Cầu MB - 14SĐỀ@MẠNHĐỨC09 ĐAG THÔG | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Bình tỉnh bạn mình cũng banh con và xác 1 tỏi vì sxtg và chơi linh tinh rôi.giờ muộn mấy chục củ quyết định chơi dàn cố định cứ ngày nào cũng thả xong đi chém gió cùng ae k mò vào trang nữa
Ngày trc mình có dàn sxtg chạy ăn kinh lắm xong cuối cũng cũng bị nó bẻ gãy . Giờ cũng chẳng buồn chơi nó nữa vì chơi nó thua tiền nhanh hơn mất cắp hì

Bác ơi bác co ao phao k cho e xin một cai với gio e đag o biên khôi mặt roi
Cố gắng thôi ng ae . Bám vào các ct mình hợp duyên ý . Chứ sxtg bạn không chơi lại nó đâu . Mình còn bắt đc cầu dàn mà mình cũng bỏ nó nâu rồi vì chơi toàn thua thôi hì

Ngày trc mình có dàn sxtg chạy ăn kinh lắm xong cuối cũng cũng bị nó bẻ gãy . Giờ cũng chẳng buồn chơi nó nữa vì chơi nó thua tiền nhanh hơn mất cắp hì
Đúng rồi gioè e chỉ muốn yên thân dàn cố định thả xong tắt máy làm việc khác.cod time thì lên chém gió cùng ae trên này rình ai cs cầu ít số sát ngày chưa ra thi phang văn nghẹ.hjjh

Đúng rồi gioè e chỉ muốn yên thân dàn cố định thả xong tắt máy làm việc khác.cod time thì lên chém gió cùng ae trên này rình ai cs cầu ít số sát ngày chưa ra thi phang văn nghẹ.hjjh
Chuẩn đấy ng ae cứ đi dạo trong dd tìm những cầu của các cao thủ những khung cuối mình rình vào tiền biết đâu nó về lại ấm ng ae ạ

Nay chạm 7,8 đẹp. Bác mạnh đức có tổng nào đẹp k. Ae hạ còn ttđ đánh cho vui .

Mn ace tk 14S nhé . Cầu như sau . Ta lấy con cuối cùng giải đặc biệt ngày thứ 7 và con đầu tiên giải đặc biệt ngày chủ nhật ghép làm bộ đề và cộng lại làm tổng đề . ( trừ trùng đi còn 14s ) tuần này ta có bộ đề 93 và (9+3=12) tổng (2) . Xem hình minh hoạ mọi thắc mắc sẽ đc giải quyết . VẬY TA CÓ BỘ 93 và TỔNG 2= 14S (k7n)View attachment 60892

Mn ace tk 14S nhé . Cầu như sau . Ta lấy con cuối cùng giải đặc biệt ngày thứ 7 và con đầu tiên giải đặc biệt ngày chủ nhật ghép làm bộ đề và cộng lại làm tổng đề . ( trừ trùng đi còn 14s ) tuần này ta có bộ đề 93 và (9+3=12) tổng (2) . Xem hình minh hoạ mọi thắc mắc sẽ đc giải quyết . VẬY TA CÓ BỘ 93 và TỔNG 2= 14S (k7n)View attachment 60892
❤️