ đợi ng ta câu sẵn cho ăn mãi thi.......

CẢM ƠN VÀ CHÚC MỪNG BẠN

Tôi khẳng định 10ng theo b.chỉ đc 1.2ng biết cách lên dàn.còn lại hầu như mù tịt.vì thế b có tâm thì làm cho có tâm.còn k giúp đc thì đừng gieo7⁷777777777 hi vọng cho ng khác.và tôi chắc chắn k ai hơi đ7777âu đọc từng trang từng chữuu7uuưuuuu7⁷77cả ngày trên đây đâu.vì ngta t7in vào b lên cứ kéo trang 1 cop py và chơi luôn.tôi nói ra chắc có ng géu777t nhưng sự thật thì hay mất lòng và bản thân chưa theo ct ngày nào.b đừng lôi các cao thủ ra so sánh làm gì.cái tiêu đề của b k giống v
[/QQU7OTE]8877uu777u778878787888887878
7ư77uu
Thật sự đọc bài của bạn ko đồng tình ý kiến của bạn chút nào,ng đời có câu muốn bít thì phải hỏi muốn giỏi thì phải học ,bạn ko có ý chí tiến thủ

Đọc các cmt của bác.T thấy bác cũng am hiểu nhiều Pp.. thay vì ở đây phân tích và chỉ dạy ng khác phải thế này thế kia thì sao bác ko làm cái toppic chia sẻ kinh nghiệm để ae tham khảo và học hỏi cho bổ ích..
Còn cái bọn mà siêng ăn nhác làm ý...ng ta đã cho cần câu để mà câu rồi còn ko chịu..cứ đòi ăn cá luôn cơ... muốn có cá ăn 1 là biết câu, nếu ko biết thì học...2 là có nhiều tiền.... CÁ TO,NGON hay ko còn phụ thuộc vào cần câu..
CT đã cho ae cái cần quá ngon..các bác chỉ cầm về câu thôi..bác nào biết câu rồi thì quá ngon.. bác nào chưa biết thì ngồi tập tành dần... trường hợp nào bận quá ko có thời gian lên thì vào nhặt...
CẢM ƠN BÁC, ĐÚNG LÀ AE ĐỒNG MÔN NÊN BÁC CÓ KINH NGHIỆM VÀ HIỂU BIẾT SÂU RỘNG CẢ VỀ TÂM VÀ TẦM, THẤY BÊN BÁC CHƠI PP RẤT ỔN, CHỈ 2, 3 NGÀY GẦN ĐÂY PHONG ĐỘ CAO THỦ KO ÔN ĐỊNH THÔI, ĐỊNH GÓP Ý VỚI BÁC LÀ NÊN TẠM BỎ CT NGỘ KHÔNG, THAY VÀO CT ÔNG GIÁO THÌ ỔN HƠN, PHONG ĐỌ ĐỀU CỦA ÔNG GIÁO MÌNH TỔNG HỢP NHIỀU THÁNG NAY RỒI. CÓ GỬI FILE TỔNG HỢP LÊN TRANG ĐÓ. BÁC THƯ THAM KHẢO XEM.. CÓ KHI TỈ LỆ ĂN CỦA BÁC ĐÃ RỰC RỠ CÒN RỰC RỠ HƠN, CHUC BÁC THÀNH CÔNG

E khổ quá rồi bác ạ. Nợ nần chồng chất lại 2 đứa con. Bao nhiêu thứ phải lo. Ngày trước chơi bời thua tha đã có í định từ bỏ cuộc sống này rồi bjo lại rính vào. Nay quyết định làm liều để giai quyết việc nên đã quyết. Nt thế này nhưng e rớm rớm nc mắt rồi. E chán quá r bác ơi
Cố lên bạn phía trước là bầu trời

10,01,92,29,83,38,65,56,47,74,30,03,21,12,85,58,76,67,50,05,41,14,32,23,96,69,87,78,60,06,51,15,42,24,33,97,79,70,07,61,16,52,25,43,34,80,08,71,17,62,26,53,35,90,09,81,18,72,27,63,36,45,54
Dàn 63s chạm 0,1,2,3,5,6,7,8 tổng 1,3,5,6,7,8,9
Bác xem hn dc ko ạ

