Tâm sự - XIN ĐƯỢC CHỈ DẪN DO LÂM VÀO NỢ NẦN QUÁ NHIỀU. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự XIN ĐƯỢC CHỈ DẪN DO LÂM VÀO NỢ NẦN QUÁ NHIỀU.

Mình hiện tại đang nợ rất nhiều ~300tr do say bạc lotobet.thua là vay.vay lain chơi nên càng ngày càng nún sâu. Hiện tại đang rất hoang mang. Nay mình vay được 10tr để làm vốn gỡ dần mong mọi người chỉ dẫn nên chơi như thế nào để có hiệu quả và có thêm chút tiền mỗi tháng trả lãi ah. Trân trọng!

Theo người đang ăn to nhất a à. Trang chủ diễn đàn có bảng thống kê, a vô đó xem CT nào tốt nhất thì theo. Chia vốn đi đủ tầm 7-10 ngày theo kiên trì 1 CT mới có hiệu quả nhé. Qua mới có 1 bài theo duy nhất 1 CT Hihi gỡ đc 300 triệu đó a.

Theo người đang ăn to nhất a à. Trang chủ diễn đàn có bảng thống kê, a vô đó xem CT nào tốt nhất thì theo. Chia vốn đi đủ tầm 7-10 ngày theo kiên trì 1 CT mới có hiệu quả nhé. Qua mới có 1 bài theo duy nhất 1 CT Hihi gỡ đc 300 triệu đó a.
Cám ơn tiểu mây nhé.

Theo ace đang chơi MB thì nên đánh dàn 64 số hay là chơi 3D.vốn mình có 10tr. Nếu chơi 3D thì dàn 2D trúng.còn càng 3D nữa. Xin ace cho em hướng đi hợp lý ah.

Theo ace đang chơi MB thì nên đánh dàn 64 số hay là chơi 3D.vốn mình có 10tr. Nếu chơi 3D thì dàn 2D trúng.còn càng 3D nữa. Xin ace cho em hướng đi hợp lý ah.
Thời gian gần đây, mình xem LIVESTREAM của CT HOÀNG THIÊN ...cá nhân mình thấy Phương pháp chia sẽ của CT khá là OK đấy bạn. bạn có thể Tìm để xem lại. "Ngã ở đâu thì đứng lên ở đó" thôi, cố gắng trang bị cho mình 1 vốn kiến thức ổn định rồi hãy xung phong bạn nhé. Vẫn biết hiện tại đang nợ, nhưng càng gấp là càng lậm ah ... nên ghi ra giấy đánh ảo trước, khi đã tự tin thì ta bắt đầu lấy lại thôi.

Chao ae.ae dang tam ly không tốt nên dừng lại 1 ngày hay 2 ngày gì do .va coi mih thich hop cai nao thi vao tien.voi lai phai xac dinh mot ngay an bao nhieu va thua bao nhieu.300tr go tu tu hok the danh 1 luc duoc.chuc ae nhieu sk

Mình hiện tại đang nợ rất nhiều ~300tr do say bạc lotobet.thua là vay.vay lain chơi nên càng ngày càng nún sâu. Hiện tại đang rất hoang mang. Nay mình vay được 10tr để làm vốn gỡ dần mong mọi người chỉ dẫn nên chơi như thế nào để có hiệu quả và có thêm chút tiền mỗi tháng trả lãi ah. Trân trọng!
Vốn 10m thì nên chơi xsvn theo các CT thôi ae. Chơi lotto nó cuốn lắm. Ae ăn mà cố tham là toang hết đấy. Chúc ae luôn may mắn và có được lựa chọn tốt nhất cho bản thân.

Xin hỏi ace còn vốn ko ạ, bắt đầu từ ngày hôm nay 27/10/2021 , Các cao thủ các CT đang thách đấu cả 3 miền đấy , ace có thể vào tham khảo, nếu ace đủ may mắn sẽ gỡ đc ít nhất là 1/3 số nợ , chúc ace may mắn nhé

Sxvn thẳng tiến bạn ơi . 11 cao thủ đang dự thi đại chiến sổ số
Lấy stl của 11 cao thủ chơi đều tiền cũng có lãi . Vốn 10 tr . MB :22 lô 10 đ 1 con . Sau năm ngày vốn tăng lên rồi tính tiếp
. Thảnh thơi một thời gian cho tâm lí ổn định . Còn giờ chơi tiếp thì 500tr cũng hết

Xin hỏi ace còn vốn ko ạ, bắt đầu từ ngày hôm nay 27/10/2021 , Các cao thủ các CT đang thách đấu cả 3 miền đấy , ace có thể vào tham khảo, nếu ace đủ may mắn sẽ gỡ đc ít nhất là 1/3 số nợ , chúc ace may mắn nhé

Bác không nói làm sao ace biết đc
Thực ra thì người nói phải có người nghe, nên tôi định chờ a e kia phản hồi hoàn cảnh công việc, gia đình như thế nào rồi nói chuyện tiếp. Vì câu chuyện này có vẻ cũng không mới, nhưng hoàn cảnh mỗi a e 1 khác, ko ít a e mới vào diễn đàn trong tình trạng như vậy! Nếu nói 1 cách chung chung vs người bình thường thì được chứ với những a e đang nợ , ko minh mẫn họ sẽ khó tiếp thu!

Thực ra thì người nói phải có người nghe, nên tôi định chờ a e kia phản hồi hoàn cảnh công việc, gia đình như thế nào rồi nói chuyện tiếp. Vì câu chuyện này có vẻ cũng không mới, nhưng hoàn cảnh mỗi a e 1 khác, ko ít a e mới vào diễn đàn trong tình trạng như vậy! Nếu nói 1 cách chung chung vs người bình thường thì được chứ với những a e đang nợ , ko minh mẫn họ sẽ khó tiếp thu!
Để chờ đợi a e kia thì cũng khá nâu , về vấn đề của e là ntn ạ, e đi làm bị bắn tốc độ , 1ở sơn la, bị bắn vào buổi sáng ,2 là tôi hôm kia e bị ở tuyên quang , không xin đc ạ , làm nóng cùng không đc, về chuyện gđ thì chanh chấp nhau về chuyện đất cát,