Thảo luận - Vốn 5m tháng ăn 45M - 10m ăn 90m | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Vốn 5m tháng ăn 45M - 10m ăn 90m

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào ace diễn đàn!
- Mình vừa xem CT @NIEMTIN678 thống kê tháng 5m ăn dc 45m. Tháng 10m ăn 90m. Ngày vốn 5-10m thì 1 tháng thành đại gia 100 tỷ vnd.
- ace cho em xin được hỏi vốn đi như thế nào mà ăn đc 100 tỷ vậy? Chứ em vốn ngày 10-20m bình thường mà vẫn ở đảo xa :) . Thanks
- có ace nào theo tháng 3,4 đc 100 ,200 tỷ chưa ???

Sửa lần cuối:
Đúng giẻ rách ngu xi, t theo lúc nào thế mày? T bảo vốn 5 tr/ ngày mày ko biết chữ à? Mày đặt bút tính 5 triệu/ ngày xem 1 tháng có ăn 139 triệu lãi ko? Nhờ luôn các admin tính xem, nếu đúng vốn hơn 5 triệu/ ngày mà lãi 139 triệu, t xin được khoá tài khoản
k cãi đc nên láo à! ít tuổi thì đừng già mồm k bằng ng ta thì im mõm đi k ai nói j đâu! vào bát chốt 1 tháng ko bằng ng ta đi ra xỉa xói k nhục à

k cãi đc nên láo à! ít tuổi thì đừng già mồm k bằng ng ta thì im mõm đi k ai nói j đâu! vào bát chốt 1 tháng ko bằng ng ta đi ra xỉa xói k nhục à
mày thử tính xem vốn 1 ngày hơn 5 triệu có đủ chơi 1 mả bảng chốt đó không, mà lãi 139 triệu không.Ko hiểu vấn đề à ? cái t nói ko phải giỏi hay ko , mà là lãi ko phải con số trên mây đó.Cái vấn đê giỏi hay ko thì tôi có bảo giỏi hơn người ta đâu mà phải bàn cãi . Cái chính là vốn là lãi có được như vậy không?

Sửa lần cuối:
Ct
mày thử tính xem vốn 1 ngày hơn 5 triệu có đủ chơi 1 mả bảng chốt đó không, mà lãi 139 triệu không.Ko hiểu vấn đề à ? cái t nói ko phải giỏi hay ko , mà là lãi ko phải con số trên mây đó.Cái vấn đê giỏi hay ko thì tôi có bảo giỏi hơn người ta đâu mà phải bàn cãi . Cái chính là vốn là lãi có được như vậy không?
Ct họ không chơi 2d, họ chơi 3 càng ,4 càng lô vs dàn đề 2d và dàn 3d,4d đề đuôi thôi. Đây là cách tính của họ

Đúng là không thể qua mắt được admin . Nhìn bảng mà nể ???
Các bác tự tính được mà :))
Nếu Ko đi 2 D, mà chỉ đi 3D và 4D . Tính riêng 4D của đề đi 1 điểm đã là 1920k rồi ( lấy 64 số ghép với 6 càng 3D và 5 càng 4D
Ăn 6 hôm ( 6 x 7000 ( vi tỉ lệ ăn 9000 nhưng phải trừ tiền gốc đi ) = 42.000
Ăn 6 thua 24 ngày = 24 x 1920 = - 46080
Vậy là đi đều 4D đề trong tháng 4 là thua
Còn em Ko rõ đi vốn 5 tr ntn :)) vì riêng 4D đã mất 2 tr rồi ( đấy là chưa tính 3 và 4 D lô nha )

Tất cả tính toán con số là ảo thôi.
Vốn 5tr/ ngày lãi vào mắt 139m
Tôi thấy chỉ có bảng tính lô khung của 2 CT Vân Vũ là ok, còn lại thống kê khác chỉ là thống kê mõm
Vì thực tế tôi cũng có bảng thống kê của CT đó mà
Ai chẳng tự tính được .

topic này không hiểu lập ra làm gì các bacs

Tôi thấy chỉ có bảng tính lô khung của 2 CT Vân Vũ là ok, còn lại thống kê khác chỉ là thống kê mõm
Ai chẳng tự tính được .
chuẩn luôn bác. Em đã bảo nếu đúng số vốn 5 triệu 5 / ngày mà lãi 139 triệu /tháng , em xin được khóa tài khoản ngay!