CẢM ƠN BÁC, ĐÚNG LÀ AE ĐỒNG MÔN NÊN BÁC CÓ KINH NGHIỆM VÀ HIỂU BIẾT SÂU RỘNG CẢ VỀ TÂM VÀ TẦM, THẤY BÊN BÁC CHƠI PP RẤT ỔN, CHỈ 2, 3 NGÀY GẦN ĐÂY PHONG ĐỘ CAO THỦ KO ÔN ĐỊNH THÔI, ĐỊNH GÓP Ý VỚI BÁC LÀ NÊN TẠM BỎ CT NGỘ KHÔNG, THAY VÀO CT ÔNG GIÁO THÌ ỔN HƠN, PHONG ĐỌ ĐỀU CỦA ÔNG GIÁO MÌNH TỔNG HỢP NHIỀU THÁNG NAY RỒI. CÓ GỬI FILE TỔNG HỢP LÊN TRANG ĐÓ. BÁC THƯ THAM KHẢO XEM.. CÓ KHI TỈ LỆ ĂN CỦA BÁC ĐÃ RỰC RỠ CÒN RỰC RỠ HƠN, CHUC BÁC THÀNH CÔNG
Các CT là những ngôi sao sáng

Em thấy pp bác lên dàn cũng rất ổn nhưng em vào làm thứ 2 hôm lấy 7 ct thì 1 hôm ăn mức 3 lên cũng khó . Bác có thể chia sẻ giúp bác thường chọn những cao thủ nào ạ

E cảm ơn bác nhưng có lẽ e k giám nhận ạ. E biết là bác rất có tâm với ae. E xẽ cố xoay sở cho qua tháng này đã. Có khi phải đi 1 chuyến za gặp bác để nhờ bác kèm cặp. Đả thông tư tưởng cho e chứ bjo e đang rất chán…!
Bác cho em theo với

MÌNH MỚI ĐỔI CHU KỲ MỚI THÁNG 8-9 SANG CHẠM ĐÓ, BÁC TEST RỒI À?
Cảm ơn bác. Có lẽ phải xuống bác. Gặp bác trực tiếp anh em ta trao đổi. Bác cố gắng giúp em.cảm ơn bác nhiều. Tiện bác cho em cách liên lạc được với bác. Em hay làm điện ở NGUYỄN KHẢ TRẠC. Gần hồ tùng mậu.

NỘI QUY DIỄN ĐÀN HƠI NGẶT, NÊN ĐÀNH CHỜ DUYÊN THÔI
Em cũng muốn được có sdt của bác để hội ý nhưng quy định diễn đàn không cho phép nên e xin phép xin ý kiến bác trên này: bác cho em hỏi dàn 85 số bác cho sẽ đánh hết năm 2022 hay đến thời điểm nào thay đổi thì bác bảo e với nhé. Vì sau khi test và làm bào toán kinh tế thì nếu đánh dàn 85 số tùe đầu năm 2022 là 231 ngày. Mỗi ngày đánh 100k/ con tổng kết lại như sau:
1. Gãy 10 ngày: 10 x 8.500 = 85 triệu
2. Ăn 221 ngày : 221 x 1.400 = 309,4 triệu
3. Tổng dường: 309,4 - 85 = 224,4 triêu chia cho 231 ngày là mỗi ngày dương 971k. Vậy là quá ok rồi ạ. Ngoài phương pháp 3D bác đã chia sẻ thì còn phương pháp nào ăn dền kiểu như dàn 85 số ko ak? Bác cho em xin phương pháp bắt 7 càng 3D để đi hàng ngày với ạ. Trân thành cảm ơn bác.

