Cầu MB - VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hằng ngày mình khoanh vùng 6 chạm ra 84s.xong lọc số trùng ở 14 dàn cao thủ xuống 64s.chơi đều tiền.bạn nghĩ cách chơi đó ổn ko
Quan trọng là lấy đâu 6 chạm bác ạ. Hơn nữa nếu lấy 84 số thì sẽ có 16 số để loại. Trung bình 16 số thì mời loại được đi 6 số trên mỗi dàn thôi bác à.. Như vậy ép ra dàn 64s nó sẽ xuống đc tầm 58 số, Nếu đặt phép tính lọc trùng như bác thì pải lấy tầm gần 30 số thì mới xuống dàn tầm 51-52 số đc, nhưng lọc chạm kiểu ý rủi ro lắm vẫn qua nhiều, e ép toàn xuống 50 thôi, có những dàn xuống 4x, nhưng ko cho phép vượt quá 55, như vậy sẽ ko lãi nếu ko may bị tạch nhiều như hôm qua chẳng hạn, dàn nọ sẽ khó gánh nổi dàn kia

Quan trọng là lấy đâu 6 chạm bác ạ. Hơn nữa nếu lấy 84 số thì sẽ có 16 số để loại. Trung bình 16 số thì mời loại được đi 6 số trên mỗi dàn thôi bác à.. Như vậy ép ra dàn 64s nó sẽ xuống đc tầm 58 số, Nếu đặt phép tính lọc trùng như bác thì pải lấy tầm gần 30 số thì mới xuống dàn tầm 51-52 số đc, nhưng lọc chạm kiểu ý rủi ro lắm vẫn qua nhiều, e ép toàn xuống 50 thôi, có những dàn xuống 4x, nhưng ko cho phép vượt quá 55, như vậy sẽ ko lãi nếu ko may bị tạch nhiều như hôm qua chẳng hạn, dàn nọ sẽ khó gánh nổi dàn kia
[/QUOTE y mình là hằng ngày mình khoanh vùng 6chạm là 84s nhé.xong mình lọc số 14cao thủ.trong đó những con nào có có 5 lần xuất hiện trở nên chơi.một ngày mình chỉ chơi 1 dàn 64s đều tiền thui.ví dụ 6 chạm 0,1,5,6,8,9 nó về liên tục quan trọng là lọc số trùng 14 cao thủ có xuống dc 64s.mà tháng dc trên 20 ngày là ngon

Theo em bác cứ chốt trên bát chốt tập đoàn ai thích thì theo ko thì thôi,để lên toppic thế này đau đầu và áp lực lắm
Vâng. e đang tính như vậy đây ạ. Sẽ ko đc giao lưu với anh em thường xuyên nhưng e sẽ đủ thời gian cũng như bình tĩnh để lên được những dàn chât lượng nhất
KẾT QUẢ LỖ LÃI CUỐI THÁNG CHÚNG TA SẼ CÓ ĐÁP ÁN

Mình ổn bạn ơi. tỷ lệ 8 ăn 6 tạch mình vẫn lãi. Nói thật là theo 14 dàn từ đầu tháng bạn xem bập bõm vậy thôi mà cũng lãi lắm đấy, đó cũng là 1 kênh đáng đầu tư, nay lãi nhỏ thôi, nhưng hôm kia hôm kìa 10 vị cao thủ ăn tính ra có 2 ng tạch mà bạn tính trên dàn 5x số thì xem kết quả nó sẽ cụ thể hơn nhé. Sở dĩ lên 3 dàn nhỏ này để các ae đánh cũng bởi vì các ae ít vốn nên pải chấp nhận. Còn tôi ngày nào cũng thực chiến 14 dàn, ngày nhiều bù ngày ít, cao thủ ăn sẽ bù cao thủ tạch, dàn 5x nên mình có thể sang ngang như thế đc
Bác cho hỏi bác có phải quê Nam Định k

