Thảo luận - Vốn 5m tháng ăn 45M - 10m ăn 90m | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Vốn 5m tháng ăn 45M - 10m ăn 90m

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào ace diễn đàn!
- Mình vừa xem CT @NIEMTIN678 thống kê tháng 5m ăn dc 45m. Tháng 10m ăn 90m. Ngày vốn 5-10m thì 1 tháng thành đại gia 100 tỷ vnd.
- ace cho em xin được hỏi vốn đi như thế nào mà ăn đc 100 tỷ vậy? Chứ em vốn ngày 10-20m bình thường mà vẫn ở đảo xa :) . Thanks
- có ace nào theo tháng 3,4 đc 100 ,200 tỷ chưa ???

Sửa lần cuối:
tôi thấy ct này từ ngày lên sóng giao luu đen lắm. theo ngàu nào chết ngày đó.
Ko phải tất cả các cao thủ khi lên thời sôngng nhip độ ăn giảm đi hẳn kiểu như lời nguyên champolic ý hii , tháng này đen tháng sau đỏ no gì , ko ai giàu 3 họ khó 3 đời cả lên ae cứ động vien các cao thủ ko lên trách móc mình theo thì theo ko theo thì thôi các bạn ạ

Vốn 1 ngày là 5m đến 10m mà bác. Tính ra vốn cx phải lên đến 50m đấy
Với dân viên chức mình tháng lương với có 6tr. Mà bỏ ra 5tr một ngày thì đúng là quá tải. Gãy 1 hôm là cũng mất xác rồi. Đi cả tháng lương. Chưa tính đến gãy 3 đến 4 hôm thì xong. Ae cứ lựa vốn mà đi theo các ct thôi.

Ae trong đấy ai có pp đánh nào bổ rẻ ngon mà có lãi ko nhỉ kiểu như tiền ít muốn hít ... thom ý
Theo pp của tôi thì lấy dàn 64 của cao thủ chốt hangd ngày, loại đi 3 tổng. Cách loại 3 tổng thì đọc lại các cao thủ chia sẻ trên dd.

Chào ace diễn đàn!
- Mình vừa xem CT @NIEMTIN678 thống kê tháng 5m ăn dc 45m. Tháng 10m ăn 90m. Ngày vốn 5-10m thì 1 tháng thành đại gia 100 tỷ vnd.
- ace cho em xin được hỏi vốn đi như thế nào mà ăn đc 100 tỷ vậy? Chứ em vốn ngày 10-20m bình thường mà vẫn ở đảo xa :) . Thanks
- có ace nào theo tháng 3,4 đc 100 ,200 tỷ chưa ???View attachment 114221
Nói thật nếu điều đó có thật thì chỉ may mắn thôi chứ đầy chủ tịch chốt gãy sấp mặt mấy Hôm ko thiếu. Còn lại chỉ bốc phét

Chào ace diễn đàn!
- có ace nào theo tháng 3,4 đc 100 ,200 tỷ chưa ???View attachment 114221
THÁNG NÀY VỐN 5M LÃI 139 M CƠ BÁC

@NIEMTIN678 thống kê đúng vì em ý có vốn! ng ta chốt có tâm có tầm nên mới đc ở bát chốt lâu thế sao mấy ông bà cứ kiểu đá đểu thíc đi soi mó đố kị với ng ta lzj nhỉ
Ông có đặt bút ra tính không, vốn hơn 5m/ ngày lãi 139 triệu, tôi đố cao thủ nào làm được! Đến cao thủ Phan Bảo ngày trước vốn 9 triệu/ ngày, tháng lãi cao nhất cũng chỉ hơn 70 triệu. Chắc ông cũng lãi 139 triệu rồi nhỉ? Tính lãi mõm. Đố kị cái méo gì, tôi tự lên dàn tự chơi. Cao thủ tôi rất tôn trọng nhưng cao thủ tính lãi trên mây thì ko tính nhé. Ai trong diễn đàn đặt bút ra tính lãi thử xem !

