Cầu MB - A ĐÂY RỒI CẦU LOG BIÊN HUYỀN THOẠI @MANHDUC09 | Page 7 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Bạn hiền làm sao để tìm trang thảo luận của Nam23 nhanh nhất tôi tìm mãi mà chưa đc

Cầu long biên đang quay về quỹ đạo 3 ngày đầu tuần rồi ớ ơ

MÌNH XIN CS TIẾP DÀN ĐỀ (30S) CHO ACE MN TK Ạ . VÌ MÌNH MỚI CS MÀ GIỜ CHẲNG THẤY BÀI CS ĐÂU HUHU . CẦU NHƯ SAU :
TA LẤY 3s ĐẦU VÀO GIẢI ĐB NGÀY CN LÀM 3 ĐẦU ĐỀ CHƠI K7N ( chú ý nếu trùng số nhau thì ta lấy số tiếp theo nhé ) . Xem hình minh hoạ ở dưới . TUẦN NÀY ĐẦU [*9,7,0*] View attachment 69592
MÌNH XIN CS TIẾP DÀN ĐỀ (30S) CHO ACE MN TK Ạ . VÌ MÌNH MỚI CS MÀ GIỜ CHẲNG THẤY BÀI CS ĐÂU HUHU . CẦU NHƯ SAU :
TA LẤY 3s ĐẦU VÀO GIẢI ĐB NGÀY CN LÀM 3 ĐẦU ĐỀ CHƠI K7N ( chú ý nếu trùng số nhau thì ta lấy số tiếp theo nhé ) . Xem hình minh hoạ ở dưới . TUẦN NÀY ĐẦU [*9,7,0*] View attachment 69592
Đẳng cấp quá bác.mới nuôi ngày 1 nên dc it.thanks ct

Thì bt bác tổng hợp 3 cầu vào 1 bài mà. Lnay ko chốt cầu thanh trì thì e nc vậy thôi :))
Ngại chốt vì giờ phải admin duyệt bài . Lên cũng 1 phần ngại chốt . Hì ace mn cứ tk đi các cầu đều chạy rất ổn định mà