Bạn nên giảm giàn lại. 14 giàn khả năng ae không theo hết được

Xin chào các ae trong dđ GMSH, Có thể nói rất vui mừng khi được sự hưởng ứng nhiệt tình của các ae
Qua đây cũng giải đáp thắc mắc của 1 sô bác là lấy dàn ở đâu. bảng tính tiền thì ai cũng làm ra được, quan trọng dàn hàng ngày như thế nào ?
Thưa với các bác là t đã và đang thực chiến 14 dàn chứ ko pải 3 dàn nhỏ như này, và cho đến hiện tại dù các cao thủ đang bập bõm nhưng tổng kết t vẫn lãi. Sở dĩ có cái topic này là vì t thấy ko pải ai cũng có vốn để đánh cả 14 dàn, vậy nên t đã mất cả đêm hôm qua, giờ vẫn chưa được ngủ để thống kê từ đầu tháng toàn bộ 14 vị cao thủ theo pp lọc của tôi ( cùng 1 pp lọc), thì ra kết quả như trên bảng đó. T thống kê như vậy cũng mong ae coi nó như tài liệu tham khảo để xem nhịp ăn của nó và vì nó là quá khứ, còn bắt đầu từ hôm nay ta mới bắt đầu thực chiến. Tương lai ko biết như nào. T chỉ xin hứa 1 điều là sẽ nhiệt huyết hết sức với ae. Còn pp của tôi là tính lãi tháng, ko pải lãi ngày, nên ae hãy chia khung vốn làm sao cho nó hợp lý, phòng có chuyện ko mong muốn xảy ra. Chúc các ae luôn mạnh khỏe và thành công, thắng lợi!! Thân ái!!
Bác cho e hỏi đánh đều tiền hay nhân gấp thếp vậy

Theo tôi nghĩ bạn lọc dàn của 3 cao thủ đang phong độ nhất. Tạo thành 1 dàn dUy nhất thôi. Có tạch cũng không đến nỗi nào

Bác cho e hỏi đánh đều tiền hay nhân gấp thếp vậy
Đánh đều tiền bác nhé. E khuyên chân thành là ko lên gấp chão bởi vì e giảm số lượng sô trong dàn xuống mục đích chủ yếu là để ae đánh đều tiền cũng có lãi. Ví dụ dàn 64s cần 20 ngày mới lãi, nhưng dàn 5x cần 15 ngày là đủ lãi rồi. Vậy nên mình cứ chia đều vốn ra đánh cuối tháng tính lương

Ok bác. Rất ghi nhận những lời đóng góp chân thành của Bác.
Ý kiến cá nhân mình là bác nên chon 3 dàn để tập trung cho chất lượng còn hơn là lan man quá,cũng là 100 số nhưng có thời gian chắt lọc sẽ tốt hơn, cả 14 dàn sẽ rất rối ko biết để con nào loại con nào cả,nhiều khi cuối giờ mất bình tĩnh là hỏng hết

Đừng có ham đánh chy cho nhiều dàn. Thà quánh 1 dàn chủ lực . Chất lượng hơn là số lượng . Chứ đánh phong cách 3 dàn mà gãy full thông thì cũng âm sắp mặt.

T thì có ý tưởng thế này, lấy 3dàn tạo thành 1, A(1,2,3), B(4,5,6), C(7,8,9), xong ghép vòng ABC thì có khả thi không bác.
Bác chủ top có pp lọc riêng đã là rất tuyệt vời rồi. Chỉ cần 1 dàn ít số mà chất lượng đánh bổ sung 7 càng ghep 3D chuẩn nữa thì bảo đảm cuối tháng lãi rât cao

Đánh đều tiền bác nhé. E khuyên chân thành là ko lên gấp chão bởi vì e giảm số lượng sô trong dàn xuống mục đích chủ yếu là để ae đánh đều tiền cũng có lãi. Ví dụ dàn 64s cần 20 ngày mới lãi, nhưng dàn 5x cần 15 ngày là đủ lãi rồi. Vậy nên mình cứ chia đều vốn ra đánh cuối tháng tính lương
Ok bac mong cuối tháng các dàn của bác mang lại chiến thắng cao cho ae về bờ và mong là pp của bác hiệu quả lâu dài

