Về bờ - VỀ BỜ VỚI TINH THẦN THÉP | Page 35 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ VỀ BỜ VỚI TINH THẦN THÉP

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Minh không đam lạp tôpic. Bạn ạ dạo này quay ảo lên kh chơi tháng 4 thi choi
Chào bạn robetto. Mình với vào diễn đàn ngày hôm nay vừa tròn một tháng mà vẫn mông lung, lúc theo người này lúc theo người khác kết quả thua vẫn là thua. đêm qua ngày 17/3/2021 không ngủ được vì lo số nợ của bản thân. Vào diễn đàn nghe câu chuyện về bờ của bạn. Mà chỉ muốn gặp bạn để theo, mong sao học được cách chơi, cách vào tiền ....theo những con số bạn chốt . Hiện tại bạn chốt ở đâu vậy.

Chào bạn robetto. Mình với vào diễn đàn ngày hôm nay vừa tròn một tháng mà vẫn mông lung, lúc theo người này lúc theo người khác kết quả thua vẫn là thua. đêm qua ngày 17/3/2021 không ngủ được vì lo số nợ của bản thân. Vào diễn đàn nghe câu chuyện về bờ của bạn. Mà chỉ muốn gặp bạn để theo, mong sao học được cách chơi, cách vào tiền ....theo những con số bạn chốt . Hiện tại bạn chốt ở đâu vậy.
Tôi thì vào diễn đàn. Cỡ 1,5năm, mà vẫ chạy theo cái chẵn cái lẻ, cái tài cái xỉu,h thì ko còn gì để mất nữa rồi

Chào bạn mình không chôt trên đây nhưng bạn muôn về bò hãy theo 1 cao thủ thôi.
mình khuyên bạn theo 1 cao thủ và Hãy tin tưởng o họ

Chẵn lẻ chơi như nào vậy. Mình k hiểu.
Dàn tỏng 50 còn tổng chẵn 50 con tong lẻ
Vì dụ no ra 2 hôm tổng lẻ roi bạn vào rinh đề tổng chẵn 1-2-3 tay theo tỉ lệ vốn
Là được
Cũng phải suy luận theo nhiều khía canh bạn ạ
Bạn lên theo chut tịch hoặc 1 cao thủ trên diễn đàn sẽ có Vêt bo nhanh thôi

Ko thấy chủ thớt kia bảo ko còn gì để mất à hỏi làm gì vậy
Họ không biết thi họ hỏi
Mình không lên sô nữa nhưng khuyên ae lên học hỏi câu kro mb của các chủ tịch
Đó là cần câu cơm
Con không cu theo chủ tịch giong bão nuôi đề 3 càng đề ý
Đề 2d thi theo chủ tịch hihi
Chúc ae tìm được hướng đi

Bạn lấy tầm 8 tổng cố định để làm vi dụ 0,1,2,3,5,7,8,9 ( vì vùa rồi tổng 6 câm va tuy nguời chơi muốn chắc hay k nhieu so hay k )
Ta dc tầm 76 sô cảh hạn , ghép voi 5 số giải đặc biệt và lấy thêm 2 bóng của số đuôi đặc biệt là thành 7 càng ,
Vì càng o giải đặc biêt đang chạy thông 3 ngày rồi
Ngày 2/10 câc bạn có thể quay ra càng cố định để xem cang chạy sang giải nhì hay nhất thi ta tiếp tục ghép
Càng cố định thi là 2,3,5,6,7,8,9 ,
Như vậy tỉ lệ thi cu 1,2,5 mà phệt bạn cũng cần có suy luận theo cách hoc mà bạn đã nghiên cuu , chứ cao thủ cũng chỉ giáo được pp và cách để cho các bạn tập tư duy chọn cho mình câch chơi theo duyên của anh em thôi

Vốn 10tr mà 1 năm trả đc 1 tỏi. Còn dư vốn dinh doanh nữa là cho vào sách đỏ bác nhỉ?
Tôi đọc những dòng tâm sự của bạn chia sẻ pp chơi để tích lũy dần về bờ trong một năm thật quá tuyệt vời rồi bạn a.Nói như bạn cũng rất chuẩn đó. Những gì bạn có đc là do giữ đúng lập trường, tích cóp cho vốn dần dầy lên,đi theo lối chơi của một cao thủ,hoăc loc kép đi 480 số 3 càng ,một yếu tố quan trọng ko kém có duyên và gặp may,dừng đúng vào dây đen nữa ban à. Mong bạn có nhiều pp hay chia sẻ thêm cho Ae tham khảo cùng sớm về bờ Bạn nhé.Rất cảm ơn Bạn. Chúc bạn rr .

