Thảo luận - xin về bờ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận xin về bờ

Trong thời gian chờ đợi các thành viên , cao thủ chỉ cách về bờ thì ae bỏ thời gian ra đọc các topic chia sẻ cách chơi, phương pháp chơi, cách chia vốn, vào tiền hợp lý để tìm cho mình con đường về bờ ngắn nhất nhé.
Đừng đợi mà hãy chủ động. Rất nhiều topic của thành viên, cao thủ đã về bờ chia sẻ, ae hãy đọc tham khảo nhé.
Chúc ae nhiều may mắn và sớm về bờ

@LUANKE Chịu khó tìm tòi học hỏi sẽ thấy rất nhiều nè. Về bờ là cả 1 quá trình, không ai giống ai cả nên mình phải tự nhặt và cop của nhiều người lại áp dụng phù hợp với mình. Nếu về bờ dễ chỉ cần 1-2 câu là lĩnh hội được thì hành trình về bờ đã không dài đến vậy.
A tìm hiểu kinh nghiệm ở đây nè: https://giaimasohoc.com/forums/nguoi-ve-bo.63/

Về bờ k thể nào nói là về đc đầu bác học hỏi pp chơi để giảm tối đa rủi ro nhé

Nếu vốn ít bác hãy vào khung chăn nuôi miền nam tham khảo những con BTL chất lượng nhất của những cao chốt nhé

Tự tin còn vốn thì vào 27 lô bét chơi bắt lô

Có thể vào tham khảo số miền nam của các cao thủ cũng như các chủ tịch chốt trong bát chốt thần tượng , bát chốt huyền thoại và bát chốt top 1 nhé xem cao thủ nào đang phong độ thì theo đừng đánh hết số của ct chốt mà hãy chọn lọc như tôi thì hay đi stl và dàn đề 36s 2 chạm