Về bờ - Viết tiếp hành trình chàng y tá về bờ tập 3 | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Viết tiếp hành trình chàng y tá về bờ tập 3

E ko chơi mn và mt đâu, chỉ đánh miền bắc thôi!
Mb tự soi và kết hợp với những ae bắt ổn và dã thôi, tháng cố làm 2-3 con btđ thì ấm áp nhất ng ae ak
Dàn 64s bác sài gòn là ổn nhất, chúc bác may mắn ,cùng mình cố lên nhé

CHÚC MỪNG NGƯỜI AE @GIAN1 NHÉ, HY VỌNG QUẢN LÝ VỐN TỐT VÀ ÁP DỤNG HIỆU QUẢ PP CHƠI ĐỂ LÊN NÚI ?????
Em mới biết đến lô đề chưa được 2 tháng, vẫn còn phải học nhiều lắm, khâu vốn vẫn còn đang là ghánh nặng , làm sao để tỷ lệ ăn cao mà vốn lại thấp, nhưng càng với đan 64s anh bắt chuẩn quá, em phục sát đất

Em mới biết đến lô đề chưa được 2 tháng, vẫn còn phải học nhiều lắm, khâu vốn vẫn còn đang là ghánh nặng , làm sao để tỷ lệ ăn cao mà vốn lại thấp, nhưng càng với đan 64s anh bắt chuẩn quá, em phục sát đất
Cũng may mắn thôi e nhé, a vẫn học hỏi mọi người mỗi ngày và cá nhân luôn nỗ lực tìm tòi những gì đơn giản và hiệu quả nhất trong MÓN ĐAM MÊ NÀY?????

Cũng may mắn thôi e nhé, a vẫn học hỏi mọi người mỗi ngày và cá nhân luôn nỗ lực tìm tòi những gì đơn giản và hiệu quả nhất trong MÓN ĐAM MÊ NÀY?????
Riêng miền bắc em vẫn dàn của anh làm gốc, càng của anh làm chuẩn, lọc với niemtin678 kẹp thêm kép cho an toàn, hơi nặng vốn nhưng mb xổ có 1 đài nên em lọc cẩn thận, nợ nhiều muốn gỡ chỉ có 4d mới gỡ nổi? có gãy 4d thì vẫn còn 3d lót sau em bắt full càng từ 0 đến 9 vẫn gỡ gach được tý, còn xui quá thì chiệu???

Cũng khá ổn ae ak, lô khung chọn 3 ae ổn định và ăn đều cùng ngày thì ta chơi xiên 3, xiên 4 là oke, còn thưc tế cá nhân em có 1 cầu bắt 1 bộ nuôi tuần và stđ kết hợp tuần đó, tỉ lệ ăn lên đến >90% , đan chạy đều và ăn 6-8 tuần rồi! Mà đợt này tiền nong chán quá nên ko chơi đc :(
Bác chỉ cho e vs đc k
[QUOTE="theky1989, post: 1343797, member:

Lời đầu tiên xin gửi lời cảm ơn tới các cao thủ, admin, gửi lời chúc sức khoẻ tới ae diễn dàn
Lời thứ hai xin chân thành cảm ơn tới hai cao thủ @SaiGon999 , @NguoiQuaDuong, ko biết nói gì hơn em đã ăn đề bắc nam 6/8 ngày gần đây. Em vẫn lấy hai a làm điểm tự thêm phần nỗ lực ngày ngày học hỏi thêm trên hành trình về bờ❤
Nay mình xin chia sẽ cách mình lọc 4d miền nam để ae tham khảo, ae coi hợp lý rồi góp ý cho mình thêm.
Miền nam luôn là mãnh đất màu mỡ, đất rộng người đông, nhiều đài, nhiều số, nên khả năng ăn vẫn cao hơn.
Hôm nay mình chỉ ăn 4d hai đài miền nam,3d miền bắc, còn 4d gãy nên hẹn ae tập sau cách mình bắt 4d miền bắc nha❤❤
Mình để ý đề mn kép xuất hiện rất cao, khoảng 5 đến 10 ngày có thể hơn, có thể về liên tục 2 ngày
Nên lúc nào bắt 4d đề ae luôn lót kép tổng là 10 con, 20 số tiếp theo ae lấy ở dàn 10 số của hai cao thủ có phong độ cao nhất ( là bác nguoi qua duong, bac saigon999) tổng là gần 30 số, ae lọc bớt số trùng nhau, và lúc nào cũng kẹp thêm hai con số may mắn của mình, riêng mình luôn kẹp 68,79❤
vì số chọn 30 số là rất ít, ae bắt full càng 3 từ 0 đến 9, càng 4 ae bắt theo càng bác saigon999
Nếu thật sự may mắn ae có thể ăn full 3 đài là bình thường
Chúc tất cả ae đang xa bờ cùng mình cố gắng nhé ❤
càng 3 ae nhớ bắt full

Chúc mừng ae đã có phương pháp để theo, nhưng ae k hiểu và có phần bất cập trong cách chơi của ae tại sao phần 3d ae lại bắt full càng từ 0 đến 9, thế thì sao lãi bằng 2d dc, ví dụ dàn 2d của ae là 30 số =>3d: 10*30 số =300 số ( lãi trúng 972k - 300k= 672k ), nếu lấy vốn 300k/30 số 2d thì mỗi số 2d là 10k (10k*99k-300k vốn =690k ) vậy là lãi 3d có 672k, trong khi lãi 2d là 690k, mong ae chỉ giáo.

Được đà thắng thì mình xông lên, đến khi nào hết vận may ae dừng lại và tiếp tục cày
Thường mình đánh miền nam ăn mình sẽ chia ra 1/2 lãi đập miền bắc, lời nữa mình sẽ chia 1/2 lãi tiếp lục giăng lưói tỷ số uro
Ae cố lên nhé
Đỉnh nhất trong 1 ngày hên của mình là ăn nam bắc, full 4d ăn banh tỷ số 33 hai trân tay ban nha ,trận pháp 150 củ vốn 15tr
Cuộc chơi nào cũng có kẻ thắng ng thua, thua thì dừng lại liền, thắng thì xông lên ae nhé, chúc ae thành công, giữ được mình trong cuộc chơi❤
nể bác quá bác bản lĩnh luôn ♥️ Cho bác

Chúc mừng ae đã có phương pháp để theo, nhưng ae k hiểu và có phần bất cập trong cách chơi của ae tại sao phần 3d ae lại bắt full càng từ 0 đến 9, thế thì sao lãi bằng 2d dc, ví dụ dàn 2d của ae là 30 số =>3d: 10*30 số =300 số ( lãi trúng 972k - 300k= 672k ), nếu lấy vốn 300k/30 số 2d thì mỗi số 2d là 10k (10k*99k-300k vốn =690k ) vậy là lãi 3d có 672k, trong khi lãi 2d là 690k, mong ae chỉ giáo.
Bắt càng 3 full để nâng tỷ lệ khi chơi 4d à bạn, tiền cao hơn tý nhưng khẳ năng lọt khe khi chọn càng =0