Về bờ - Vốn 1 triệu, chỉ tiêu ngày 100k. Các ae có kinh nghiệm cho ý kiến với ạ. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Vốn 1 triệu, chỉ tiêu ngày 100k. Các ae có kinh nghiệm cho ý kiến với ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

LEDZUONG

Học Viên
Điểm cảm xúc
2,909
Điểm
223
Xu
0Xu
Xin hỏi các ae trong group có cách nào hay phương pháp nào mà vốn 1 triệu, chỉ tiêu lãi ngày 100k k. Mức chỉ tiêu như vậy có cao so với vốn k ạ. Mình thì hay chơi dàn đề 64s 3 phút. ( Nhưng nghỉ chơi 3 tuần nay vì mất quá, ngày ăn, ngày mất. Chủ yếu mất nhiều hơn ăn vì chưa có mục tiêu hay tỉ lệ phương pháp j cả). Có ngày ăn 5-700k, những cũng có ngày mất vài triệu vì thua nên nộp thêm. Nay viết lên đây ae có cách nào chia sẽ góp ý với ạ.
Cảm ơn ae nhiều!

Theo t bác nên bỏ bộ môn bet nhé. Ae trong diễn đàn cũng bét nhè chè thiu vs nó rồi. Ko ăn nổi đâu. Bác muốn kiếm cơm hàng ngày thì nên chơi xstt. Chơi dàn hoặc lô. Theo duy nhất 1 CT thôi. Nên đọc những bài chia sẻ của các CT trước khi chơi. Quan trọng nhất là ko cay cú, ko tất tay. Đi đều, quản lý vốn tốt. Chúc b luôn rr

Theo t bác nên bỏ bộ môn bet nhé. Ae trong diễn đàn cũng bét nhè chè thiu vs nó rồi. Ko ăn nổi đâu. Bác muốn kiếm cơm hàng ngày thì nên chơi xstt. Chơi dàn hoặc lô. Theo duy nhất 1 CT thôi. Nên đọc những bài chia sẻ của các CT trước khi chơi. Quan trọng nhất là ko cay cú, ko tất tay. Đi đều, quản lý vốn tốt. Chúc b luôn rr
Chuẩn đấy bác

Cảm ơn bác chia sẽ nhé

Tôi cũng chết vì bét nhiều lắm rồi cứ choi lúc đầu được 5-7tr có lúc được mất trục nhưng gần sáng quấn quá lại hết lần nào cũng vậy 2nam không được tiêu đồng lương nào nợ lung tung cả
Cố lên bác. Hoặc là bỏ, hoặc là tìm tòi cách đánh hay pp mới thử xem sao.

Xin hỏi các ae trong group có cách nào hay phương pháp nào mà vốn 1 triệu, chỉ tiêu lãi ngày 100k k. Mức chỉ tiêu như vậy có cao so với vốn k ạ. Mình thì hay chơi dàn đề 64s 3 phút. ( Nhưng nghỉ chơi 3 tuần nay vì mất quá, ngày ăn, ngày mất. Chủ yếu mất nhiều hơn ăn vì chưa có mục tiêu hay tỉ lệ phương pháp j cả). Có ngày ăn 5-700k, những cũng có ngày mất vài triệu vì thua nên nộp thêm. Nay viết lên đây ae có cách nào chia sẽ góp ý với ạ.
Cảm ơn ae nhiều!
Tôi vốn 1,5m ngày lãi 5xj đến 1,4m. Bạn nên chơi dàn 3D, 4 chạm đặc biệt MB. Dễ chơi dễ trúng thưởng. Quan trọng phải bình tĩnh và đều tay.

Bác chơi theo ngày hay nuôi chia sẻ e theo với
Mình chơi theo ngày bạn. Tổng hợp các chạm của các cao thủ rồi chọn ra 4 chạm. Lấy 8 càng ghép vào dc 512 số. Cứ đi đều là có lãi. Nên tính lãi theo tuần or tháng. Vì nợ đến tháng mới trả mà. Nhớ đừng có tham tham là dễ dứt lắm, còn vốn thì k sao chứ cụt vốn 1 cái là phải nợ để gỡ :(

Chia sẻ cách chơi bạn ơi
Trước mình chơi dàn đb 512 số Miền Nam, cứ vào 2 cái là dừng. Ăn thông 8 ngày liền, có ngày vào cả 3 đài là lãi 1,4m. Bạn cứ tập hợp các chạm của các cao thủ rồi lấy 4 chạm ưng ý nhất. Ghép thêm 8 số càng vào dc 512 số. Dễ chơi dễ trúng, cứ đi đều là oke

Đúng như lời khuyên đấy bạn ơi.Không bạn sẽ suy sụp vì ko còn vốn nữa.Hãy tỉnh táo vì vốn ít vào dđ xem Chủ tich Hihi nhé.Chúc bạn thành công

Đúng như lời khuyên đấy bạn ơi.Không bạn sẽ suy sụp vì ko còn vốn nữa.Hãy tỉnh táo vì vốn ít vào dđ xem Chủ tich Hihi nhé.Chúc bạn thành công
Cảm ơn bác quan tâm nhé!

Còn nợ hơn 500m nữa e . Trước chơi ngoài ko thua từ khi biết đến trang ku nghiện bét bỏ sxvn nên giờ mới ôm đống nợ vào người 😔
Mong anh may mắn trúng dàn ít số nhanh trả hết nợ. E chơi bét rồi nợ nàn hơn 100m trong hơn 2 năm mới trả đc.

Mong anh may mắn trúng dàn ít số nhanh trả hết nợ. E chơi bét rồi nợ nàn hơn 100m trong hơn 2 năm mới trả đc.
Nhìn mấy bác nợ nhiều mà sợ. E may tiếp xúc KU từ từ với hôm bữa có trúng đc xiên 4 50k nên còn âm gần 20m. Nên giờ lên tìm hiểu pp gỡ dần dần.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.