Cầu MB - VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH | Page 9 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB VỀ BỜ VỚI DÀN ĐỀ RÚT GỌN 64S CỦA 14 ĐẠI CAO THỦ GMSH

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nếu ae mà đánh dàn 7x vs 8x thì theo tôi áp dụng theo cách này, ổn định mà có bi toạch cũng ko chết sâu, đánh dàn 7x mà 8x mà gãy thì bao giờ mới gỡ được. Ae lập thêm 1 cái tk thabet nữa là ok. Ko cần pải mở nhiều tk làm gì. Có 2 tk là đủ cược rồi
Tài khoản mượn tên thì không được mà trùng tên thì sai với quy định của diễn đàn và bên trang kubet nữa vậy mình đã hỏi admin rồi mà không thấy trả lời

Lãi gần 10% mà ít gì nữa b, t nhớ giongsong từng nói không nên bỏ hết trứng vào cùng 1 giỏ, để giảm thiểu rủi ro, chac sẽ có nhiều người bảo b hâm, đánh nhiều làm gì tốn vốn, nhưng như vậy mới an toàn, b đang làm khá tốt, t vẫn đang theo dõi để học hỏi xem cách b hạ từ 6x xuống 5x ntn mà ngta ăn b vẫn ăn, loại hơn chục con mà tỉ lệ ăn vẫn thế thì thật đáng ngưỡng mộ.
Thank bạn hồi đó mình cũng áp dụng chương trình của a giongsong, thật tiếc bác ý lại mất tích, chương trình thì đang chạy dở. T có lối suy nghĩ khá giống với cách đi giống bác giongsong, đó là cầu toàn, chắc chắn, làm sao pải hạn chế rủi ro nhất có thể xảy ra, hồi mới úp cách này lên nhiều ae cũng phàn nàn là nhiều số, nên giờ đi mỗi 1 mình. Nhưng ko sao t mới tìm đc ra pp mới rút gọn 3 dàn thấy cũng tương đối hiệu quả. Còn chương trình đánh 14 dàn t vẫn đang thực chiến, Nếu ae nào có hứng thú t sẽ úp chương trình đánh lên hàng ngày.

Tài khoản mượn tên thì không được mà trùng tên thì sai với quy định của diễn đàn và bên trang kubet nữa vậy mình đã hỏi admin rồi mà không thấy trả lời
Ae lên google ý ko thiếu đâu. còn tìm ở đâu thì ae cứ qua đó là sẽ thấy, giờ công nghệ 4.0 cái gì cũng dễ tiếp xúc. bác cứ tìm hiểu đi nhé.

Thank bạn hồi đó mình cũng áp dụng chương trình của a giongsong, thật tiếc bác ý lại mất tích, chương trình thì đang chạy dở. T có lối suy nghĩ với cách đi giống bác giongsong, hồi mới úp cách này lên nhiều ae cũng phàn nàn là nhiều số, nên giờ đi mỗi 1 mình, còn sẽ chắt lọc ra 3 dàn rút gọn cho ae đánh hàng ngày
Nói thật một câu mình muốn dàn 80 số của mình nó chết tuần 3 lần thôi nhưng nó đen hôm qua mình vừa chơi cả trang kubet với bên ngoài ăn cả giải nhất và đb mà vẫn âm

Nói thật một câu mình muốn dàn 80 số của mình nó chết tuần 3 lần thôi nhưng nó đen hôm qua mình vừa chơi cả trang kubet với bên ngoài ăn cả giải nhất và đb mà vẫn âm
Đánh dàn nhiều số pải chấp nhận rủi ro bạn ạ, lãi thì thì ít và nếu toạch thì biết bao giờ mới đc , còn gâp chão thì có lẽ là điều ko thể
Ae đã bao giờ nghĩ là thay vì mình đánh 1 dàn nhiều số thì mình san sẻ ra nhiều dàn nhỏ chưa? dàn nọ sẽ gánh dàn kia. Có tạch thì cũng ko bị âm nhiều, mà thời gian hoàn vốn nhanh

Giongsong mà kết hợp với mấy ct chăn nuôi dàn thì có lẽ là bất bại rồi, với lại gãy khung vẫn cố nuôi nên thành ra mới vậy
T thấy cách của t đáng đi khá ổn, nếu lọc dàn các cao thủ xuống tầm 5x, đánh kể cả 14 dàn 1 ngày cũng ko lo, vì ko thể 1 ngày tất cả 14 dàn đều tạch đc, điều đó là ko thể, t có thống kế 5 tháng trở lại đây thì trong 1 ngày ít nhất có 4 cao thủ sẽ trúng, nhiều nhất là 13 người trúng/ ngày. Vậy nếu giảm được xuống 4x, hoặc 5x thì rất là chắc tay, dàn nọ sẽ gánh dàn kia, mà hơn nữa 14 dàn đều là dàn của các cao thủ nên là rất chất lượng, mình ko cần pải mày mò tìm dàn ở đâu hết, thực tế đã bày hết lên cho mình rồi ,vấn đề cốt lõi là làm sao lọc được càng xuống ít số càng tốt, Như chương trình t đang chạy 14 cao thủ, t có viết ở trên đó, từ đầu tháng nếu nhìn bảng thống kê đúng là vo cùng bập bõm nhưng nếu xét trên tổng số nháy đề thì hiện tại là trúng khoảng 190 nháy , tạch khoảng 90 nháy, tính ra nếu đánh dàn 5x mình lãi vẫn rất là lớn ko muốn nói là quá lớn.

