Cầu MB - VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH | Page 7 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Phương pháp lọc dàn như nào vậy ạ, hay bác có lên dàn hằng ngày k bác

Sở dĩ mình chia ra như vậy, bởi vì có hôm sẽ ăn 1 gãy 2 hoặc có hôm sẽ ăn 2 gãy 1, hơn nữa 3 dàn rút gọn được dùng 3 pp lọc khác nhau nên mình mới chia ra làm 3 để những hôm ăn hoặc ăn 2 nó sẽ gánh lại cho dàn gãy, còn nếu đánh 1 dàn nếu tạch thì sẽ tạch hết luôn. Lô đề ko biết thế nào bạn à, có thể tháng này ăn đều thì có thể sẽ nhìn ra như vậy, nhưng tương lai ko biết thế nào đc bạn à, Giống như hôm nay đánh full tổng 8, 3 dàn mà loại mất con kép mà mất ăn. Nên t mới chia làm 3 dàn để giảm tối đa rủi ro cho các ae
Nhưng neeus ghép 3 dàn thành 1 thì sẽ k có chuyện xịt dc. 1 ăn 1 mất. Sẽ k càn đến trường hợp ăn 1 or ăn 2 dàn

14 cao thủ sẽ là 64x14x5=4.4m. Ăn 8x99x5=4. thế sao lãi dc bác. Ít phải 9 ct an ms lãi dc
Dàn lọc 5x bác nhé, toàn bộ 14 dàn đều 5x hết ko có dàn nào 64s cả,
Như hôm nay trung bình 14 cao thủ= 53 số. Ăn 53x8x5k= 1,860,000, tạch 53x6x5k= 1,590,000
Tổng lãi thực hôm nay = 270,000 (đối với vốn 5k)

Sửa lần cuối:
Nhưng neeus ghép 3 dàn thành 1 thì sẽ k có chuyện xịt dc. 1 ăn 1 mất. Sẽ k càn đến trường hợp ăn 1 or ăn 2 dàn
bạn nhầm rồi, lúc chiều t đã giải thích cụ thể sau khi lập topic, hướng dẫn các ae vào tiền. Dàn rút gọn của tôi phân bổ theo dạng 5x- 4x- 4x. Ví dụ hôm nay dàn có dạng 50-45-49, thì dàn 50s có tỷ lệ ăn cao nhất, sau đó đến 49s và 45s. Sẽ có Th dàn 50s và dàn 49s ăn nhưng dàn 45s tạch, tương tự sẽ có TH dàn 50s ăn dàn 49s và dàn 45s tạch. Vậy nên tôi vẫn muốn chia ra làm 3 để giảm thiểu rủi ro nhất có thể cho ae, ko đáng lẽ đc ăn mà lại mất như hôm nay rất phí. Dàn nay full tổng 8, mà chỉ loại đi kép mà mất ăn đấy.

bạn nhầm rồi, lúc chiều t đã giải thích cụ thể sau khi lập topic, hướng dẫn các ae vào tiền. Dàn rút gọn của tôi phân bổ theo dạng 5x- 4x- 4x. Ví dụ hôm nay dàn có dạng 50-45-49, thì dàn 50s có tỷ lệ ăn cao nhất, sau đó đến 49s và 45s. Sẽ có Th dàn 50s và dàn 49s ăn nhưng dàn 45s tạch, tương tự sẽ có TH dàn 50s ăn dàn 49s và dàn 45s tạch. Vậy nên tôi vẫn muốn chia ra làm 3 để giảm thiểu rủi ro nhất có thể cho ae, ko đáng lẽ đc ăn mà lại mất như hôm nay rất phí. Dàn nay full tổng 8, mà chỉ loại đi kép mà mất ăn đấy.
E k hoeeu
Mai bacs lên sớm nhé e thử theo xem s. K thì e gộp cả 3 dàn thành 1 dàn e đánh 6-70s cũng dc

Nguoi ae cho hỏi bác lọc dàn ntn vây. Bác lây dàn cac cao thủ ghép pk

Không biết có ae nào theo dàn này ko? Tuần này thông sợ thật ,(((

Các cao thủ phong độ cao, cộng với cầu kèo, và pp lọc nữa bác à. Để đến được bước cuối cùng ra 3 dàn rút gọn cần pải qua rất nhiều giai đoạn
cách của bạn rất hay, bạn chỉ mình cách lọc dàn các cao thủ với

Lộc từ tâm mà ra, tâm mà tốt ắt sẽ có lộc

Note: Kết quả áp dụng số vốn: 5k/số
Thống kê chỉ mang tính tham khảo đến ngày 19/08/2021 nên ae có thể tham khảo, cân nhắc để tự tin hơn khi cược
View attachment 140671

Dù ai nói ngả nói nghiêng..
Hình ảnh thay lời muốn nói!!
Bạn cóp 3 dàn của 14 Cao thủ ở dàn tứ thủ hay dàn 10 số vậy bạn

Dàn lọc 5x bác nhé, toàn bộ 14 dàn đều 5x hết ko có dàn nào 64s cả,
Như hôm nay trung bình 14 cao thủ= 53 số. Ăn 56x8x5k= 1,860,000, tạch 56x6x5k= 1,590,000
Tổng lãi thực hôm nay = 270,000 (đối với vốn 5k)
Nếu đã mất côg hạ giàn tính đc ra tnay thì mai bác lên cả chương trình phụ 13 dàn rút gọn này lên cho ae tham khảo đi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.