Cầu MB - 2 CHẠM CHO THỨ 5,6 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 2 CHẠM CHO THỨ 5,6

Mình khổ lỗi ko đánh trên trang mạng đc b ạ . Vì mình ko có tài khoản chuyển tiền qua đt . Vì mình giờ phải đi làm thuê nc ngoài . Cũng vì món này tan nát hết bạn ạ . Gio mình gui về vn đánh chỉ đc ăn 70 thôi . Đi 1 năm nay cũng mất hết tiền lương gio chẵng biết gỡ kiểu gì . Lương 15 tr/ tháng . Mà tháng nào hết tháng đó . Ng ae có thể cho mình giải pháp nào ko . Cảm ơn bạn . Đụng vào nuoi gì thì chết cái đó đen lắm b ạ
[/QUOTE]tôi mách cho bạn cách chơi nhé. Nhưng bạn phải có bản lĩnh có nghĩa là dc rồi nghỉ tuần sau chiến tiếp. 36 số chơi t2, t3, t4 tuần nào cũng ăn. Bạn Lấy 2con hàng van Của t2, t3 tuần trước chơi chạm t2, t3, t4 .tuấn trước là( 6)6720 Và(6)7229 .bạn nuôi Cham 6 t2, t3, t4 tuần này an 60 (t3).

Ae tham khảo cầu còn chạy thì lại húp.chúc ae may mắn

Cs ae cầu nữa cho tự tin đánh chạm 49.ae lấy tổng đề thứ 6 tuần trước làm chạm tổng cho thứ 456 tuần này.tuần trước thứ 6 tổng 9 nên tuần này ae có chạm tổng 49 đánh cho hôm nay và ngày mai.cầu đang chạy thông từ đầu năm đến giờ hi vọng mang lại may mắn cho ae

Cả 2 cầu mình cs đều chạy thông từ đầu năm đến giờ.còn ra hay ko là do a đồng.cầu kèo là vậy thì cứ phang thôi bạn
Bác cs nhiều cầu hay đấy .sao bác ko bắt thêm càng 3d luôn ạ

Bác cs nhiều cầu hay đấy .sao bác ko bắt thêm càng 3d luôn ạ
Mình chủ yếu chơi 3D là chính.càng thì rình thôi bạn,hàng ngày đánh văn nghệ nho nhỏ.như hôm qua mình phang đc càng lẻ chỉ có càng 379 ghép chạm 38.nay ae tham khảo càng 23478

Mình khổ lỗi ko đánh trên trang mạng đc b ạ . Vì mình ko có tài khoản chuyển tiền qua đt . Vì mình giờ phải đi làm thuê nc ngoài . Cũng vì món này tan nát hết bạn ạ . Gio mình gui về vn đánh chỉ đc ăn 70 thôi . Đi 1 năm nay cũng mất hết tiền lương gio chẵng biết gỡ kiểu gì . Lương 15 tr/ tháng . Mà tháng nào hết tháng đó . Ng ae có thể cho mình giải pháp nào ko . Cảm ơn bạn . Đụng vào nuoi gì thì chết cái đó đen lắm b ạ
[/QUOTE]
Nếu nuôi thì nuôi 4 bộ của ct bão , tuần nào cũng ra mà , bộ 04,12,24,34 đó, mình tuần nào cũng có lương, khỏi đau đầu

Cầu này khung 2 ngày quá đẹp luôn , vớ vẫn đồng sẽ cho chạy lại 0527 thật thì ngon

Nếu nuôi thì nuôi 4 bộ của ct bão , tuần nào cũng ra mà , bộ 04,12,24,34 đó, mình tuần nào cũng có lương, khỏi đau đầu
[/QUOTE]
4 bộ này bình thường 1 tuần chạy bao nhiều ngày bác