Lotto Bet - Vốn 5 triệu lãi tháng 30 triệu. | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Vốn 5 triệu lãi tháng 30 triệu.

Chia sẻ cho mình cách b lọc dc k
Cảm ơn b
Bác vào bảng phân tích kết quả mức 30 kỳ và 100 kỳ gần nhất. Khi nào ở hàng đơn vị và hàng chục chẵn về nhiều hơn thì bác bắt đầu loại : Loại Lẻ lẻ, loại kép lệch, loại tổng kỳ trước vừa về. Loại đủ bác sẽ còn 60 số hậu nhị. Với 60 số bác có thể ghép với 8 càng. Em đảm bảo với bác là khi nào chẵn về nhiều, thì dàn này ko bao giờ gẫy quá 3 tay. Nếu lẻ về nhiều thì bác làm tương tự.

Hôm nay tôi chia sẽ cho các ae trên diễn đàn pp đánh hậu, trung,tiền tam tương đối hiệu quả mà tôi đang áp dụng gần đây.Thực ra trước đây tôi chơi sxmb ăn thì ít thua thì nhiều và mất thời gian soi cầu mà một ngày một kết quả,nên tôi chuyển sang lotobet tìm hiểu chơi thấy có kết quả.cụ thể như sau.ae bỏ kép bằng,lệnh và 10 con chạm 0 còn lại 70 ghép với 7 con tùy chọn được 490 số đánh kiểu đơn thức cho hậu tam,trung tam hoặc hậu tam ,tiền tam hoặc tiền tam,trung tam đảm bảo ae về bờ .đây là pp tôi đưa lên ae tham khảo nhé.
chạm 0 phải là 19s chứ ạ, sao chỉ có 10 số, 10 số chạm 0 của bác ở đây là 10s đầu 0 hay 10s đít không ạ

Tôi chơi cũng tương tự như cao thủ cs, ae tham khảo tôi chơi 75 con ghép 6 càng đánh 2 đầu hoặc 3 đầu tùy ae....ngồi canh hơi mất thời gian nhưng có lãi đủ chỉ tiêu lúc nào tắt máy lúc đó
E chơi 7 càng mà vẫn thấy chết càng suốt bác ạ. 6 càng bác có cách bắt nào ko ạ ?

E chơi 7 càng mà vẫn thấy chết càng suốt bác ạ. 6 càng bác có cách bắt nào ko ạ ?
Tôi chưa biết lọc càng gì cả, tôi chơi càng cố định 1,2,3,4,5,6 ghép với 75 số được 450 số đánh 2 đầu hay 3 đầu gì cũng được tùy vốn ae, đánh1 điểm 2 đầu ra 1 lãi 70k,ra 2 ăn hơn 1 triệu còn đánh 1 điểm cho 3 đầu vốn 1350k ăn 2 tới 3 là quá ok rồi. Nhớ là rình mới có cơ hội ăn bet nha.

Hôm nay tôi chia sẽ cho các ae trên diễn đàn pp đánh hậu, trung,tiền tam tương đối hiệu quả mà tôi đang áp dụng gần đây.Thực ra trước đây tôi chơi sxmb ăn thì ít thua thì nhiều và mất thời gian soi cầu mà một ngày một kết quả,nên tôi chuyển sang lotobet tìm hiểu chơi thấy có kết quả.cụ thể như sau.ae bỏ kép bằng,lệnh và 10 con chạm 0 còn lại 70 ghép với 7 con tùy chọn được 490 số đánh kiểu đơn thức cho hậu tam,trung tam hoặc hậu tam ,tiền tam hoặc tiền tam,trung tam đảm bảo ae về bờ .đây là pp tôi đưa lên ae tham khảo nhé.
Chúc người ae may mắn

Khuyên thật sự mấy ae mới chơi đừng tin những bài như thế này. Không có chuyện 1 phương pháp chơi mà ăn của Lotobet liên tục trong vòng 10 ngày đâu. Rất nhiều CT đã nói rồi. Muốn ăn phải đa dạng pp chơi. Tâm lí vững. Mà quan trọng phải để máy in tiền bên cạnh.

Khuyên thật sự mấy ae mới chơi đừng tin những bài như thế này. Không có chuyện 1 phương pháp chơi mà ăn của Lotobet liên tục trong vòng 10 ngày đâu. Rất nhiều CT đã nói rồi. Muốn ăn phải đa dạng pp chơi. Tâm lí vững. Mà quan trọng phải để máy in tiền bên cạnh.
Chơi chộp giật thì được chơi lâu nó cho ra đảo ngay 3 tay ko ra là run lại đánh đâu chết đó

A cho thẳng số luôn đi a.e mới vào cũng nghiên cướu trả nộ.một hôm ăn ba hôm thua.hết cả 40tr rồi.

Chơi chộp giật thì được chơi lâu nó cho ra đảo ngay 3 tay ko ra là run lại đánh đâu chết đó
Chộp giựt cũng đc vài tay thôi bác. E từng thua như vậy rồi. Đc vài hôm nó sẽ lấy lại số mình ăn. Đánh số nào né số đó. Chủ thớt chắc ăn đc vài hôm nên đang ngộ nhận dễ ăn ngày nào cũng đều đều thôi.

Bạn nói đúng chơi lâu sẽ mất.Mục tiêu đặt ra 10 hay 20% phải dừng kg tham mặc dù cầu đang đẹp.Tham là thâm đó.

Chẳng có gì là rể với bét hết còn anh em đã đo thì đánh 4-5 càng vẫn ăn còn một khi đa đen rồi đánh 8 càng vẫn gãy. Mà lại đánh gần 500s cho 2 hoặc 3 tam nữa thì chỉ có ra đảo nhanh thôi. Tốt nhất ngày anh em nên nghĩ mình kiếm chỉ cần 3-500k thôi ko nên tham làm gì tham thì tham thôi miễn sao trong ngày mình xanh là ok rồi còn 2-3-500k ko quan trọng nhé anh em. Còn nếu trong suy nghĩ của anh em còn muốn kiếm ngày vài mét là một sai lầm và sẽ ra đảo nhanh hơn thôi. Chúc anh em có sự lựa chọn sáng suốt cho mình