Về bờ - Xin tips về bờ.. số vốn cuối cùng 5tr | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Xin tips về bờ.. số vốn cuối cùng 5tr

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

GM55728850

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
4
Điểm
101
Xu
10,000Xu
Lượn lờ trong group gọp nhặt ý kiến ae . Người thì bảo chơi SX truyền thống gơ no ,người thì bảo gỡ nợ từ bet.. nên e đăng bài nhờ ae hỗ trợ tư vấn.. xin tips về bờ với số vốn 5tr.. âm cũng k cao cũng k nhỏ.. ngày kiếm 200 300 cày dần gỡ âm

Lượn lờ trong group gọp nhặt ý kiến ae . Người thì bảo chơi SX truyền thống gơ no ,người thì bảo gỡ nợ từ bet.. nên e đăng bài nhờ ae hỗ trợ tư vấn.. xin tips về bờ với số vốn 5tr.. âm cũng k cao cũng k nhỏ.. ngày kiếm 200 300 cày dần gỡ âm
Thua bao tiền r

Với số vốn 5triệu.t khuyên ae nên nghỉ . đóng tk. Báo nghỉ. Chứ còn 5triệu vốn kể cả đánh lô đề miền bắc nam trung hay là bet thì cũng chỉ là cái tiền đề để có đà nhẩy nhanh hơn đến với thua tha bết bát nợ nần. Cờ bạc ko chơi là thắng. Ko ai giàu vì cờ bạc cả

5tr bạn ngày kiếm 2,3 trăm đơn giản quá bạn. Bạn dám chai mặt, đổ mồ hôi hay k thôi. Ngày xưa thời sinh viên mình từng bán bánh mỳ nướng lạng sơn ở cổng trường đại học ngày 5 trăm 1tr đơn giản. Hoặc đơn giản đầu tư xe bán hàng rong. Lấy hoa quả ở chợ đầu mối mang vào khu CN bán. Dễ hơn nữa đầu tư 1 thùng đánh giày. Kiếm 2,3 trăm 1 ngày dễ lắm bạn. Còn trên diễn đàn rất nhiều cao thủ để bạn tham khảo. Chịu khó đọc nhiều vào. Có thể có đó.

có thể theo bác tuanpzotn đánh mỗi dàn 2D thôi, 10đ 1 ngày vị chi 1 ngày bỏ ra khoảng 500k, lãi cũng gần 500k 1 ngày. bác ấy đang thông dàn 2D khá ổn đấy. 5tr có thể bảo đảm k bay vốn đc. 1 tháng kiếm cũng tầm hơn 3m bác nhé

có thể theo bác tuanpzotn đánh mỗi dàn 2D thôi, 10đ 1 ngày vị chi 1 ngày bỏ ra khoảng 500k, lãi cũng gần 500k 1 ngày. bác ấy đang thông dàn 2D khá ổn đấy. 5tr có thể bảo đảm k bay vốn đc. 1 tháng kiếm cũng tầm hơn 3m bác nhé
Quan trọng được bao lâu thôi, ý kiến cá nhân em thấy có lúc ăn rất thông , có lúc gãy cũng thông luôn hihi

Quan trọng được bao lâu thôi, ý kiến cá nhân em thấy có lúc ăn rất thông , có lúc gãy cũng thông luôn hihi
có lãi mới dám giới thiệu. biết bao nhiêu người. bao nhiêu cao thủ trên này mình lại đi giới thiệu bạn ấy là phải có lý do chứ. ai cũng có pp. mình cũng có pp chơi riêng của mình và lãi đều mỗi tháng mà tại sao lại ko giới thiệu bản thân mà đi giới thiệu người khác làm gì đúng ko nè. nói vậy đó, tin hay ko tùy bạn. tiền của bạn, xài như nào là quyền của bạn, thân 😘

có lãi mới dám giới thiệu. biết bao nhiêu người. bao nhiêu cao thủ trên này mình lại đi giới thiệu bạn ấy là phải có lý do chứ. ai cũng có pp. mình cũng có pp chơi riêng của mình và lãi đều mỗi tháng mà tại sao lại ko giới thiệu bản thân mà đi giới thiệu người khác làm gì đúng ko nè. nói vậy đó, tin hay ko tùy bạn. tiền của bạn, xài như nào là quyền của bạn, thân 😘
Kệ họ đi bạn..ae nào theo đc tháng thì kiếm mấy chục rồi

tuanpzotn xem ở đâu bạn

Co thay bac tuan len so dau lm sao theo duoc ae chi cho minh theo voi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.