Cầu MB - 2 CHẠM CHO THỨ 5,6 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 2 CHẠM CHO THỨ 5,6

tui bảo roi hom nay ăn rồi ko cần nuôi ma.. tiếc tui cối đầu 4 ma về đầu 9.... hihi ko sau vẫn ăn vẫn lãi la.ok rồi.... ăn ít ăn nhiều gi cung dc.. mien sau co lãi la dc..

Cs tiếp cho ae 2 chạm đánh cho ngày thứ 6 và thứ 7.ae lấy con hàng chục của giải đặc biệt ngày thứ 5 làm 2 chạm cho ngày thứ 6 và thứ 7.tuần này có chạm 49 cho 2 ngày.cầu đã thông 8 tuần.còn nếu ae muốn chắc chắn thì lấy cả con hàng đơn vị làm 2 chạm nữa.cầu chạy thông từ tết đến giờ.tuần này ae có thể tham khảo chạm 4916.cá nhân tôi thì chơi 2 chạm 49.chúc ae tiếp tục rực rỡ

Cầu đẹp e dánh chạm của bác và ghép càng chẵn nên húp full tks bác nhiều nhé

Cs tiếp cho ae 2 chạm đánh cho ngày thứ 6 và thứ 7.ae lấy con hàng chục của giải đặc biệt ngày thứ 5 làm 2 chạm cho ngày thứ 6 và thứ 7.tuần này có chạm 49 cho 2 ngày.cầu đã thông 8 tuần.còn nếu ae muốn chắc chắn thì lấy cả con hàng đơn vị làm 2 chạm nữa.cầu chạy thông từ tết đến giờ.tuần này ae có thể tham khảo chạm 4916.cá nhân tôi thì chơi 2 chạm 49.chúc ae tiếp tục rực rỡView attachment 44565
Mai lại tiếp tục chạm 4 9 ạ ghép càng j đây ct

Muốn xanh đít cứ bắt cầu 3c 4c mà ghép dây đỏ thì về bờ nhanh

Chúc mừng ng ae jupiter34 nhé nay ăn đc chạm 9 mình đen thật vì ko còn vốn nên nay ghỉ ko dám vào sợ chưa ra . Mình ko đánh đc 3d bạn ạ . Chỗ mình gửi về đánh chỉ đc đề 2 số ăn 70 buồn quá bạn . Lương tháng nào đi toi thangl đó . Giờ còn có 5 tr biết đánh gì cho chắc hả b . Cảm ơn b

hahahah mai về 474..... kết 47...hehehe

anh em.lưu ý thêm dàn 192 cua GiÔng Vảo chua nổ nhé... còn 3 ngày...