Thảo luận - vỡ nợ vì những con số | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận vỡ nợ vì những con số

các chủ tịch và cao thủ cùng các anh trong dđgmsh làm ở chỉ cho em phương pháp nào chơi để em gỡ nợ dc không ah. em nợ 50tr bây giờ em có vốn khoảng 3tr mong các chủ tịch và cao thủ cùng các anh chị trong diễn đàn giúp đỡ. xin cảm ơn ah

50tr thui bỏ lô đề đi chả rồi dần rồi cũng hết,đừng để nún sâu quá
em cũng ngừng không chơi dc một thời gian dài rồi . nhưng em cũng mới trở lại diễn đàn dc mấy ngày em cũng muốn học hỏi thêm để gỡ nợ . mong mỗi ngày kiếm đủ tiền trả lãi thôi bác ah

em cũng ngừng không chơi dc một thời gian dài rồi . nhưng em cũng mới trở lại diễn đàn dc mấy ngày em cũng muốn học hỏi thêm để gỡ nợ . mong mỗi ngày kiếm đủ tiền trả lãi thôi bác ah
Em đừng vội cứ từ từ tìm hiểu có p.p nào thik hợp rồi hả chơi

dạ em cũng đang tìm hiểu chơi đề dàn và 3 càng đề . nếu chơi đề dàn và 3 càng đề thì chơi dàn nào và càng nào ah

dạ em cũng đang tìm hiểu chơi đề dàn và 3 càng đề . nếu chơi đề dàn và 3 càng đề thì chơi dàn nào và càng nào ah
Chơi đề dàn nửa thì vốn phải nhìu mới đc

Bgio ít thì chơi một món 3D thôi từ từ rồi tính tiếp
Bạn ko có cầu kèo thì nên theo, GIÔNG BÃO, SAIGON999 V,V, hây bạn test các cao thủ khác xem ai hiệu quả và hợp duyên thì theo