Lotto Bet - 500K, CHƠI 1 ĐÔI CẢ NGÀY CHO NHỮNG TAY NGHIỆN | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet 500K, CHƠI 1 ĐÔI CẢ NGÀY CHO NHỮNG TAY NGHIỆN

hợp lý, mình cx đã thử, lãi 100k cx thấy ok r :33
Mình đánh như này ngày kiếm đủ ngày công lao động cốc cafe la ok rồi. Nếu muốn ăn to ăn tham thì gấp chão. A e thử hỏi ngày đi làm kiếm 200k, 300k nó vất vả ntn đây ngồi canh vào tiền đều 2 hay 3 tiếng kiếm được mấy trăm thử hỏi ok không

Anh em đa phần nhắn với tôi rằng, em chơi ban đầu có ăn rồi tham, hễ rảnh là chơi, dẫn đến say bạc.
Trong cái thời gian khó khăn, nhiều anh em thất nghiệp thế này thì khó tránh khỏi điều đó.
Thôi thì đối với những anh em nghiện như thế thì chỉ còn 1 cách đó là CHỌN 1 TRÒ CHƠI DỄ, ÍT VỐN - CHƠI CẢ NGÀY- CHƠI ĐẾN KHI CHÁN.
Anh em cứ vào mục Cách chơi, tổng 5 banh, chọn 1 đôi. Tay nào cũng vào điểm cho tôi. Không ngừng bất kì tay nào. Đó là cách chữa say bạc cho anh em đang trong thời gian thất nghiệp như thế.

NHƯ TRONG BẢNG KẾT QUẢ GỒM 15 KỲ. CÙNG VỚI TỶ LỆ 1 ĂN 1,92 THÌ KIỂU GÌ ANH EM CŨNG CÓ LÃI.

***Và tôi luôn khuyến khích anh em chơi đều tay, và luôn phải chia vốn.
Đặc biệt, anh em nào vốn ít ỏi 500 cũng có thể chơi ngon lành

CHƠI CÓ VỐN VÀ BỚT NGHIỆN RỒI THÌ LÊN 1 HÀNG SỐ VÀ HẬU NHỊ
KHI NÀO CHÁN VÀ HẾT NGHIỆN THÌ CHƠI ĐỦ CHỈ TIÊU LÀ NGƯNG.

View attachment 31398
Đánh 1 đôi liên túc á ct , k có cầu kèo j ạ

Gặp cầu đang khan 1 đôi cũng khoai lắm

Anh em đa phần nhắn với tôi rằng, em chơi ban đầu có ăn rồi tham, hễ rảnh là chơi, dẫn đến say bạc.
Trong cái thời gian khó khăn, nhiều anh em thất nghiệp thế này thì khó tránh khỏi điều đó.
Thôi thì đối với những anh em nghiện như thế thì chỉ còn 1 cách đó là CHỌN 1 TRÒ CHƠI DỄ, ÍT VỐN - CHƠI CẢ NGÀY- CHƠI ĐẾN KHI CHÁN.
Anh em cứ vào mục Cách chơi, tổng 5 banh, chọn 1 đôi. Tay nào cũng vào điểm cho tôi. Không ngừng bất kì tay nào. Đó là cách chữa say bạc cho anh em đang trong thời gian thất nghiệp như thế.

NHƯ TRONG BẢNG KẾT QUẢ GỒM 15 KỲ. CÙNG VỚI TỶ LỆ 1 ĂN 1,92 THÌ KIỂU GÌ ANH EM CŨNG CÓ LÃI.

***Và tôi luôn khuyến khích anh em chơi đều tay, và luôn phải chia vốn.
Đặc biệt, anh em nào vốn ít ỏi 500 cũng có thể chơi ngon lành

CHƠI CÓ VỐN VÀ BỚT NGHIỆN RỒI THÌ LÊN 1 HÀNG SỐ VÀ HẬU NHỊ
KHI NÀO CHÁN VÀ HẾT NGHIỆN THÌ CHƠI ĐỦ CHỈ TIÊU LÀ NGƯNG.

View attachment 31398
Chơi bên live hay bên BCT vây cao thủ

CÁI NÀY KHÔNG CẦN CẦU KÈO GÌ.
DẤU HIỆU CHẮC NHƯ ANH EM TA NGHỆN BIA, NGHIỆN THUỐC :LOL:
CỨ ĐI ĐỀU TIỀN, VÃ LIÊN TỤC.
KIỂU GÌ CŨNG CÓ LÚA.
LUÔN LUÔN GHIM TRONG ĐẦU, KHÔNG TẤT TAY LÀ SẼ SỐNG DAI NHÉ ANH EM

View attachment 31399
Cảm ơn chủ tịch chia sẻ ạ. Chúc CT nhìu thành công và may mắn

1 đôi đi 300 thì lót 2 đôi 70k vẫn ok sợ bệt số rời thôi

CÁI NÀY KHÔNG CẦN CẦU KÈO GÌ.
DẤU HIỆU CHẮC NHƯ ANH EM TA NGHỆN BIA, NGHIỆN THUỐC :LOL:
CỨ ĐI ĐỀU TIỀN, VÃ LIÊN TỤC.
KIỂU GÌ CŨNG CÓ LÚA.
LUÔN LUÔN GHIM TRONG ĐẦU, KHÔNG TẤT TAY LÀ SẼ SỐNG DAI NHÉ ANH EM

View attachment 31399
Ct ơi đặt 1đôi, mà ra 2 đôi :vd 46746 ,ko được ăn à

Có chảo tiền lên hk vậy chủ tịch. Chứ em vào 1doi chơi 50tay thua 3tay coi như gãy rồi chủ tịch ơi.