Cầu MB - VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Phong cách nhiệt tình , chỉ gop Ý nhỏ với e là đừng hứa với ai cái gì cả là đưa a e về bờ , lên bảo ae kiên trì , có công mài sắt có ngày lên kim , kiểu như có công mài xa beng có ngayd thành kim , lưỡi ko sương e nói thế tạch mấy hum ng ta noi khó nge lm , gop ý mong đung hieu lầm
Ok. Cảm ơn lời góp ý của ae, rất ghi nhận =o=o

Bạn có thể chia sẻ cách rút gon của ban bằng cách nào k cho ae hoc hỏi thêm. Cảm ơn ban

Các ae hãy chia vốn ra nhé, như những ae nào để ý thì dàn trùng của t hôm nay có 45 số thôi, nên ae đánh đều tiền vẫn có lãi, ko cần gấp chão nhé. mai chúng ta làm lại. Tôi xin phép được đi ngủ 1 tý nhé, thức trọn đêm qua để lọc
Đề lô ngày nào cũng quay, mai làm lại b nhé.

Bạn có thể chia sẻ cách rút gon của ban bằng cách nào k cho ae hoc hỏi thêm. Cảm ơn ban
Nó là 1 quá trình, áp dụng cầu kèo, phong độ của từng cao thủ để ra được 3 dàn rút gọn đó, hi vọng đến 1 ngày nào nó pp hiệu quả t sẽ chia sẻ dần kinh nghiệm cho ae

Bạn cho mình hỏi là 3 dàn hàng ngày của bạn chỉ cần 1tk là cược dc hết ạ?
Chuẩn rồi bạn ơi. 3 dàn cộng lại dao động tầm 60s đổ lại thôi, bạn nhé, như hôm nay là tổng 3 dàn mới có 54s. Nay mình tham ít số quá bỏ hết kép đi thế mà nó về, nản thật ,((((

Chuẩn rồi bạn ơi. 3 dàn cộng lại dao động tầm 60s đổ lại thôi, bạn nhé, như hôm nay là tổng 3 dàn mới có 54s. Nay mình tham ít số quá bỏ hết kép đi thế mà nó về, nản thật ,((((
Mấy hôm trước tâm càng 0 báo kép mà bác rút kinh nghiệm một dàn cứ cài 1 vài con kép phòng bị,đề phòng gãy cả 3,hôm nay bác đi 13 dàn có ổn không

Mấy hôm trước tâm càng 0 báo kép mà bác rút kinh nghiệm một dàn cứ cài 1 vài con kép phòng bị,đề phòng gãy cả 3,hôm nay bác đi 13 dàn có ổn không
Mình ổn bạn ơi. tỷ lệ 8 ăn 6 tạch mình vẫn lãi. Nói thật là theo 14 dàn từ đầu tháng bạn xem bập bõm vậy thôi mà cũng lãi lắm đấy, đó cũng là 1 kênh đáng đầu tư, nay lãi nhỏ thôi, nhưng hôm kia hôm kìa 10 vị cao thủ ăn tính ra có 2 ng tạch mà bạn tính trên dàn 5x số thì xem kết quả nó sẽ cụ thể hơn nhé. Sở dĩ lên 3 dàn nhỏ này để các ae đánh cũng bởi vì các ae ít vốn nên pải chấp nhận. Còn tôi ngày nào cũng thực chiến 14 dàn, ngày nhiều bù ngày ít, cao thủ ăn sẽ bù cao thủ tạch, dàn 5x nên mình có thể sang ngang như thế đc

Nay cũng tiếc thật 3 dàn chủ đạo tổng 8, mà bỏ xót con kép 44 vs 99, chán luôn, đề đóm đúng chẳng biết thế nào. Mai t sẽ nên cẩn trọng hơn, nay tham ít số quá nên mất ăn

Mình ổn bạn ơi. tỷ lệ 8 ăn 6 tạch mình vẫn lãi. Nói thật là theo 14 dàn từ đầu tháng bạn xem bập bõm vậy thôi mà cũng lãi lắm đấy, đó cũng là 1 kênh đáng đầu tư, nay lãi nhỏ thôi, nhưng hôm kia hôm kìa 10 vị cao thủ ăn tính ra có 2 ng tạch mà bạn tính trên dàn 5x số thì xem kết quả nó sẽ cụ thể hơn nhé. Sở dĩ lên 3 dàn nhỏ này để các ae đánh cũng bởi vì các ae ít vốn nên pải chấp nhận. Còn tôi ngày nào cũng thực chiến 14 dàn, ngày nhiều bù ngày ít, cao thủ ăn sẽ bù cao thủ tạch, dàn 5x nên mình có thể sang ngang như thế đc
14 cao thủ sẽ là 64x14x5=4.4m. Ăn 8x99x5=4. thế sao lãi dc bác. Ít phải 9 ct an ms lãi dc

Gops ý chút nhé. Tại sao phải đánh 3 dàn. Trong khi 3 dàn ghép vào cũng chỉ có 5-60 số. Tại s k đánh luôn 5-60 1 dàn mà phải đánh 3 dàn. Nếu đánh 1 dàn ghép số thì tháng này ms gãy 2 hôm
Sở dĩ mình chia ra như vậy, bởi vì có hôm sẽ ăn 1 gãy 2 hoặc có hôm sẽ ăn 2 gãy 1, hơn nữa 3 dàn rút gọn được dùng 3 pp lọc khác nhau nên mình mới chia ra làm 3 để những hôm ăn hoặc ăn 2 nó sẽ gánh lại cho dàn gãy, còn nếu đánh 1 dàn nếu tạch thì sẽ tạch hết luôn. Lô đề ko biết thế nào bạn à, có thể tháng này ăn đều thì có thể sẽ nhìn ra như vậy, nhưng tương lai ko biết thế nào đc bạn à, Giống như hôm nay đánh full tổng 8, 3 dàn mà loại mất con kép mà mất ăn. Nên t mới chia làm 3 dàn để giảm tối đa rủi ro cho các ae

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.