Thảo luận - vốn 100 củ tháng mục tiêu 30 củ ổn ko ae, nên chơi món gì | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận vốn 100 củ tháng mục tiêu 30 củ ổn ko ae, nên chơi món gì

MÌNH THẤY CÓ ÔNG 20M CHƠI BÉT 2 HÔM ĐƯỢC 700M DẠO ĐÓ CÒN ÚP ĐƠN LÊN CHO MN XEM TIỀN RÚT
vậy bác đó quá đỏ, nhưng ham thì 700m cũng hết thôi. Đầu tiên ngày chỉ ước dc 500k, chơi ổn định dc đôi tuần thấy ăn dễ lòng tham chỗi dậy bắt đầu gấp thếp thế là cũng hết

vốn 100tr ngày chỉ tiêu 1tr là thừa sức làm dc,nhưng ông nên thuê thêm 1 người ngồi cạnh khi nào thấy kiếm dc 1tr thì nhiệm vụ của ng ấy phải thu máy lại ko cho chơi nữa.Còn ông vẫn cầm tk thì tôi nói luôn kể cả ông có 10ty thì cũng bay nhé:)) ông nào từng chơi to rồi like cái để biết cùng cảnh ngộ.Tôi giống ông đầu tiên nạp 3tr chỉ tiêu 300k xong nâng lên 500k rồi nâng lên 1tr.Rồi nạp hẳn 100tr tính ngày làm 5tr thì lại kiếm dc 7,8tr/ngày.Ăn đều nửa tháng thì bắt đầu cách đánh nó cũng thay đổi,trc đánh bé vài chục vài trăm,sau đó tự nhiên trả hiểu sao bắt đầu đánh lên mỗi tay tiền triệu,rồi chục triệu lúc nào ko biết.Mà đã đánh tầm 20tr,30tr/tay thì vốn 100tr cũng chỉ là muỗi bỏ bể.tk bay chỉ trong tic tắc rồi lại cay nghĩ nạp lại đánh gỡ.Lúc gỡ lại đánh nhỏ lại ăn....và vòng tuần hoàn lại lặp lại.trong đầu nghĩ làm mấy tiếng to gỡ cho nhanh rồi kết quả chắc bạn hiểu:)))))

Khuyên thật bác nếu k nợ hoặc nợ ít thì nên bỏ . E 1 tỷ còn bay . Cứ nói ngày 1m . Ngày e chơi bet cug xd 1m đơn giản . Nhưng kiếm ngày 60m cug k nghỉ dc . Cuối cug cug bay
Chuẩn rồi, lòng tham con người mà bạn, ai cũng muốn dc hơn,

vốn 100tr ngày chỉ tiêu 1tr là thừa sức làm dc,nhưng ông nên thuê thêm 1 người ngồi cạnh khi nào thấy kiếm dc 1tr thì nhiệm vụ của ng ấy phải thu máy lại ko cho chơi nữa.Còn ông vẫn cầm tk thì tôi nói luôn kể cả ông có 10ty thì cũng bay nhé:)) ông nào từng chơi to rồi like cái để biết cùng cảnh ngộ.Tôi giống ông đầu tiên nạp 3tr chỉ tiêu 300k xong nâng lên 500k rồi nâng lên 1tr.Rồi nạp hẳn 100tr tính ngày làm 5tr thì lại kiếm dc 7,8tr/ngày.Ăn đều nửa tháng thì bắt đầu cách đánh nó cũng thay đổi,trc đánh bé vài chục vài trăm,sau đó tự nhiên trả hiểu sao bắt đầu đánh lên mỗi tay tiền triệu,rồi chục triệu lúc nào ko biết.Mà đã đánh tầm 20tr,30tr/tay thì vốn 100tr cũng chỉ là muỗi bỏ bể.tk bay chỉ trong tic tắc rồi lại cay nghĩ nạp lại đánh gỡ.Lúc gỡ lại đánh nhỏ lại ăn....và vòng tuần hoàn lại lặp lại.trong đầu nghĩ làm mấy tiếng to gỡ cho nhanh rồi kết quả chắc bạn hiểu:)))))
Mình đã từng 3 lần như thế này mà không đỡ đc. Đánh lên gần 100 triệu rồi nhưng lại bay sạch âm thêm 30 triệu. Lần 2 lên 50 triệu rồi lại âm thêm gần 10 triệu. Lần 3 lên hơn 20 triệu rồi nhưng lại âm thêm gần 40 triệu.
Tóm lại chơi bet là chết chắc rồi vì ko ông nào bỏ đc lòng tham, đánh đủ chỉ tiêu rồi nghỉ, ko giữ đc quy tắc, ko không chế đc cảm xúc...... Lúc đầu đánh bé 10-20đ, đánh đc 1 lúc lên mẹ nó 100-200 điểm thế là oẳng chó.