chuẩn luôn bác. Em đã bảo nếu đúng số vốn 5 triệu 5 / ngày mà lãi 139 triệu /tháng , em xin được khóa tài khoản ngay!
cái vấn đề phải nói rõ cách vào tiền cho AE . Sao lại nói là bỏ 200k 10 điểm 4D lô lãi 90 tr, làm những AE mới lại tưởng tiền dễ húp.
Vì để tạo ra đc 4D lô là phải ghép 2D vs mấy càng 3 rồi lại càng 4. Chứ có phải đánh bạch thủ 1 con 4D lô đâu mà tính kiểu đó được. Ôi nói chung nhìn hôm húp thì vậy nhưng các bác cứ thử 1 lần vào tiền là rõ . Xem 5 tr đánh đc những j

Nếu mà đầu tư lãi như thế này thì cả thiên hạ sẽ bỏ làm và đi theo số của CT đó luôn rồi
Người anh em thấy có đúng k.
Mọi con số chỉ mang tính chất minh họa
K có bảng tính cụ thể tiền vào chỉ là chém gió thôi.

cái vấn đề phải nói rõ cách vào tiền cho AE . Sao lại nói là bỏ 200k 10 điểm 4D lô lãi 90 tr, làm những AE mới lại tưởng tiền dễ húp.
Vì để tạo ra đc 4D lô là phải ghép 2D vs mấy càng 3 rồi lại càng 4. Chứ có phải đánh bạch thủ 1 con 4D lô đâu mà tính kiểu đó được. Ôi nói chung nhìn hôm húp thì vậy nhưng các bác cứ thử 1 lần vào tiền là rõ . Xem 5 tr đánh đc những j
Tính ảo mà bác,
Tính đầy đủ theo bài chốt thì vốn cung tương đối đó ạ, k phải 5tr/ ngày đâu
Kể cả đi hết theo bài chốt thì cũng k ăn thua đâu, em có ghi chép thống kê mà.
CT nào hay ai mà có bảng tính với bài chốt trên diễn đàn này với thống kê (XSMB) vốn 5tr/ngày tháng lãi 139tr thì em xin gọi là thánh .

Theo tớ là a.c.e lên cắm sổ để theo thôi . Cần gì phải làm . Kg làm mà cũng có ăn đấy?

Nếu mà đầu tư lãi như thế này thì cả thiên hạ sẽ bỏ làm và đi theo số của CT đó luôn rồi
Người anh em thấy có đúng k.
Mọi con số chỉ mang tính chất minh họa
K có bảng tính cụ thể tiền vào chỉ là chém gió thôi.
vì thế tui mới bảo nếu đúng chỉ mất 5triêu 5/ngày mà tháng vừa rồi lãi 139m , tôi xin được khóa tài khoản diễn đàn. Các cao thủ vào bát chốt là giỏi rồi , bản thân tôi không bằng , nhưng cái tính bốc phét , tính lãi trên mây , không đúng như vậy , thì tui phải nói. Cũng như người dân có quyền góp ý cho Đảng nhà nước vậy , chẳng nhẽ bằng họ thì mới dc góp ý sao.

Đúng sai thế nào chỉ cần người biết cộng trừ nhân chia là tính được mà bà chị, tranh cãi làm gì cho mệt

Ai chẳng tự tính được .
Để mình theo dõi tháng 7 này xem l..l
Ai chẳng tự tính được .
Để mình theo dõi tháng 7 này xem lãi được bao nhiu rồi sẽ rõ thôi mn.

Để mình theo dõi tháng 7 này xem l..l

Để mình theo dõi tháng 7 này xem lãi được bao nhiu rồi sẽ rõ thôi mn.
Tháng 6 tôi có thống kê và kết quả rồi
Tính tiền vào thì chỉ tính càng thủ thôi : ít số
Nhưng tiền ăn thì tính full bảng
Còn nếu đánh full bảng thì tháng rồi vẫn có lãi nhưng k đến số lẻ theo như KQ mà Người ta nói đâu .
Mọi người tham khảo thì phải cân nhắc theo như nào cho hợp lý nhé .

loại vô học bố mẹ m ko dậy đc m à! đúng là loại vừa xấu đòi đo so với ng ta

AE lưu ý giao lưu văn hóa lịch sử. Không dùng ngôn ngữ thiếu văn hóa tranh cãi nhau.
Mọi con số chia sẻ là để tham khảo, AE không thích có thể tham khảo ở các topic khác, không gây sự với nhau
Trường hợp nào thấy vi phạm thì báo cáo Admin để xử phạt
Topic vi phạm sẽ bị khóa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.