80s mà 1tuần gãy 3ngày, rồi sao lãi b
Ae đã bao giờ nghĩ là thay vì mình đánh 1 dàn nhiều số thì mình san sẻ ra nhiều dàn nhỏ chưa? dàn nọ sẽ gánh dàn kia. Có tạch thì cũng ko bị âm nhiều, mà thời gian hoàn vốn nhanh

80s mà 1tuần gãy 3ngày, rồi sao lãi b
Bạn không hiểu hay cố tình không hiểu nếu tuần toạch 3 lần mình ngày chơi 20 số thôi mình có nói CT giông bão gợi ý rất hay mà mình không giỏi tìm số trúng nên mình chỉ cần hiểu mỗi vậy thôi

Bạn không hiểu hay cố tình không hiểu nếu tuần toạch 3 lần mình ngày chơi 20 số thôi mình có nói CT giông bão gợi ý rất hay mà mình không giỏi tìm số trúng nên mình chỉ cần hiểu mỗi vậy thôi
Tức là như nào ae? ae nói cụ thể mình nghe xem nào. Ae đó chẳng ko hiểu ý bạn thôi, chắc nghĩ bạn đánh dàn 8x số

Chắc ý bác là nếu tạch 3lan thì bác sẽ chơi 20s còn lại phải ko?

Nếu ae mà đánh dàn 7x vs 8x thì theo tôi áp dụng theo cách này, ổn định mà có bi toạch cũng ko chết sâu, đánh dàn 7x mà 8x mà gãy thì bao giờ mới gỡ được. Ae lập thêm 1 cái tk thabet nữa là ok. Ko cần pải mở nhiều tk làm gì. Có 2 tk là đủ cược rồi
Rất cảm ơn bạn rất nhiệt huyết cs cùng mn..Bạn test thêm cái này coi có hữu dụng ko, lập dàn cs cho mn cho chắc bài bạn nhé. Chúc cao thủ cùng toàn thể ACE một ngày may mắn
140857

Rất cảm ơn bạn rất nhiệt huyết cs cùng mn..Bạn test thêm cái này coi có hữu dụng ko, lập dàn cs cho mn cho chắc bài bạn nhé. Chúc cao thủ cùng toàn thể ACE một ngày may mắn
View attachment 140857
Ôi e chào bác @ltd2707197 . Rất vinh dự vì được Bác Thống tướng qua nhà hỏi thăm ạ. E chúc bác luôn mạnh khỏe, và có nhiều đóng góp vĩ đại cho diễn đàn.

Ôi e chào bác @ltd2707197 . Rất vinh dự vì được Bác Thống tướng qua nhà hỏi thăm ạ. E chúc bác luôn mạnh khỏe, và có nhiều đóng góp vĩ đại cho diễn đàn.
Thấy AE nhiệt huyết nên cũng ghé qua chúc cả nhà may mắn...Cuối tuần rr nhé ct

Phương Pháp Bất chấp của bác Giongsong lần trước đã nói, : Thay vì ta đánh dàn của 1 CT 10k/ số thì ta nên đánh dàn của 10 CT mỗi số 1k, Khi đó em cũng đã theo PP đó nhưng nếu như đi đúng dàn 64 số của các CT thì không khả thi lắm và em đã thực nghiệm và thất bại.
Tuy nhiên bác Chủ TOP đã linh động là rút gọn dàn của các CT từ 64 xuống còn dàn 5X số , nếu như vẫn giữ được kết quả trùng số trúng của các CT thì quả thật sẽ rất hiệu quả.
Vậy làm thế nào để lọc bớt số mà vẫn hiệu quả, cái đó là vấn đề mấu chốt và mong bác chủ TOP có thể chia sẻ với anh em , hoặc là khi bác chốt trên BCTĐ, mong bác sẽ vẫn lên 14 dàn số rút gọn của 14 CT, và sau đó lên 3 dàn số rút gọn của riêng chương trình.
Như thế anh em nào muốn theo CT gì thì theo.Đó là góp ý của cá nhân em, mong bác chủ TOP và ae góp ý và xây dựng thêm

Phương Pháp Bất chấp của bác Giongsong lần trước đã nói, : Thay vì ta đánh dàn của 1 CT 10k/ số thì ta nên đánh dàn của 10 CT mỗi số 1k, Khi đó em cũng đã theo PP đó nhưng nếu như đi đúng dàn 64 số của các CT thì không khả thi lắm và em đã thực nghiệm và thất bại.
Tuy nhiên bác Chủ TOP đã linh động là rút gọn dàn của các CT từ 64 xuống còn dàn 5X số , nếu như vẫn giữ được kết quả trùng số trúng của các CT thì quả thật sẽ rất hiệu quả.
Vậy làm thế nào để lọc bớt số mà vẫn hiệu quả, cái đó là vấn đề mấu chốt và mong bác chủ TOP có thể chia sẻ với anh em , hoặc là khi bác chốt trên BCTĐ, mong bác sẽ vẫn lên 14 dàn số rút gọn của 14 CT, và sau đó lên 3 dàn số rút gọn của riêng chương trình.
Như thế anh em nào muốn theo CT gì thì theo.Đó là góp ý của cá nhân em, mong bác chủ TOP và ae góp ý và xây dựng thêm
Mình nhất trí thôi. mặc dù tháng này các cao thủ rất bập bõm nhưng nếu kết quả từ nay đến hết tháng mà thuân lợi mình sẽ lên chương trình như bác giongsong coi như là kế thừa lại những tinh túy mà bác đã để lại.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.