Thảo luận - Xin cao nhân chỉ giáo cách bắt 8 tổng đề chuẩn hàng ngày | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Xin cao nhân chỉ giáo cách bắt 8 tổng đề chuẩn hàng ngày

Mỉnh có 5 tổng đang ăn thông mấy ngảy bạn tham khảo g6,1 và g7,1 tổng ở dó

Loại Tổng của thứ 4 tuần trước và thứ 3 tuần này dc 8 tổng mình đã test 3 năm thấy mỗi năm chỉ gãy 10 lần là max

Loại Tổng của thứ 4 tuần trước và thứ 3 tuần này dc 8 tổng mình đã test 3 năm thấy mỗi năm chỉ gãy 10 lần là max
Bạn chỉ nói lấy cham hay tổng ở đâu thì anh em dễ hiểu hơn ạ

Xin chào ae!
Em đang muốn tìm cầu bắt 8 tổng đề chuẩn hàng ngày để loại số, xin các cao thủ nào biết chỉ giáo em với ạ!
Xin cảm ơn!
Chắc b có pp gì lên cần 8 tổng chuẩn đúng không b.nếu b cần mình chia sẻ cho cầu 8 tổng 1 tháng xịt khoảng 1-3 ngày chưa vượt quá khung 2 ngày

Cho em xin cầu tổng này ạ
Ae lấy giải 5.3 con thứ 2 lấy bóng nó loại 1 tổng và bóng của nó trừ đi 1 loại được 1 tổng nữa.ví dụ hôm nay giải 5.3 là 6960 ae lấy 9 bóng 4 loại tổng 4 lấy 4-1 =3 loại tổng 3 vậy là ta loại được 2 tổng 4,3

nếu hai hôm đó về trùng tổng thì dao? Và đánh từ thứ mấy đến thứ mấy CT?

mình hay lấy 10 bộ 01-02-03-04-12-13-14-23-24-34 ghép 8 tổng đc 64s, còn cách bắt 5 chạm xin phép ae cho mình bí mật, k chia sẻ lên đồng nó bẻ gãy.

Khiếp khôn như ông chỗ t nó toàn ăn cuối tháng đấy, lên lập topic xin cầu tổng, anh em chia sẻ, thì ông lại giấu cầu bắt chạm, thế là kiểu gì vậy. Khôn thế thì tự chơi thôiB-)B-)

Khiếp khôn như ông chỗ t nó toàn ăn cuối tháng đấy, lên lập topic xin cầu tổng, anh em chia sẻ, thì ông lại giấu cầu bắt chạm, thế là kiểu gì vậy. Khôn thế thì tự chơi thôiB-)B-)
Uhm ae đều biết chia sẻ sẽ bị nó chú ý ngay mà. Tôi tìm đc phương pháp 6 chạm 7 tổng rất ổn rồi

Uhm ae đều biết chia sẻ sẽ bị nó chú ý ngay mà. Tôi tìm đc phương pháp 6 chạm 7 tổng rất ổn rồi

Ông là cái loại ích kỉ, người ta giúp mình xong hỏi thì lại giấu, nhân cách ông có vấn đề.