Cầu MB - 2 CHẠM CHO THỨ 5,6 | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 2 CHẠM CHO THỨ 5,6

Chúc mừng ae nay lại ăn đc chạm 9 . Mình chơi mỗi bộ 24 mới dở hơi . Ng ae jupiter34 mấy nay bạn kết chuẩn .chăc có nhiều ng nhờ đc b. B có cầu ngày 11 chưa ? Cảm ơn b
Đăng rồi đó bạn.bạn kéo lên trên xem đi

Cam ơn b đã có lần mình nhờ sđt của bạn ở vn để lập tk vào ku mà loằng ngoằng bị kẹp ko vào đc vì khi có tn báo mã số về phải nhập vào luôn . Mình nhờ nên phụ thuộc ko dc . Gì mình nghĩ là mình chấp nhận mất bỏ ra them 2 tháng lương nữa mà ko gỡ đc thì mình ghỉ . Để gom tiền sang năm về vn b ạ . À mà mình hơn b 1 tuổi năm nay mình 43
Qua ông bạn thế nào?có chơi ko?nay chơi chạm 27 nhé

Song thủ đề cho ae nào kết chạm 27
Cảm ơn b cs mình vào chạm 7 hai ngày rồi . Mình ghĩ nếu ra chạm 2 sợ ra bộ 27 vì cũng thấy báo kép rồi .thêm chạm 2/7 của b. Lấy số hàng vạn và hàng chục ng t2 cùng tuần đc 2 chạm . trong tuần này là chạm 2/7 .chi còn ngày nay và mai từ đầu năm ăn thông chưa trượt tuần nào .

Gửi thế thì bảo ai ở VN lập tk mà chơi.chơi ăn 70 ko lại đc đâu ông bạn àh

Đánh dàn tầm 5-60s ấy chứ ông bạn đánh có 2 chạm thế mà gãy 1 tuần cũng mệt đó.2 chạm kết đánh thêm thôi

Chia sẻ tiếp 1 cầu nữa cho ae tự tin đánh chạm 27 chúc ae may mắn

Mình thì ko chơi kép bao giờ.vì nó chả có khung hay quy luật nào cả.như năm 2016 nó 65 ngày mới ra,nếu nuôi thì bán mấy miếng đất đi cũng chả đủ.mà nuôi nó tầm 7-10 ngày ko ra tâm lý đã chán rồi.thôi cứ đánh dàn,đánh chạm ăn ít nhưng có cảm giác trúng đề tâm lý cũng sướng hơn
Chuẩn bác ơi, kn chơi đề là ko bjo đc nuôi kép ?

Chuẩn bác ơi, kn chơi đề là ko bjo đc nuôi kép ?
Kịch khung từ đầu năm đến giờ là 27 ngày đó.giờ 36-37 ngày đã thấy tăm hơi đâu.đánh mà cả tháng ko húp đc 1 lần đề thì tâm lý chán luôn.nuôi kép thà xem đầu nào nó đang ko bị khan nuôi 1 đầu còn nhanh húp hơn

Kịch khung từ đầu năm đến giờ là 27 ngày đó.giờ 36-37 ngày đã thấy tăm hơi đâu.đánh mà cả tháng ko húp đc 1 lần đề thì tâm lý chán luôn.nuôi kép thà xem đầu nào nó đang ko bị khan nuôi 1 đầu còn nhanh húp hơn
Ko biết bao nhiêu ae ra đảo vì kép rùi ...

Ko biết bao nhiêu ae ra đảo vì kép rùi ...
Ăn to thì cũng nhanh đi thôi mà bạn.10% cơ hội.còn nó cứ khung 30 ngày quay đầu lại mà nổ thì chẳng phải bắt cầu kèo làm gì cứ nuôi kép trong khung đó phang thật lực????

Nay có ae nào kết đề 27 77 ko nhỉ.cầu tay 3 ko biết còn ăn ko.nay nổ con 77 vào mặt thì vừa kép vừa tổng 4 khan luôn