Thảo luận - vỡ nợ vì những con số | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận vỡ nợ vì những con số

khuyên ae nên chia chặn ra mà trả. 1 lần chẳng kiếm nổi 50tr được đâu con số đó lớn lắm. chia tháng 4-5tr chơi kiếm trả từ từ sẽ ok hơn
nhưng kiếm bằng cách nào mới quan trọng ah

Đánh giàn 64s ghép 7cang nhé..mình đánh pp này chưa Pjo thua..chỉ có thua mấy trò chơi trên kubet thôi
đánh dàn 64số và ghép 7 càng thì ngày nào cũng đánh ah. và tỉ lệ vào tiền thế nào ah

Vốn 3tr thì hơi khó khăn đấy bạn. Bạn bám càng dàn 64 và stl của cao thủ may ra còn có đường.

đánh dàn 64số và ghép 7 càng thì ngày nào cũng đánh ah. và tỉ lệ vào tiền thế nào ah
Mình từ lâu đã dùng phương pháp bắt 5 chạm va loại tổng of ngày hôm trước..3 càng thì ở giải 5 và 6.chúc bạn may mắn..đi tiền thì cứ đều 1đ.nói thật để kiếm đc tiền từ sổ số đến bjo mình chưa tìm thấy phương pháp nào hay hơn giàn 64s ghép 7,8 càng.

Mình từ lâu đã dùng phương pháp bắt 5 chạm va loại tổng of ngày hôm trước..3 càng thì ở giải 5 và 6.chúc bạn may mắn..đi tiền thì cứ đều 1đ.nói thật để kiếm đc tiền từ sổ số đến bjo mình chưa tìm thấy phương pháp nào hay hơn giàn 64s ghép 7,8 càng.
B chơi pp này lâu chưa? B có thể chia sẻ thêm k ạ? Mình đang thua tha quá!

nhưng mà đài Miền Nam nhiều đài vốn phải nhiều bác ah
Bác đánh đề 3 đài là khòng hơn 1.400 đấy là e tính bác đánh 30k 1 con, nếu về chỉ cần 1 đài là bác ăn ra 1.500, như hôm qua về 2 đài thì bác đc gần 6trieu trừ đi tiền đánh thì bác đc bao nhiêu bác tính đc mà

Mình gỡ tư 15tr giờ âm lên 150tr rùi khó lắm bạn ơi

B chơi pp này lâu chưa? B có thể chia sẻ thêm k ạ? Mình đang thua tha quá!
Bạn vào cầu đề thần tài..theo giàn 3d of bác saigon999 tầm 1-2 tuần xem mình thấy bác bắt 3 càng OK đó

Bạn vào cầu đề thần tài..theo giàn 3d of bác saigon999 tầm 1-2 tuần xem mình thấy bác bắt 3 càng OK đó
Mình đang theo bác đây, mà dạo này đen quá! B theo lâu chưa? B theo dàn bác lên hay theo cầu bác chia sẻ, đi vốn ntn vậy?

Mình đang theo bác đây, mà dạo này đen quá! B theo lâu chưa? B theo dàn bác lên hay theo cầu bác chia sẻ, đi vốn ntn vậy?
Mjh toàn đi có 1d 3d nhiều khi phải linh động bạn ak..mình lấy 4 chạm of bác và lót thêm of lọc bỏ 1 tổng.nhiều khi mjh ăn thông quá toàn phải đánh 8 càng để chắc hơn.chứ mjh ko theo nguyên hẳn bác bắt

Mjh toàn đi có 1d 3d nhiều khi phải linh động bạn ak..mình lấy 4 chạm of bác và lót thêm of lọc bỏ 1 tổng.nhiều khi mjh ăn thông quá toàn phải đánh 8 càng để chắc hơn.chứ mjh ko theo nguyên hẳn bác bắt
Bác chơi ntn lâu chưa ạ? Có ăn đều k bác? Bác chỉ e theo vớil Pl