Lotto Bet - Vốn 5 triệu lãi tháng 30 triệu. | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Vốn 5 triệu lãi tháng 30 triệu.

Chộp giựt cũng đc vài tay thôi bác. E từng thua như vậy rồi. Đc vài hôm nó sẽ lấy lại số mình ăn. Đánh số nào né số đó. Chủ thớt chắc ăn đc vài hôm nên đang ngộ nhận dễ ăn ngày nào cũng đều đều thôi.
Chính xác. Trước tôi chơi 5c loại 2 tổng ăn đều như vắt chanh, ngày làm 1t2 đến 1t5, sau này nó lấy lại tất cả âm luôn vốn, giờ wa sợ lotobet này r. Cứ loại nào thì nó ra như vậy

Mịh bộ bet và xóc đĩa.ko chơi dk.choi du kiểu.jo way lại với XSMB.ko dau đầu như trước.cu đến Jo là vào lấy số của CT.von 10tr kiếm 2tr 1thang là nghỉ.cac b cứ nghĩ đi.von 100tr kiếm 20tr là wa ngonlai còn ăn chắc Hun lô tô bet

Nó chưa soi id thì xấu thành đẹp còn soi rồi thì ngược lại lúc đó đang từ +30/ tháng thành -30/ tháng ngay và luôn bạn nhé. Tốt nhất môn này thi thoảng bơi ngang qua thôi .

Bác cho hỏi càng cố định hay thay đổi vậy?

Bác chơi như vậy tổng là bao nhiêu con vậy?

Nó chưa soi id thì xấu thành đẹp còn soi rồi thì ngược lại lúc đó đang từ +30/ tháng thành -30/ tháng ngay và luôn bạn nhé. Tốt nhất môn này thi thoảng bơi ngang qua thôi .
Né luôn chứ con ngang ngửa gì nữa hâhhaa

Don gian het la choi dan co dinh 64s cua phan bao cho nhanh vao 3 tay ty le 1 3 8 an thua nghi la on nhat di ae

Choi cang lau la cang chet do ae dat tai no ra xiu dat xiu no ra tai nen muon choi tai thi phai xac dinh khung 3 tay an thua nghi giong nhu choi dan cua phan bao nuoi khung 3 tay vay thi muc tieu 500k ngay se lam duoc

Đánh hai lần tiền trung hay trung hậu bằng 980 số re 1 thì âm chú lãi cái gì ?

Chơi thì lúc ăn lúc thua chứ làm gì ăn mãi được.Trước lúc chơi phải xem cầu kèo ổn rồi mới chơi.