Cầu MB - VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình chỉ góp ý là ae nên tập trung chốt 3dan thôi. Còn như hom qua 14 dan trượt cả là quá ẩu rồi. Chúc ae mm

Thế ạ. Bác có cầu nào chỉ bảo e với. E yêu phần chọn dàn quá, lọc thì tương đối ok. Hơi yếu chọn dàn thôi ạ
Cầu mình bắt chạm hang ngày ae lấy con hàng ngàn& hang trăm giải 3.4 làm 4 chạm và 4 tổng nhé, bước 2 ae cộng hết giải đb lấy đơn vị & bóng loại 2 tổng = dàn 64s

Thế ạ. Bác có cầu nào chỉ bảo e với. E yêu phần chọn dàn quá, lọc thì tương đối ok. Hơi yếu chọn dàn thôi ạ
Và lập một dàn 64s nhật những con đề trong 6 tháng làm một dàn

Cầu mình bắt chạm hang ngày ae lấy con hàng ngàn& hang trăm giải 3.4 làm 4 chạm và 4 tổng nhé, bước 2 ae cộng hết giải đb lấy đơn vị & bóng loại 2 tổng = dàn 64s
Tương tự dàn nầy ae lấy chạm tổng ở giải 6.3 con đv & hàng trăm

Tương tự dàn nầy ae lấy chạm tổng ở giải 6.3 con đv & hàng trăm
Tương tự như zậy củng ở giải 7.3 như zậy ta đc 4 dàn 64s, tiếp tục ta để nguyên 3 dàn 4 cham 4 tổng ta ghộp xiên nhau đc thêm 3 dàn 64s nửa thì ta đc 7 dàn 64s rồi mình canh nhịp

Tương tự như zậy củng ở giải 7.3 như zậy ta đc 4 dàn 64s, tiếp tục ta để nguyên 3 dàn 4 cham 4 tổng ta ghộp xiên nhau đc thêm 3 dàn 64s nửa thì ta đc 7 dàn 64s rồi mình canh nhịp
Vậy 6 dàn như vậy thì bác canh nhịp như nào để đưa ra lựa chọn đánh hàng ngày ạ

Vậy 6 dàn như vậy thì bác canh nhịp như nào để đưa ra lựa chọn đánh hàng ngày ạ
Ae làm bảng thống kê cho các dàn trong một tháng, để canh nhịp, rồi mình sử dụng dàn nào đang thông, đên khi gãy mình dừng dàn đó, xem các dàn kia dàn nào gãy 2 hoặc 3 nhịp mình đem dàn đó vào

Ae làm bảng thống kê cho các dàn trong một tháng, để canh nhịp, rồi mình sử dụng dàn nào đang thông, đên khi gãy mình dừng dàn đó, xem các dàn kia dàn nào gãy 2 hoặc 3 nhịp mình đem dàn đó vào
Ae có p.p lọc nữa thì khá ok

T thì có ý tưởng thế này, lấy 3dàn tạo thành 1, A(1,2,3), B(4,5,6), C(7,8,9), xong ghép vòng ABC thì có khả thi không bác.
Phương pháp này chính là ngày trước mình đưa ra trong TOP của bác VBOXY bên kia, nhưng mình thử rồi nó ra nhiều số lắm bác ah, Trong khi đó mục tiêu của chúng ta là 3 dàn 4X-5X.
Như thế không khả thi lắm.

Phương pháp này chính là ngày trước mình đưa ra trong TOP của bác VBOXY bên kia, nhưng mình thử rồi nó ra nhiều số lắm bác ah, Trong khi đó mục tiêu của chúng ta là 3 dàn 4X-5X.
Như thế không khả thi lắm.
Như cách tạo này thì A B C nó sẽ dao động mỗi dàn tầm 95-98s. Có thế nói là tương đối hiệu quả, nhưng ko may nhặt 3 dàn nào đều tạch thì cũng khá lá mệt. Giờ e muốn tìm được 1 dàn nào đó chạy ổn định, còn việc lọc số thì để e lo

@trinhphond anh mô tả rõ hơn việc tách dàn ở trên trang lúc anh bảo từ dàn 7x xuống 5x,4c bằng hình ảnh được k ạ?

@trinhphond anh mô tả rõ hơn việc tách dàn ở trên trang lúc anh bảo từ dàn 7x xuống 5x,4c bằng hình ảnh được k ạ?
Thứ nhất là dựa vào cầu kèo: gồm loại tổng, loại bộ, loại chạm, phương pháp ngũ hành, và pascal, đó là những pp để mình lọc dàn các cao thủ
Thứ hai là dựa vào số lượng từng mức số của các cao thủ, thông thường mình sẽ lấy từng mức giữa trở đi
Sau đó ghép cách thứ nhất và cách thứ hai để mình lọc xem loại những con gì.
Từ đó mình sẽ lấy dàn cao thủ đó để loại những số đó, kết quả là sẽ đc dàn ít số
Nói chung rất là phức tạp, để hạ dàn xuống còn ít số rất là mất nhiều thời gian

Thay vì bạn phải phụ thuộc vào 14 cao thủ. Sao không chọn 14 hay 15 pp bắt 64s , rồi tes xem những pp nào đang ổn, rồi dựa vào đó mà lọc
Tội gì phải tìm 14pp trong khi 14 cao thủ là 14 pp rồi. Hahha

Tội gì phải tìm 14pp trong khi 14 cao thủ là 14 pp rồi. Hahha
Rồi ngóng trông đến 6h chiều mới có dàn. Không chủ động được thời gian. Rồi chờ đến chiều nhiều khi lag vào dd ko được. Rồi nhiều lúc số đầy giảm tỷ lệ trúng.

Chỉ tầm 7x thôi, đâu ra 95s vậy ae, mà trong A sẽ có 3 dàn nhỏ 64s, chỉ cần ăn 2/3 là dàn A sẽ ăn, đó là ý kiến của t thôi, nếu ae thấy k hợp lý thì cho qua nhé, hihi
Có nghĩa là như này pải ko bác. Ghép 3 dàn 64 vào 1 thì sẽ có dàn A, dàn B,C tương tự. Sau đó lấy trùng 3 dàn A,B,C pải ko bác

AE lưu ý: Tuyệt đối không giới thiệu, quảng cáo bất cứ sản phẩm bên ngoài lên diễn đàn nhé. Vi phạm khóa tài khoản vĩnh viễn.
Phát hiện vi phạm phải báo cáo Admin để xử phạt - không báo cáo mà cùng vi phạm cũng sẽ bị phạt tương tự nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.