Thông báo - VINH DANH️ CAO THỦ THÁCH ĐẤU THÁNG 11/2022 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo VINH DANH️ CAO THỦ THÁCH ĐẤU THÁNG 11/2022

dạ cháu chào chú cháu có trao đổi qua ad rồi ạ ad bảo giỏi miền nào có thể chơi miền đó không bắt buộc phải cả chơi 3 miền ạ ( khi nào 2 miền còn lại cháu đủ khả năng tốt cháu sẽ chọn những con số chất lượng ạ còn giờ cháu chỉ tập chung ở mb thôi ạ , nếu chú đủ khả năng làm ct top1 thì hẹn chú ở 1 thời điểm nào đó cháu sẽ so tài với chú ạ ! có gì sai xót thì chú bảo cháu cháu cố gắng để thành người chốt số hoàn hảo ( bắc + trung + nam ) ạ !

dạ cháu chào chú cháu có trao đổi qua ad rồi ạ ad bảo giỏi miền nào có thể chơi miền đó không bắt buộc phải cả chơi 3 miền ạ ( khi nào 2 miền còn lại cháu đủ khả năng tốt cháu sẽ chọn những con số chất lượng ạ còn giờ cháu chỉ tập chung ở mb thôi ạ , nếu chú đủ khả năng làm ct top1 thì hẹn chú ở 1 thời điểm nào đó cháu sẽ so tài với chú ạ ! có gì sai xót thì chú bảo cháu cháu cố gắng để thành người chốt số hoàn hảo ( bắc + trung + nam ) ạ !
Tập trung mb em ơi

Tuổi trẻ tài cao thì cứ để cho em nó phấn đấu vươn lên nếu ông đủ bản lĩnh chốt giỏi thì ông xin admin vào bât chốt top 1 mà chốt số cho ae nó theo cao thủ hay ông ngoại của cao thủ chốt số cũng sịt à đó ăn thì họ khen ngợi như khải 89 kìa sịt có 2 hôm bị chửi sml ra trên dơid này ko gì là chuẩn 100% cả vậy lên e giang nó vượt qua cả đám đâm cao thủ huyền thoại tóp 1 để giành cái giải này thì ae cũng tâm phục nó rồi ông còn ko phục cg nữa :))) chúc cho em giang cố gắng chốt những con số chất lượng cho ae đag xa bờ húp ❤️😎😎😎😎

Đính kèm

• 149.2 KB Lượt xem: 87

Đính kèm

Tổng kết ba miền cuối ngày có lãi 👍
Nếu ngày nào cháu cũng màu xanh chú và AE CT TOP 1 hàng đầu Việt Nam sẽ sẽ công nhận cháu là CT TOP1 👍 xếp vào TOP đẳng cấp nhất Việt Nam 👍

Mấy cái này ko có ý nghĩa j, tôi làm photoshop cũng đc, quan trọng là cuộc thi do admin đưa ra, và mọi quyết định chọn người đều do admin, nếu bạn cảm thấy mình tài giỏi thì nên tham gia những cuộc thi và đoạt giải , lúc đó hãy nói j cũng đc.
Trân trọng.

Nói chung trên đời sống xã hội này ko có gì là hoàn hảo 100% cả mà em đă bỏ rất nhiều chất sám ra để có những con số chất lượng như vậy a thấy đáng khâm phục. Chúc em luôn mạnh khỏe. Luôn có con số để các ae tham khảo. Xin cảm ơn nhiều. Chúc tất cả các ae trong tập đoàn luôn mạnh. Chúc ae mc luôn cô chất giọng tốt để phục phụ khán giả. Xin chào ạ

Thế giới này tuy là lớn, nhưng cuộc sống ở đời này nó ngắn lắm, vì thế hãy mình làm được gì mình có thể, vì mình vì mọi người sẽ cố gắng hết sức,Anh chúc em cùng gia đình luôn bình an và may mắn, còn tất cả những đường cầu sẽ gãy và không có gì gọi là trường tồn vĩnh cửu cả mà chỉ có tâm thức của con người mới là trường tồn vĩnh cửu.thân ái, chúc mừng Em.chúc Em luôn luôn may mắn.

@EMTHUONG89 Ông rồi cũng bay màu thôi.
Vì ông chỉ khoe của chứ chưa giúp ích được j cho Diễn Đàn cũng như cộng đồng.
Vậy mục đích ô vào đây là gì???

Chúc mừng e trở thành cao thủ top 1 , có những con số chất lượng giúp ae về bờ nhé , chúc e thật nhiều sức khỏe và niềm vui

@EMTHUONG89 Ông rồi cũng bay màu thôi.
Vì ông chỉ khoe của chứ chưa giúp ích được j cho Diễn Đàn cũng như cộng đồng.
Vậy mục đích ô vào đây là gì???
Hay lắm bác à đã méo lj được cho diễn đàn rồi lại còn bắt bẻ ngta nhỉ bác giỏi lên mà chốt ăn thông tháng nó nói toàn lời ko đâu nghe nhảm thật sự

Mấy cái này ko có ý nghĩa j, tôi làm photoshop cũng đc, quan trọng là cuộc thi do admin đưa ra, và mọi quyết định chọn người đều do admin, nếu bạn cảm thấy mình tài giỏi thì nên tham gia những cuộc thi và đoạt giải , lúc đó hãy nói j cũng đc.
Trân trọ
Hay lắm bác à đã méo lj được cho diễn đàn rồi lại còn bắt bẻ ngta nhỉ bác giỏi lên mà chốt ăn thông tháng nó nói toàn lời ko đâu nghe nhảm thật s
Hay lắm bác à đã méo lj được cho diễn đàn rồi lại còn bắt bẻ ngta nhỉ bác giỏi lên mà chốt ăn thông tháng nó nói toàn lời ko đâu nghe nhảm thật sựấcc v

ban Sang khoe ăn nhiều cho ae xin cái lịch sử rút tiền nhỉ mình người thực việc thực lại sợ khong dám à hay chơi cái acc đại lý mà ảo tưởng thần lô miền bắc ông hoàng phòng chat

Xin cái lịch sử nạp rút là rõ thôi

Thích lên lam từ liêm hà nội gặp t nếu là thật tao xin mày 1 cánh tay mày dám chơi ko thằng nguuu hay ảng đj spam
Mày bị khoá acc còn chưa kinh à nhóc dám
Gặp t trực tiếp để xem ko là thật t bảo đàn em t chặt cánh tay mày cho m thêm 100 triệu tiền viện phí còn nếu ko phải t mất mày lại 1 cánh tay mày dám ko để t nổ địa chỉ