Tốt nhất nên chơi XSVN thôi anh em ah.

Cái này thì chắc chắn ai cũng dính mà, vì tự tin quá, ăn dc hàng tuần rồi, nghĩ là ăn dc nữa, đánh to nên phát là hết vốn, mà tôi thấy lô chỉ cho đánh 300d, ae tính chão đến 300 thôi chứ, phải kiên trì, tôi dính 3 phát, ăn cả tuần dc mấy chục, xong là nâng lên phát gãy , lại nạp thế là lại hết, bây giờ học kiên trì ăn ít thôi, nạp 10tr ăn 2 tr là nghỉ

Mình đã từng 3 lần như thế này mà không đỡ đc. Đánh lên gần 100 triệu rồi nhưng lại bay sạch âm thêm 30 triệu. Lần 2 lên 50 triệu rồi lại âm thêm gần 10 triệu. Lần 3 lên hơn 20 triệu rồi nhưng lại âm thêm gần 40 triệu.
Tóm lại chơi bet là chết chắc rồi vì ko ông nào bỏ đc lòng tham, đánh đủ chỉ tiêu rồi nghỉ, ko giữ đc quy tắc, ko không chế đc cảm xúc...... Lúc đầu đánh bé 10-20đ, đánh đc 1 lúc lên mẹ nó 100-200 điểm thế là oẳng chó.

Tốt nhất nên chơi XSVN thôi anh em ah.
Tại thời gian nó ngắn, làm mình ko có lựa chọn, tôi thấy ae mà ván nào cũng đánh thì 100% thua, tự kiếm lấy 1 cầu tủ, 1 ngày kiểu gì nó cũng đến, đánh theo cầu đó, ko phải suy nghĩ nhiều loạn số, đạt chỉ tiêu là nghỉ

Tôi đây vốn 5m ngày đánh xóc kiếm 1-2m đánh đề văn nghệ đỏ thi húp 2 mâm luôn ko thua tha nợ nần nên tâm lí khá thoải mái

đồng cảnh ngộ, đánh không thương tiếc luôn. khi thua hết mới nhìn lại bản thân. thấy nó ngu và cai gì đâu, chung quy cũng 1 chữ " Tham"

Ku luôn thích những kiểu ng chơi như vậy đó và ku no sợ 1 những con bạc ăn non là nghĩ... sòng xới bên ngoài nó cũng là như vậy thôi

VỐN 100 CỦ TRƯỚC MÀ GẶP HOADADIEU,VUHUNG ,HUYNGOC THÁNG KIẾM 40-60TR RỄ.
Tâm lý nữa bác, khi bác ăn đều ko sao, vào 1 ngày cơn gió độc sẽ đưa bác đi từ từ, rồi đi xa bờ. Bác tự tin và tinh thần sảng khoái nó khác. Khi bị âm rồi tinh thần nó, mà khí bác đang âm thì bác ko thể ko gấp thếp, nên tóm lại nếu chưa thua thì nên, chơi văn nghệ, không đặt nặng vấn đề này, chỉ chơi kiếm đi nhậu và cafe, chúc bác may mắn và nhận định đúng đắng, đừng để khi mắc sai lầm rồi, thì không thể cứu vãng được đâu, đôi dòng tâm sự mong bác tỉnh táo, cờ bạc lô đề nó cuống lắm chắc 100 người có 1 người đủ khả năng và bản lĩnh nhận thức đúng.