Lotto Bet - AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT ......... | Page 34 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT .........

Cầu mới này hay , xem kĩ chưa thấy gãy trong vòng 5 tay trở lại ổn đấy

Cầu mình chia sẻ lên mình cảm thấy rất tự tin về cầu đã chia sẻ bạn nhé
Ok bạn mình cũng bám theo bạn từ giữa giữa topic thấy cầu bạn chia sẻ khá rõ ràng mà ăn khá đều cảm ơn bạn

Nếu vậy bạn rất có đầu óc chơi , và biết rình cầu , vì cầu mình là cầu rình . Vậy sao bạn ko tự tổng hợp lại từ đầu topic của mình , và viết ra sách từng cầu 1 như thế bạn sẽ nhớ và khi nhìn thấy cầu trong đầu bạn sẽ đánh được ngay.Và rồi cuốn sách bạn nhiều , bạn có thể xuất bản ra 1 cuốn sách cầu kèo loto bet đó. Lúc đó bạn sẽ là người giúp anh em nhiều hơn mình . Thử đi bạn
vâng bác nhưng dân tài xế bọn em ít có thời gian rảnh lắm chỉ khi trả hàng mới được nghỉ chút không toàn chạy trên đường thôi bác

vâng bác nhưng dân tài xế bọn em ít có thời gian rảnh lắm chỉ khi trả hàng mới được nghỉ chút không toàn chạy trên đường thôi bác
Bác lái xe à , bác chạy xe tải hay xe container thế :D e cũng lái xe , Nhưng tối về rảnh là cắm đầu vào máy tính tìm tòi cầu kèo mới . vì cũng đam mê bộ môn số học này

Bác lái xe à , bác chạy xe tải hay xe container thế :D e cũng lái xe , Nhưng tối về rảnh là cắm đầu vào máy tính tìm tòi cầu kèo mới . vì cũng đam mê bộ môn số học này
Em lái xe tải bác đi suốt ngày ít khi rảnh.rảnh là ngủ thì thoảng làm vài tay thôi bác.

Em lái xe tải bác đi suốt ngày ít khi rảnh.rảnh là ngủ thì thoảng làm vài tay thôi bác.
Thế thôi ngày làm vài tay , tôi chỉ kiếm ngày thêm được 500 - 1 triệu là mừng rơi nước mắt rồi cũng chẳng dám mơ nhiều cao sang . Cảnh lái xe thêm tí tiền lộ phí đi đường thế là ổn lắm rồi

Thế thôi ngày làm vài tay , tôi chỉ kiếm ngày thêm được 500 - 1 triệu là mừng rơi nước mắt rồi cũng chẳng dám mơ nhiều cao sang . Cảnh lái xe thêm tí tiền lộ phí đi đường thế là ổn lắm rồi
Vâng kiếm chút thêm tiền ăn đêm với cafe thôi bác.bác lái xe tải hay công bác

Đến giờ mình cũng ko nhớ chia sẻ bao nhiêu cầu nữa , chắc mình cũng phải tổng hợp lại cho anh em thôi , vì mỗi ngày 1 cầu mới , lên khó đoán , a e cũng khó mà nhớ hết được . Nhớ cầu nào đánh cầu đó thôi bạn , chủ yếu vẫn là 1 hàng số nhé
e cũng mong A tổng hợp hết. Kkk

e cũng mong A tổng hợp hết. Kkk
Bạn ơi mình vừa khuyên bạn kia rồi , bạn lên xem lại các cầu rồi ghi chép ra giấy thì chắc bạn sẽ nhớ cầu hơn đấy , mỗi lần nhìn lại trong sách bạn ghi thì nó sẽ là 1 lần ghi nhớ . đến lúc gặp cầu thì chơi được ngay bạn à

Để có cách chơi 1 hàng số ổn định anh em nên tìm hiểu cách chơi này nhé
Vd : kết quả kì trước là 39684 => chắc chắn ta sẽ chọn tiếp 5 số này và chọn thêm 1 số tỉ lệ ra cao nhất để đánh bỏ 4 số cho 1 hàng số
nếu bỏ 2 số thì ta sẽ chọn thêm 2 con số mà tần suất về cao nhất để đánh tiếp . Cách này tôi đánh chưa bao giờ thua nên anh em tham khảo và test thử nhé chúng ta chỉ cần chọn thêm là 1 hoặc 3 con để đánh thêm thôi . Chúc anh em may mắn
Đánh 6s hết 5 hàng hay chọn 1 ạ. E đang xem lại hết cầu kèo của A. Như anh khuyên

Đánh 6s hết 5 hàng hay chọn 1 ạ. E đang xem lại hết cầu kèo của A. Như anh khuyên
Bạn đánh 1 hàng số thì chọn 1 con đánh cả 5 hàng VD : đánh 10k thì = 50k vốn ăn 99k - vốn đi còn lãi 49k bạn nhé