Tâm sự - Xin mọi người chia sẻ cho em tìm ra cách ah | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Xin mọi người chia sẻ cho em tìm ra cách ah

Giờ em cũng mới 23t đời còn đang là tuổi ăn tuổi chơi , bị bạn bè nó lừa đánh xóc đĩa rồi viết giấy bán xe mà tiền mặt trong chiếu bạc có mấy trăm nghìn thế mà đánh thế nào vay đi vay lại em thua mất 17 triệu . Chúng bạn nó bắt viết giấy cắm xe , em cũng ngu ngu viết rồi giờ nó cầm giấy vào nhà em đòi bố mẹ em để trả . Giờ giấy trắng mực đen e k cãi được mà cũng chẳng ai chịu làm chứng cho em . Cờ bạc chúng nó ăn mình , nên k có cách nào cả . Giờ em khất chúng bạn em là đến cuối tháng xoay trả đừng bảo bố mẹ em . Bây giờ em đang bế tắc , vốn thì chắc e sẽ cố gắng xoay , mọi người có thể cho em hỏi 1 ngày có thể kiếm được 600k 1 ngày ko ạ . Như vậy 1 tháng sẽ đủ số nợ 17tr chuộc xe, xin anh chị đã từng trải cho em lời khuyên với ạ ! em cảm ơn

Tốt nhất là bạn nên tìm hiểu kĩ trước khi chơi 600k 1 ngày cũng gọi là có khả quan khi chơi trong diễn đàn này , nhưng bạn phải thật tỉnh táo , k tham . Còn tôi k khuyên bạn chơi , nhưng muốn chơi phải tìm hiểu trước , và chơi theo cao thủ diễn đàn may ra mới có thành công , Chúc bạn may mắn

Khuyên bạn ! Khất nợ rồi đi làm trả . Chứ đừng nghĩ kiếm được tiền từ cờ bạc. có âm thêm thôi! Chúc bạn tỉnh táo vượt qua biến cố

Khuyên bạn ! Khất nợ rồi đi làm trả . Chứ đừng nghĩ kiếm được tiền từ cờ bạc. có âm thêm thôi! Chúc bạn tỉnh táo vượt qua biến cố
Đi làm cũng ko đủ làm 1 thằng sinh viên giờ chắc làm cũng chỉ đủ ăn , chứ nói gì đến 17 triệu 1 tháng ạ , khó quá bác ơi , E giờ đag mụ mẫm mới nên đây xin lơi khuyên của các bác đây ạ

Tính đi tinh lại khó ăn lắm... ban nên bỏ đi.vay đâu thêm 3m nữa dánh 1 phát thôi. Dc thì gỡ .mà thua thì báo 1 thể

Báo bố mẹ trả. Đau 1 lần thôi. Đừng dính vào nữa thằng e à. Còn trẻ cố gắng đi làm đi. Dính vào âm thêm và k dứt ra được đâu. Vốn cò con k ăn được đâu. Chơi bộ môn này, vốn lớn và phải chia vốn và có phương pháp mới thắng được

Thôi lấy tiền nhà mà trả .ngày k kiếm dc 600 mà thành ngày mất 600 nữa thì khổ.còn bạn bè như lol vậy

Tốt nhất, bảo bố mẹ trả đi. Tâm lý cần tiền vậy ko chơi đc gì đâu. Càng đâm càng chết, khi nào trả xong số nợ đó thì quay lại đây , tâm lý thoải mái kiếm rau dưa thì quay về đây. Cố lên đồng chí

Giờ kiếm đâu 3m nữa chơi 1 cú 1 là trả đủ 2 là báo về 20m gđ trả luôn thể rồi làm ăn lại từ đầu , còn về mình có chơi có chịu k phải đỗ lỗi tại ai cả đó là bài học ở đợi cho b giá trị 20m thế cho nhanh

bạn gì cái đám đấy.. còn ít thì về xin bố mẹ 1 câu chứ vào con đường này ko đơn giản đâu..ra đảo như chơi đấy

Theo mjk về xin bố mẹ trả đi dung có lao vào con đường chết ..tớ đây cũng có ông con đi học đại học . về báo nợ 70t rồi tớ cũng phải trả cho con đấy chứ.bố mẹ nào bỏ đc con dâu.mang vài câu cho đỡ bức thôi

Khuyên thằng e là báo gia đình thôi.phạm sai lầm 1 lần gd sẽ tha thứ thôi.chứ cứ cày đầu vào bài bạc k ai gỡ dc đâu.bài bạc khi k lo k nghĩ ms ăn dc. Chứ 1 cục nợ to đùng treo trên đầu thì có mà gỡ lên giời.

Giờ em cũng mới 23t đời còn đang là tuổi ăn tuổi chơi , bị bạn bè nó lừa đánh xóc đĩa rồi viết giấy bán xe mà tiền mặt trong chiếu bạc có mấy trăm nghìn thế mà đánh thế nào vay đi vay lại em thua mất 17 triệu . Chúng bạn nó bắt viết giấy cắm xe , em cũng ngu ngu viết rồi giờ nó cầm giấy vào nhà em đòi bố mẹ em để trả . Giờ giấy trắng mực đen e k cãi được mà cũng chẳng ai chịu làm chứng cho em . Cờ bạc chúng nó ăn mình , nên k có cách nào cả . Giờ em khất chúng bạn em là đến cuối tháng xoay trả đừng bảo bố mẹ em . Bây giờ em đang bế tắc , vốn thì chắc e sẽ cố gắng xoay , mọi người có thể cho em hỏi 1 ngày có thể kiếm được 600k 1 ngày ko ạ . Như vậy 1 tháng sẽ đủ số nợ 17tr chuộc xe, xin anh chị đã từng trải cho em lời khuyên với ạ ! em cảm ơn
bạn bè lừa cú đau thế

17c thì k nhiều đâu chịu khó 1 2 tháng kiếm lại.coi như là mất bạn luôn rồi