Thảo luận - vỡ nợ vì những con số | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận vỡ nợ vì những con số

các chủ tịch và cao thủ cùng các anh trong dđgmsh làm ở chỉ cho em phương pháp nào chơi để em gỡ nợ dc không ah. em nợ 50tr bây giờ em có vốn khoảng 3tr mong các chủ tịch và cao thủ cùng các anh chị trong diễn đàn giúp đỡ. xin cảm ơn ah
Theo ai thì cứ theo 1 người đó thôi đừng có nhảy lung tung, là lại stoi

các chủ tịch và cao thủ cùng các anh trong dđgmsh làm ở chỉ cho em phương pháp nào chơi để em gỡ nợ dc không ah. em nợ 50tr bây giờ em có vốn khoảng 3tr mong các chủ tịch và cao thủ cùng các anh chị trong diễn đàn giúp đỡ. xin cảm ơn ah
Với số vốn nhỏ như này tôi có lời khuyên cho ae nên đánh giải 7 hàng ngày, dàn 19 số, mỗi con 10đ. Có thể tham khảo số của chủ tịch Ngộ Không hoặc cao thủ Người Qua Đường

Với số vốn nhỏ như này tôi có lời khuyên cho ae nên đánh giải 7 hàng ngày, dàn 19 số, mỗi con 10đ. Có thể tham khảo số của chủ tịch Ngộ Không hoặc cao thủ Người Qua Đường
G7 đi đều tay có ổn k a

Nên tìm đến cao thủ top1,2 mà chơi có có niềm tin

nhắn ad nhờ đi

khuyên ae nên chia chặn ra mà trả. 1 lần chẳng kiếm nổi 50tr được đâu con số đó lớn lắm. chia tháng 4-5tr chơi kiếm trả từ từ sẽ ok hơn

Theo bác người qua đường và bác huy thông chơi đề miền nam nhanh gỡ lắm bác ạ e hiện tại chiều nào cũng theo 2 bác ấy

Nói Gỡ thì khó wá ngày càng lún sâu vào thì đc. Ít vậy bỏ cho lành. Để lên nữa tỷ cái chết luôn

em cũng ngừng không chơi dc một thời gian dài rồi . nhưng em cũng mới trở lại diễn đàn dc mấy ngày em cũng muốn học hỏi thêm để gỡ nợ . mong mỗi ngày kiếm đủ tiền trả lãi thôi bác ah
tôi khuyên ô nên bỏ hẳn đi còn muốn gỡ thì lại thêm nợ thôi

đang nợ 5 tỷ thì hãy chơi, 50tr thì bỏ cho khoẻ, cơ hội về bờ còn nguyên!