Một ngày 30/9 rút 224tr. Rồi quá trình là từ đâu? Miền bắc đi đường dài mà 1 ngày rút nhiêu đó tiền với con số 10tr thì hơi bị chấm hỏi?

CHÀO TẤT CẢ ANH CHỊ EM TRONG DIỄN ĐÀN TÔI TÊN LÀ HẢI ,Cũng tham gia diễn đàn khá lâu rồi từ ngày vào điễn dàn cũng đã học hỏi tìm tòi để cho mình có một hướng đi có thể kiếm được tiền để trang trai cuộc sống , coi nó là một món đầu tư sinh lời , và tôi đã thực hiện được điều đó với những pp chơi khoa học từ diễn đàn ,
Biêt đến sx từ khi con rất bé 16 tuổi dã biết chơi sx rồi , và dần nó thành môn thể thao không thể thiếu trong tôi , thời đó cũng bể nợ không biêt bao nhiêu lần báo gia đình , rồi cũng đi làm kiếm tiền để trả nợ ,bởi mình làm mình chịu thôi , rồi 1 ngày kình vô tinh thấy diễn đàn rên youtobe và kình cũng tim hiểu và đang ký, sau khi lên diễn đàn mình đã học được một số pp chơ của chủ tịch giông bão , tia chớp và một số cao thủ khác , rồi mỗi ngày mỗi ngày tích tiểu thành đại , với số vốn vẹn vẹn 10 triệu mình cung đã trả nợ nợ hoàn thành sứ mệnh của một con nợ , không còn nợ ,
Chắc nhiều bạn hỏi tại sao vốn 10 triệu mà lại làm được điều đó , xin thư nó là 1 quy trình mà tôi phải rèn phải tập cho quen , một ngày tôi chơi đúng chỉ 2 triệu Tiền đề và 3 càng , đề thi mình lại báo ngoài vi vốn mình không có lên mình báo ngoài trong thời gian khởi điểm còn 3 càng thi mình vào dàn đề tổng 70 số bỏ kép thành tầm 64-65 số , rồi ghép 7-8 con càng , cứ vậy ngày kiếm 1 triệu rồi vốn lân dần lên theo vốn xoay vòng , sau đúng 1 năm mình cũng đã trả đc gần 1 tỉ từ nó , các bạn không hiểu đc cảm giác khi trả xong nợ và dư ra đc nó vui thế nào đâu, Mình có lời khuyên cho anh em là , chơi cứ theo pp chia vốn làm 10 vốn đều và chon cho mình một môn lô hay đề hay 3 càng 1 món thôi nhé ,
Sẽ bám vào 1 cao thủ nhất định , 3 càng nếu vốn it ăn chắc mặc mặc bền cứ tầm 480 số là chắc cú tuần an 4 ngày 5 ngày là ổn
Thôi nói nhiều hay it mình cũng k biết nố gi hơn là cảm ơn diễn đàn và các chủ tịch câu lạc bộ đề đuôi và 3 càng đề và tất cả các cao thủ chủ tịch đã có nhưng pp và cầu kèo con số hay giúp mình về bờ và có được sô vốn đề kinh doanh , mình xin chúc cho tất cả anh em diễn đàn cũng sẽ co đc cách quản ly vốn và pp chơi thật quy củ để đưa mình về bờ một cách an toàn hiệu quả ,
NHỜ DIỄN ĐÀN MÀ TÔI DÃ VỀ BỜ ANH EM Ạ ZUI HẾT SẨY LUÔN NĂM NAY CÓ MÙA TRUNG THU RỰC RỠ
Khó hiểu qua anh .ví dú anh đanh di tiền ntn.ui chon số nhu thế nao de em hieu hon ak.cam on anh

Năm 2020 đến nãy vẫn ổn định à PRO. dạo này có ổn k. Giờ em theo có muộn k nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.