Em cũng muốn được có sdt của bác để hội ý nhưng quy định diễn đàn không cho phép nên e xin phép xin ý kiến bác trên này: bác cho em hỏi dàn 85 số bác cho sẽ đánh hết năm 2022 hay đến thời điểm nào thay đổi thì bác bảo e với nhé. Vì sau khi test và làm bào toán kinh tế thì nếu đánh dàn 85 số tùe đầu năm 2022 là 231 ngày. Mỗi ngày đánh 100k/ con tổng kết lại như sau:
3. Tổng dường: 309,4 - 85 = 224,4 triêu chia cho 231 ngày là mỗi ngày dương 971k. Vậy là quá ok rồi ạ. Ngoài phương pháp 3D bác đã chia sẻ thì còn phương pháp nào ăn dền kiểu như dàn 85 số ko ak? Bác cho em xin phương pháp bắt 7 càng 3D để đi hàng ngày với ạ. Trân thành cảm ơn bác.
LẠY BỐ, BỐ CHI TIẾT VÀ NGHIÊN CỨU KHÔN QUÁ, TUY NHIÊN ĐÂY LÀ DÀN TÔI LẬP BỪA THEO PHẦN MỀM NÓ TỰ SÀNG LỌC THÔI, CHƯA PHẢI DÀN CHÍNH THỨC HÀNG NGÀY. VỚI CẢ CHU KỲ QUAY SỐ THAY ĐỔ THÌ PHẢI THAY ĐỔI NHÉ, CHƠI DÀN 85 SỐ THÌ CHỈ CẦN GÃY 2 CÁI THÔNG TỨC BÁO HIỆU CHU KỲ ĐÃ ĐỔI PHẢI DỪNG LẠI NGAY. TÌM CHU KỲ, QUY LUẬT MỚI. NHƯNG HÔM TRƯỚC CÓ BÁC XIN Ý KIẾN VỀ CÁCH ĐÁNH DÀN 85 SỐ NÀY HAY HƠN ĐÓ LÀ: LẤY 85 SỐ NÀY LÀM GỐC, LỌC TRÙNG VỚI DÀN 65 SỐ ĐỂ HẠ DÀN CHƠI 3D, SỐ CÒN LẠI TỪ DÀN 85 SỐ ( 30 SỐ) ĐÓ THÌ CHƠI 2D. VẬY LÀ KO CẦN DÙNG 2 TÀI KHOẢN, NHƯNG THỰC RA CŨNG DỞ LÀ CHỈ ĐC ĂN 1 BÊN 2D HOẶC 3D NÊN LÃI KO NHIỀU

LẠY BỐ, BỐ CHI TIẾT VÀ NGHIÊN CỨU KHÔN QUÁ, TUY NHIÊN ĐÂY LÀ DÀN TÔI LẬP BỪA THEO PHẦN MỀM NÓ TỰ SÀNG LỌC THÔI, CHƯA PHẢI DÀN CHÍNH THỨC HÀNG NGÀY. VỚI CẢ CHU KỲ QUAY SỐ THAY ĐỔ THÌ PHẢI THAY ĐỔI NHÉ, CHƠI DÀN 85 SỐ THÌ CHỈ CẦN GÃY 2 CÁI THÔNG TỨC BÁO HIỆU CHU KỲ ĐÃ ĐỔI PHẢI DỪNG LẠI NGAY. TÌM CHU KỲ, QUY LUẬT MỚI. NHƯNG HÔM TRƯỚC CÓ BÁC XIN Ý KIẾN VỀ CÁCH ĐÁNH DÀN 85 SỐ NÀY HAY HƠN ĐÓ LÀ: LẤY 85 SỐ NÀY LÀM GỐC, LỌC TRÙNG VỚI DÀN 65 SỐ ĐỂ HẠ DÀN CHƠI 3D, SỐ CÒN LẠI TỪ DÀN 85 SỐ ( 30 SỐ) ĐÓ THÌ CHƠI 2D. VẬY LÀ KO CẦN DÙNG 2 TÀI KHOẢN, NHƯNG THỰC RA CŨNG DỞ LÀ CHỈ ĐC ĂN 1 BÊN 2D HOẶC 3D NÊN LÃI KO NHIỀU
E thì vẫn muốn đánh cố định dàn 85 số để có thể ăn hàng ngày, còn lọc dàn 65 số hoặc loại tổng như bác chia sẻ để giảm số xg đánh 3D thì hàng ngày cửa ăn cả 2 vẫn cao hơn ạ. Thế bác có thể chia sẻ cách lập dàn 85 chuẩn ko ạ ? Vì bác bảo dàn bác lên tạm mà đã ăn ngon vậy rồi thì chắc đan chính còn cao hơn nữa ạ, bác có thể chia sẻ để nếu đảo nhịp em tự lên dàn dc ko ạ

Bạn xem pp bắt càng of TeDy nhé .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.