Vốn 5m 1ngay 1thang lãi 30 đến 45 m là khả thi với đk 3D 4d trúng đều đặn 1tuan ăn khoảng 3 lần rồi dừng lại ngay

128089
128090
128091

Vốn 200m tháng 6 chơi từ ngày 08-15 lãi 250m ( còn lại chơi bóng nến ko tính ) chấm hết. Mấy ngày sau chưa thèm tính. Chả hiểu bà chị 678 tính kiểu gì chứ ko có đơn em ko tin nhé các bác =))

Ông có đặt bút ra tính không, vốn hơn 5m/ ngày lãi 139 triệu, tôi đố cao thủ nào làm được! Đến cao thủ Phan Bảo ngày trước vốn 9 triệu/ ngày, tháng lãi cao nhất cũng chỉ hơn 70 triệu. Chắc ông cũng lãi 139 triệu rồi nhỉ? Tính lãi mõm. Đố kị cái méo gì, tôi tự lên dàn tự chơi. Cao thủ tôi rất tôn trọng nhưng cao thủ tính lãi trên mây thì ko tính nhé. Ai trong diễn đàn đặt bút ra tính lãi thử xem !
ngày vốn 5tr ko biết đọc à! chuyên đi soi mó ng ta từ trc cùng ông maica có lúc vẫn theo ng ta dàn 10s mà vẫn già mồm cãi đc! muốn nhiều ng theo thì giỏi hơn ng ta đi vào bát chốt thần tượng lâu lâu vào

ngày vốn 5tr ko biết đọc à! chuyên đi soi mó ng ta từ trc cùng ông maica có lúc vẫn theo ng ta dàn 10s mà vẫn già mồm cãi đc! muốn nhiều ng theo thì giỏi hơn ng ta đi vào bát chốt thần tượng lâu lâu vào
Đúng giẻ rách ngu xi, t theo lúc nào thế mày? T bảo vốn 5 tr/ ngày mày ko biết chữ à? Mày đặt bút tính 5 triệu/ ngày xem 1 tháng có ăn 139 triệu lãi ko? Nhờ luôn các admin tính xem, nếu đúng vốn hơn 5 triệu/ ngày mà lãi 139 triệu, t xin được khoá tài khoản

View attachment 114413

MÂY CŨNG ĐIỂM QUA PHONG ĐỘ CỦA CAO THỦ CHO BẠN NẲM RÕ
NIEMTIN678 - THÀNH TÍCH THÁNG 4/2021
Lô ăn 22 nháy, 3 càng lô ăn 10 nháy, 4 càng lô ăn 7 nháy
Đề ăn 19 ngày ( 2 lần tứ thủ đề 00, 5 lần dàn 10s) + 2 lần 3 càng đề 8s, 13 nháy 3 càng đề + 6 nháy 4 càng đề)
Đúng là không thể qua mắt được admin . Nhìn bảng mà nể ???

Ae nào có thể cho biết tỉ lệ vào tiền hằng ngày của CT Niềm Tin với vốn đầu tư ngày 5M , từ lô + 3d+ 4d lô + đề 65 số + 20 số + 10 số + tứ thủ đề + 3d + 4d đề . Xin ae cho biết để mình bám theo vốn 5M / ngày. Cảm ơn ae .
Nếu được thế thì tốt quá . Mình nhất đinh theo ae

Đúng giẻ rách ngu xi, t theo lúc nào thế mày? T bảo vốn 5 tr/ ngày mày ko biết chữ à? Mày đặt bút tính 5 triệu/ ngày xem 1 tháng có ăn 139 triệu lãi ko? Nhờ luôn các admin tính xem, nếu đúng vốn hơn 5 triệu/ ngày mà lãi 139 triệu, t xin được khoá tài khoản
[/QUOTE Đồng ý , moi ngưoid đừng ảo tưởng quá ngày chơi 5 tr thì tháng lãi 30-40 tr là ngon rồi

Mình co ý kiến như này dí hoà vi quí ng ta hơn 200 cũng dc ng ta ko dc 200 cubgx dc cai nhau lm gi mệt ng cacs bạn ak thời gian này mình giải tri , vào đây học hoi giao lưu thôi lên mong ae chuyện ai ng đó lm , mình ko bênh ai chỉ mong 2 ban ko cai nhau

Mình co ý kiến như này dí hoà vi quí ng ta hơn 200 cũng dc ng ta ko dc 200 cubgx dc cai nhau lm gi mệt ng cacs bạn ak thời gian này mình giải tri , vào đây học hoi giao lưu thôi lên mong ae chuyện ai ng đó lm , mình ko bênh ai chỉ mong 2 ban ko cai nhau
b nói đúng ng ta đánh sao kệ ng ta ăn ít ăn nhiều cũng kệ ng ta đằng này cứ bới đi bới lại! mh ko bênh ai nhưng cái kiểu đi nói ng khác trong khi mh ko bằng nhìn thấy thì nói thôi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.