Thảo luận - Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao. | Page 60 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Về bờ thôi ace: 3 càng hàng ngày từ 300 - dưới 500 số hiệu quả cao.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
DO BÁC NHÂNVT19 KO CÓ Ý KIẾN HẠ DÀN NỮA TỪ MAI TÔI SẼ TRỰC TIẾP CHỐT DÀN 65 SỐ TRÊN TRANG 1, KHÔNG GỬI VÀO CÁC TRANG KHÁC NỮA NHÉ. ĐỂ TRÁNH LẪN THÌ NỘI DUNG CHỐT MIỀN NAM CŨNG BỎ, CÁC BÁC CHỐT LÊN TRANG, TÔI SẼ TỔNG HỢP THÔI
Ok bác, bác cứ ăn chắc mặc bền nếu thua cũng k ai nói gi đâu ạ

DO BÁC NHÂNVT19 KO CÓ Ý KIẾN HẠ DÀN NỮA TỪ MAI TÔI SẼ TRỰC TIẾP CHỐT DÀN 65 SỐ TRÊN TRANG 1, KHÔNG GỬI VÀO CÁC TRANG KHÁC NỮA NHÉ. ĐỂ TRÁNH LẪN THÌ NỘI DUNG CHỐT MIỀN NAM CŨNG BỎ, CÁC BÁC CHỐT LÊN TRANG, TÔI SẼ TỔNG HỢP THÔI
Em ủng hộ chơi theo định hướng của bác, chứ nhiều ông vào lộn xộn quá. Bác hãy là cái riêng cái tôi của bác nhé

Tôi nói rồi, Chủ Tốp Nên Tạm Dừng Miền Nam Miền Trung Đi nhé.. Tập Trung Miền Bắc và lên gộp 1 lần ở trang 1 dàn 65s + dàn hạ... gộp lên 1 lần ở trang 1. Nhiều ae theo cứ về trang 1 tìm mà chơi thôi, lúc ăn thì ksao lúc gãy thì lại hiểu nhầm.. hôm nay phải tôi tôi thấy Nói bận với vội + vs lên có 52 số nên cũng nghi nghi k ổn rồi, tôi vẫn chơi đủ 64s nhưng k phải dàn của chủ tốp gửi lên lúc sáng.. chính mình đây còn cứ tìm trang1 nên chủ tóp đừng trách các ae, cũng 1 phần do chủ tốp thời gian cả ngày thì cmt trò chuyện liên miên lúc 17h30-18h ae nghỉ ngơi vào xem số thì lại bận vội vội vàng vàng k lên đủ số cho ae, giờ ae mất 1-2triệu còn chủ tốp vẫn húp nghĩ nó hơi lạc lối... chủ tốp rút kinh nghiệm nói ít mà làm cho chuẩn chỉnh để ae bám theo đỡ nhầm và mất tiền oan

Vâng cảm ơn bác ..Chúc bác nhiều sức khoẻ để kéo ae vào bờ ah..hôm nay mình cũng thua nhưng ko sao mai lấy lai mình tin ct...

Chính vì nói chuyện vs ae nhiều cắm mặt vào điện thoại mà mình ảnh hưởng đến công việc, vợ con nói chuyện thì cứ cắm mặt vào trả lời cmt hướng dẫn ae ở toppic, xong cuối cùng thì loạn xạ lên 😂😂
AE là người chủ đứng đầu lên số, rảnh thì trò chuyện chốt lúc nào lên số là lên chuẩn đủ cho mọi người theo, đừng lên mỗi lúc 1 giờ 1 dàn.. chẳng ai theo dc, ng theo lúc đầu ng theo lúc sau, người húp người thì k,, nên khó lắm.. Bình tĩnh lại đi đã nhé

Tôi nói rồi, Chủ Tốp Nên Tạm Dừng Miền Nam Miền Trung Đi nhé.. Tập Trung Miền Bắc và lên gộp 1 lần ở trang 1 dàn 65s + dàn hạ... gộp lên 1 lần ở trang 1. Nhiều ae theo cứ về trang 1 tìm mà chơi thôi, lúc ăn thì ksao lúc gãy thì lại hiểu nhầm.. hôm nay phải tôi tôi thấy Nói bận với vội + vs lên có 52 số nên cũng nghi nghi k ổn rồi, tôi vẫn chơi đủ 64s nhưng k phải dàn của chủ tốp gửi lên lúc sáng.. chính mình đây còn cứ tìm trang1 nên chủ tóp đừng trách các ae, cũng 1 phần do chủ tốp thời gian cả ngày thì cmt trò chuyện liên miên lúc 17h30-18h ae nghỉ ngơi vào xem số thì lại bận vội vội vàng vàng k lên đủ số cho ae, giờ ae mất 1-2triệu còn chủ tốp vẫn húp nghĩ nó hơi lạc lối... chủ tốp rút kinh nghiệm nói ít mà làm cho chuẩn chỉnh để ae bám theo đỡ nhầm và mất tiền oan
Hay ông ơi :))) cả nhà mất tiền còn chủ top vẫn húp nghe nó ... mà chủ top oánh dàn 54s ko thế :)))

NỬA THÁNG 8 ĐÃ GÃY ĐÂU, VẪN ĂN CON 55 NHÉ BÁC

Mai bác lên sớm tí bác ạ.đừng vội vàng quá. Em rất tin tưởng bác. Hôm nay theo bác buổi đầu tiên. Từng này :
Ngày 18/08/2022
Đề:03,30,13,31,53,35,04,40,14,41,54,45,05,50,15,51,25,55,65,56,75,57,85,58,95,59,06,60,76,67,86,68,96,69,02,07,08,09,12,17,18,19,21,29,70,71,80,81,82,90,91,92,79,97×100nghìn/số

93 trong dàn 65 số mà bác
Ban co đăng dàn 65so đâu. Nay minh vẫn ăn đe.minh thêm bo 34 vao dan.nay am chut it.
Mai ban len dan de 65s.va 3d theo dan 65so sau đó cả ha dàn như vậy an toàn hơn va tỷ lệ ăn cũng cao hơn. Cam on ban nhỉu

Em cam ơn CT. Nay em theo CT. Ăn đề Đâu đuôi. Lô xiên đủ hết Mn, em ko biết nói Gì hơn. Chỉ biết cảm ơn CT và chúc CT nuôn rr, cho Ae theo về bò
Ù
Ok bác, bác cứ ăn chắc mặc bền nếu thua cũng k ai nói gi đâu ạ
Ban cu theo pp của bác cho chủ động ban nhé.Cam ơn bác nhiều. chức bạn và gia đình buổi tối vui vẻ ,hanh phúc.

Mình đã nói rồi.lắm thầy thì nhiều ma.b cứ chơi theo cách của b đi.chả phải nghe ai cả.càng nhiều ng bàn bạc thì càng g nhiều thôi

Đính kèm

• 626.1 KB Lượt xem: 43
Bác nói đúng đấy. Hôm nay mà chủ top chốt như mọi khi thì ae đâu có bị toang oan đâu bác. Tất cả niềm tin của ae ở đây đã gửi hết cho chủ tịch rồi, mong là chủ tịch thấu hiểu được những nỗi niềm của ae. Dù có thua ae cũng vui vẻ và chia sẻ cùng nhau! Chơi đc chịu đc.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.