Theo tôi nghĩ bạn lọc dàn của 3 cao thủ đang phong độ nhất. Tạo thành 1 dàn dUy nhất thôi. Có tạch cũng không đến nỗi nào
Cái này khó bác ạ. Bởi vì phong độ các cao thủ rất là bập bõm. Ví dụ CT ngo khong tháng trước ăn rất đều, nhưng tháng này ko đc đều như tháng trc nữa, hoặc bác Quan 613 đầu tháng ăn rất đều, nhưng đến bây giờ đang tạch thông 3 ngày.
Tại sao lại là 14 dàn đề mà ko pải 16 hay 10 là bởi vì trong cùng 1 thời gian sẽ cao thủ đỏ, khoảng thời gian đó cũng sẽ có cao thủ dây đen, vậy nên khi mình đánh như vậy những cao thủ đỏ sẽ gánh cho những cao thủ đen và ngược lại.
Hôm qua e có thống kê rất rõ ràng, tháng này Đồng quat rất ảo có rất nhiều cao thủ phong độ xuống tháng này, pải kể đến như CT niemtin678 tỷ lệ ăn 9/ tạch 9, CT hihi ăn 9/ tạch 10, CT anduy ăn 10/ tạch 8.
Vậy nên nếu để chọn ngẫu nhiên trong 14 cao thủ qua thực rất khó. PP của e thực chất cũng là nhằm hạn chế rủi ro nhất có thể trường hợp gặp những CT đang có dây đen, những cao thủ dây đỏ sẽ gánh họ. Nếu tổng kết đến ngày hôm nay, tổng 14 cao thủ thì bù trừ người đen người đỏ cho nhau thì hiện tại tỷ lệ ăn khoảng 190 nháy đề/ tháng, tạch khoảng 80 nháy/ tháng. Vậy nên nếu thấy nếu mình đánh đều tiền hết 14 người thì tháng này vẫn lãi.

Cũng phải tìm cách chơi chứ b, lỡ hôm nào b ấy cúp điện hoặc có việc k lên dàn đc thì lấy gì mà chơi ?
Như ae Mình đã biết chút đỉnh thì không sao. Còn những ae mới vào chưa biết cầu kèo pp như nào thì phải bám vào chủ top rồi

1. Chủ tịch Giông bão : 00000000XXX0XX000 (12/5)
2.Chủ tịch Hihi(*) : 00XX00X0X0XXXX000 (9/8)
3.Cao thủ Phan Bảo : X00X000X00X0X0X00 (11/6)
4. Cao thủ Ngộ không : X0XXX000X0X000000 (11/6)
5.Cao thủ Thầy đồ : 00000000000XXX000 (14/3)
6.Cao thủ Khai89 : 0XX000X0XX00X0000 (11/6)
7.Cao thủ NguoiQuaDuong: 0XX000X0X0000X000 (12/5)
8.Cao thủ AnhDuy0810 : X0XX00XX0X000X000 (10/7)
9.Cao thủ 01101987Ty : 00XX000XX000XX000 (11/6)
10.Cao thủ Trung076 : 0X0X0X000X00XXX0 (10/7)
11.Cao thủ Saigon999 : 00000X00X0000X000 (14/3)
12.Cao thủ Dongpham86 : 0X0000X0X0000X000 (13/4)
13. Cao thủ Niemtin678(*) : X0XX0XX0XXX000000 (9/8)
14.Cao thủ Quan613(cao thủ khách mời): 0X00000XX000XX000 (12/5)

Đây là thống kê phong độ của toàn bộ 14 cao thủ đến ngày 17/08/2021. Xét thấy nếu đầu tư vào 1 ng thì nếu may mắn chọn đc những ng như CT Saigon thì ko pải nói, Nhưng các ae đã bao giờ nghĩ đến việc mình đang theo CT hihi hoặc CT niemtin chưa? Nếu đánh 64s chắc chắn giờ đang lỗ to, nếu dánh 5x thì có thể lỗ giảm 1 tý

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.