Cầu MB - A ĐÂY RỒI CẦU LOG BIÊN HUYỀN THOẠI @MANHDUC09 | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Bạn hiền làm sao để tìm trang thảo luận của Nam23 nhanh nhất tôi tìm mãi mà chưa đc

Cầu long biên đang quay về quỹ đạo 3 ngày đầu tuần rồi ớ ơ

MÌNH XIN CS TIẾP DÀN ĐỀ (30S) CHO ACE MN TK Ạ . VÌ MÌNH MỚI CS MÀ GIỜ CHẲNG THẤY BÀI CS ĐÂU HUHU . CẦU NHƯ SAU :
TA LẤY 3s ĐẦU VÀO GIẢI ĐB NGÀY CN LÀM 3 ĐẦU ĐỀ CHƠI K7N ( chú ý nếu trùng số nhau thì ta lấy số tiếp theo nhé ) . Xem hình minh hoạ ở dưới . TUẦN NÀY ĐẦU [*9,7,0*] View attachment 69592
MÌNH XIN CS TIẾP DÀN ĐỀ (30S) CHO ACE MN TK Ạ . VÌ MÌNH MỚI CS MÀ GIỜ CHẲNG THẤY BÀI CS ĐÂU HUHU . CẦU NHƯ SAU :
TA LẤY 3s ĐẦU VÀO GIẢI ĐB NGÀY CN LÀM 3 ĐẦU ĐỀ CHƠI K7N ( chú ý nếu trùng số nhau thì ta lấy số tiếp theo nhé ) . Xem hình minh hoạ ở dưới . TUẦN NÀY ĐẦU [*9,7,0*] View attachment 69592
Đẳng cấp quá bác.mới nuôi ngày 1 nên dc it.thanks ct

Thì bt bác tổng hợp 3 cầu vào 1 bài mà. Lnay ko chốt cầu thanh trì thì e nc vậy thôi :))
Ngại chốt vì giờ phải admin duyệt bài . Lên cũng 1 phần ngại chốt . Hì ace mn cứ tk đi các cầu đều chạy rất ổn định mà